Conversation Between orme and 60-bar

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between orme and 60-bar

2 Visitor Messages

1. ตัวนี้เอวประมาณ 31 นิ้ว สะโพกประมาณ 35 นิ้วค่ะ ^^
  2. Item : SHORT PANTS
    Brand : ESPADA
    Condition : A+
    size :
    Detail : กางเกงยีนสีซีด ไม่สั้นมาก ไม่เคยใส่เลย มีคนซื้อมาฝากนานมากแล้ว
    Price : 250

กางเกงไซด์เท่าไหร่คะ เราเอว 29 สะโพก 37 ไม่รู้ใส่ได้หรือเปล่า ถ้าใส่ได้โอนเงินพรุ่งนี้เลยนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2