Conversation Between wrojan and angel_nong

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between wrojan and angel_nong

1 Visitor Messages

1. USED: Coach ลาย Logo ทั้งใบ สภาพโอเค จะมีตำหนิคือจะมีรอยถลอกตามมุมกระเป๋า และอะไหล่ตรงป้ายห้อย Coach จะดำๆ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ซื้อจาก Shop มา 10,000 กว่าบาท มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ขายที่ 2,500 บาท NET งดต่อรองราคาค่ะ ใครได้ไปคุ้มค่ะ สายยังแข็งอยู่ค่ะ ใช้งานน้อยค่ะ

ขอรูปเพิ่มด้วยนะคะ
    angel_nong@hotmail.com
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1