Conversation Between KhunYing9 and i_am_dracula

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between KhunYing9 and i_am_dracula

1 Visitor Messages

1. คุณหญิงขาเมื่อตอนเย็นส่งข้อความไปรอบนึงแล้ว เรื่องผ้า เกรงว่าจะไม่ได้รับ เพราะหลังจากส่งข้อความไป ตูนเข้าไม่ได้อีกเลยที่เวปนี้ เราทะเลาะกับพีสาวเรื่องผ้าคะ เขาบอกว่า เขาซื้อมาหมื่นกว่า ไม่ให้ขาย เขามาเห็นตอนถ่ายรูปที่จะเอาเข้าห้องตรวจสอบอะคะ ตอนนี้พี่กับเราเลยไม่พูดกัน ขอเบอร์บัญชีด้วยนะคะ จะโอนเงินให้คะ ทำไงได้ เขาเป็นคนซื้อ ตอนนี้เขาเลยยึดผ้าไปเลยคะ เขาบอกจะใช้เองแล้ว ต้องขออภัยที่ทำให้เสียเวลานะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1