Conversation Between deva and 9naliga

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between deva and 9naliga

3 Visitor Messages

1. ขอบพระคุณมากครับ คุณ จ๋า ^^
  2. ขอบพระคุณมากนะครับ จะรัมัดระวังให้มากขึ้นนะครับ ^__^
  3. คุณโอ จ๋า พี่ว่ากระทู้ อาจจะมีการกด ตัดคะแนนได้นะ
    เพราะมี signal สื่อไปทางการค้า ค่ะ ที่นี่เน้นห้ามโฆษณาเพื่อไปสู่การเข้าเวบไซต์ ค่ะ

เตือนกัน คงไม่โกรธนะ เพราะเพื่อนบางคนขายเพชร ในห้อง hi end ก็โดนแบน
    คน link เวบไซต์ และ เฟซบุ๊คก็โดน แบน เหมือนกัน

good night
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3