Conversation Between veetar and miss.lamyorng

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between veetar and miss.lamyorng

5 Visitor Messages

1. ถ้าอยากได้คำตอบ ส่งเมลไปถามที่ marc jacobs ได้นะคะ

เผื่อเค้าจะมีคำตอบให้ว่าทำไมผลิตที่เวียดนาม และทำไมเสื้อไม่ได้มาตรฐานค่ะ

แต่ตามปกติเสื้อผ้าแบรนเนมก็ผลิตกันแถวๆ ประเทศกำลังพัฒนาหมดเป็นเรื่องปกตินะคะ

อันนี้ดิชั้นไม่ทราบจิงๆ ทางที่ดีคุณลูกค้าส่งเมลไปถามกะทาง marc jacobs แล้วร้องเรียนกะเค้าเลยดีกว่านะคะ

เรื่องคุณภาพกับผลิตที่ไหนไม่ได้เป็นปัญหาของทางร้านเรา ทางร้านเราแค่มีปัญหากับการขนส่งเท่านั้นค่ะ

ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย

เราไม่ได้เอาของปลอมมาขาย ถ้าคุณลูกค้ายังอยากจะไปร้องเรียนเราก็ทำอะไรไม่ได้ค่ะ

เพราะร้านเราขายแต่ของจริง

นี่คืออีเมลขอบชอปที่บอสตันค่ะ

Shawn Dasilug
    Sales Associate
    store_boston_marc_by_marc_jacobs@marcjacobs.com

ส่วนนี่คือเบอร์โทรค่ะ +16174250404
    นี่เบอร์แฟกซ์ +6174250444
  2. ขอโทษค่ะ พอดีช่วงสอบยุ่งๆ ไม่ไ้ด้มาเปิด
    ของที่ขายเป็นของจริงจากชอปทั้งหมดนะคะ
    ถ้าอยากได้ใบเสร็จจะส่งไปให้ค่ะ
    รบกวนส่งเมลให้ด้วยนะคะ
  3. คุณ miss.lamyorng อธิบายด่วนค่ะ เสื้อ MJ nyu ที่คุณส่งมาให้มี MADE IN VIETNAM ด้วยหรือคะ ตอนแรกดิฉันก็ดีใจนะคะที่ได้รับของที่สั่งพรีไปซะที แต่พอมาเจอเสื้อที่ได้รับ ไม่ใช่มาตรฐานเสื้อแบรนด์MJเลยค่ะ ที่คุณส่งมาให้เป็นของปลอมชัดๆนะคะ ยังไงขอคำอธิบายด่วนค่ะ ก่อนที่ดิฉันจะเข้าห้องร้องเรียน ขอบคุณค่ะ
  4. สวัสดีค่ะ ววันนี้ได้รับเสื้อแล้วนะคะ ขอบคุณมากสำหรับของแถมค่ะ
  5. เพื่อนบอกว่าส่งของให้แล้วนะคะ

เีดี๋ยวเอา tracking no. มาให้ค่ะ

รบกวนขอเบอร์ติดต่อด้วยนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 5 of 5