Conversation Between sabyjai and puggy7067

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between sabyjai and puggy7067

4 Visitor Messages

1. ไม่เป็นไรค่ะ ขอบคุณค่ะ
  2. กระเป๋า lyn ยังสนใจอยู่มั้ยค่ะ สูง 25 cm กว้าง 37 cm ค่ะ
  3. พอว่าตอนนี้อยู่ที่ทำงานค่ะ แต่กระเป๋าอยู่ที่บ้าน
    ขนาดดูได้จากรูปที่แขวนถ่ายได้เลยค่ะ
    กระเป๋าค่อยข้างเบา ไม่หนัก ขนาดไม่เล็กไม่ใหญ่กำลังดี .lใส่ของได้เย่อะ
    ลดให้100 นึงเหลือ 1,100 นะค่ะ ถ้าสนใจโอนเงินวันนี้ พรุ่งนี้ส่ง emsให้ค่ะ
  4. สนใจกระเป๋าสะพาย Lyn ลายหนังงู ใบใหญ่ไหมค่ะ รบกวนวัดขนาดให้หน่อยค่ะ ลดอีกได้ไหมค่ะ ขอต่อราคาหน่อย ^_^ ถ้าได้พร้อมโอนค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4