Conversation Between wrojan and pphueng

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between wrojan and pphueng

2 Visitor Messages

1. ตอบคำถามกลับทาง PM. แล้วนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
  2. สนใจกระเป๋าหนังกลับ Chatchat คะ่ สอบถามเรือ่งความกว้างฐาน 50 ซม. ค่ะ ไม่ทราบว่าหมายถึงความกว้างที่ฐานกระเป๋าตอนหิ้วแล้วหรือยังไม่ได้หิ้วคะ แล้วถ้าหิ้วแล้วจะเหลือกว้างประมาณเท่าไหร่คะ และสายสะพายสามารถสะพายไหล่ได้หรือป่าวคะ ขอบคุณค่ะ พอดีเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่เลยงงๆกับช่องทางสอบถามเล็กน้อยค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2