ประกาศ ข้อตกลงเบื้องต้น ในการจัดระเบียนบการใช้พื้นที่ Blog - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Believing in every ''real" value of all human being.

1 | 2 | 3 | 4

ประกาศ ข้อตกลงเบื้องต้น ในการจัดระเบียนบการใช้พื้นที่ Blog

Rating: 2 votes, 1.00 average.
ขอให้สมาชิก ทุกคน ใช้ Blog ตามกลุ่ม Blog Categories ที่ตั้งขึ้นก่อนในเบื้องต้น

ส่วนสมาชิกใดต้องการ ประกาศเพื่อการซื้อขายให้ใช้ การตั้งกระทู้ในฟอรั่ม ต่างๆที่ได้เปิดไว้ให้

ทั้งนี้เพื่อความเรียบร้อย ของการใช้พื้นที่ Blog
และเพื่อประโยชน์ร่วมกันของทุกคนที่อาศัยอยู่ในชุมชนแห่งนี้

หากมีการเขียน Blog เพื่อใช้ในการขายของอันเป็นการหาประโยชน์ส่วนบุคคล
ทางเราขอลบ Blog ออกและตัดแต้มเตือนทันที่

หากต้องการใช้บล๊อกเพื่อการค้าให้ใช้ที่ SBNTOWN เท่านั้น
อ่านรายละเอียดในกระทู้ อนุญาตให้ลงลิงค์ร้านค้าใน Signature ได้เฉพาะร้านค้าจากในบล๊อกที่ SBNTOWN เท่านั้น

ทั้งนี้ทางทีมงานกำลัง วิจัยและพัฒนาระบบ และเครื่องมือที่เหมาะสม ต่อทุกคนในชุมชน
ไม่ว่า จะใช้เพื่อการ พูดคุย แบ่งปั่น ความรู้ แลกเปลี่ยน ในสิ่งที่รัก ที่ชอบ ที่สะสม หรือ
ตลอดจน ใช้เพื่อ การค้าขาย ทำมาหากิน

ดังนั้น จึงขอความร่วมมือ เพื่อนสมาชิกทุกคน ปฎิบัตตามระเบียบ
ใช้ระบบและเครื่องมือตามที่ได้ออกแบบไว้ สำหรับ วัตุประสงค์ที่ถูกต้องด้วย

เพื่อให้ทางเราสามารถ ทำการวิจัย และพัฒนาระบบ และเครื่องมือได้ตรงกับความต้องการ
และประโยชน์ของทุกคน ที่เลือกอาศัยร่วมกันในชุมชนแห่งนี้ยิ่งขึ้น

จึงประกาศเพื่อรับรู้ีร่วมกันและขอความร่วมมือในการปฎิบัติ
SBN Webmaster

หากต้องการขายของในระบบชุมชน SBN อ่านหลักการและวิธีการที่เขียนแนะนำในกระทู้ "เพิ่มยอดขายได้แน่ๆ " เพียงแค่ลงประกาศขายทุกวัน ในระบบชุมชน SBN ความรู้ การสนับสนุนการค้าในระบบชุมชน SBN ที่ SBNTown ได้ครับ และหากเป็นสมาชิกใหม่แนะนำ กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน

ขอบคุณครับ ที่เลือกอาศัยและซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้

Comments

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. noonshow's Avatar
    รบกวนลบ blog ที่ดันตั้งผิดในห้อง blog 7/8/2010 ให้หน่อยได้ไหมค่ะ
    ไม่ได้ตั้งใจลงนะค่ะ
    ตอนนี้รู้สึกอายมากๆเลยค่ะ

ขอบคุณมากนะค่ะ
    noonshow
  2. nilobon.j's Avatar
    ช่วยลบ ในห้อง Hi-end ที่ลงขาย Longchamp ไว้ให้หน่อยได้มั้ยค๊ะ
    ลงผิดห้องอ่ะคะ ไม่ได้ตั้งใจ เช่น กัน มือใหม่ ลงขายคะ
    nilobon.j
    Thank you ka
  3. varalee's Avatar
    hi,sorry could you please delete my post naka, i really dont know ka.im looking for how to post with manage attatchment naka but could not find where and how. i saw this room that can post with attatchments ka, sorry ka.
  4. rabbitym's Avatar
    เพิ่งเห็นประกาศเหมือนกันค่ะ ลบยังไงอ่ะค่ะ ขอโทษค่ะ ^^"
  5. pimtanapat's Avatar
    hi, im so sorry , could u pleace delete my post on my blog, i really don't know this.. thank you...
  6. Suwaphat V.'s Avatar
    อยากลบBlogค่ะ หาวิธีลบไม่เจอ ช่วยหน่อยน่ะค่ะ เมื่อสักครู่กดผิดค่ะเลยมาติดห้องนี้

ขออภัยด้วยน่ะค่ะ
  7. nadine's Avatar
    ขอโทษนะค่ะ เพิ่งเห็นเหมือนกันค่ะ เพิ่งลองลงโพสต์ครัเ้งแรก ขอโทษด้วยค่ะ ไม่ทราบลบยังไงค่ะ ขออภัย่ค่ะ
  8. nadine's Avatar
    รบกวนลบให้ด้วยนะค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ
  9. Siambrandname Webmaster's Avatar
    หากต้องการขายของในระบบชุมชน SBN อ่านหลักการและวิธีการที่เขียนแนะนำในกระทู้ "เพิ่มยอดขายได้แน่ๆ " เพียงแค่ลงประกาศขายทุกวัน ในระบบชุมชน SBN ความรู้ การสนับสนุนการค้าในระบบชุมชน SBN ที่ SBNTown ได้ครับ และหากเป็นสมาชิกใหม่แนะนำ กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน

ขอบคุณครับ ที่เลือกอาศัยและซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้
  10. tida_ae's Avatar
    คือตั้งใจที่จะเปลี่ยนหัวข้ออะคะแต่ก็ลองกดมั่วอะคะ ไม่ได้ตั้งใจจะทำผิดกฎจริงๆนะคะ ต้องขออภัยด้วยคะ แล้วจะลบอย่างไรคะนี่ กำลัง งง อยู่เลยคะ อย่างไรก็ขออภัยด้วยนะคะ
  11. amnoturs's Avatar
    ไม่ทราบเกี่ยวกับข้อห้ามก่อนลงค่ะ ขอโทษด้วยนะคะ ลบออกให้ด้วยนะคะ ขอโทษจริงๆค่ะ
  12. zaragirl's Avatar
    ไม่ได้ตั้งใจผิดเหมือนกันค่ะ รบกวนลบblogให้ด้วยค่ะ เพิ่งลงไปมักี้หาวิธีลบไม่ได้เลยค่ะ ขอบคุณค่ะ
  13. LAPASCH's Avatar
    ขอโทษนะคะ พอดีเปิด sbn ไว้หลายหน้า เลยกดลงกระทู้ผิดห้องไป
    รบกวนช่วยลบกระทู้ pre-order จากห้อง ซื้อขาย Hi-Street ให้ด้วยนะคะ
    ขอโทษมากๆ และขอบคุณจริงๆค่ะ พยายามหาวิธีอยู่สักพักแล้วค่ะ
  14. tanyanit's Avatar
    อยากทราบ วิธีลงประกาศขายทุกวัน โดยใช้ทู้เดิม แต่ทำไม่เป็นค่ะ กดผิดเรื่อย ไปออกหน้า blog มือใหม่ค่ะ อยากลองทำเอง ปกติใช้ลูก ๆ ทำให้ ถ้าผิดกฏ ขอโทษนะคะ
  15. kanokwan's Avatar
    ขอโทษนะค่ะ รบกวนลบให้ด้วยค่ะ
  16. BT88's Avatar
    รบกวน ลบในBlogs ให้หน่อยครับ ขอโทษครับ มือใหม่ ยังงงอยู่
  17. coachbags's Avatar
    ขอโทดนะคะ มือใหม่ ยัง งง อยู่ กำลังศึกษาวิธีตั้งกระทู้อย่างละเอียดอีกทีคะ
  18. Jj_DaDa's Avatar
    ขอโทษนะคะ รบกวนลบโพสต์ในบล็อคให้ที คะแม่ค้ามือใหม่คะ ขอโทษจริงๆนะคะ
  19. Missy-B's Avatar
    ขอโทษนะค่ะ แม่ค้ามือใหม่รบกวนลบblog ด้วยค่ะ
  20. Bonnie_San Diego's Avatar
    ถ้าต้องการเปลี่ยนชื่อที่ register ไว้แต่ใช้ข้อมูลเดิมทั้งหมดต้องทำอย่างไรคะ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
Page 1 of 2 12 LastLast