ตรวจสอบกระเป๋า louis vuitton ช่วยถ่ายภาพต่อไปนี้ให้เห็นชัดเจนนะค่ะ - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

jan00009

ตรวจสอบกระเป๋า louis vuitton ช่วยถ่ายภาพต่อไปนี้ให้เห็นชัดเจนนะค่ะ

Rate this Entry
ต้องการความช่วยเหลือให้เพื่อนๆ ในห้องตรวจสอบช่วย cf กระเป๋าว่าเป็นของแท้หรือปลอม ขอให้ถ่ายภาพต่อไปนี้ให้ชัดเจนค่ะ

ก่อนถ่ายภาพให้ปรับภาพโหมด macro หรือบนกล่องจะเป็นรูปดอกไม้นะค่ะ เพื่อให้ได้ภาพชัดเจนเพียงพอสำหรัการตรวจสอบค่ะ

1. ภาพโดยรวมของกระเป๋า ทั้งด้านหน้า ด้านหลัง ด้านข้าง
เพราะจะสามารถทำให้ผู้ตรวจสอบได้เห็นรูปทรง การวางลาย และรายละเอียดโดยรวมค่ะ

2. ภาพเดทโค้ท และสแตมป์
กระเป๋าหลุยส์ฟอนท์ลักษณะเฉพาะ เมื่อต้องการนำกระเป๋าตรวจสอบ สองภาพนี้สำคัญอย่างยิ่งค่ะ

3. Hardware ของกระเป๋า ไม่ว่าจะเป็น สกรู ตัวหมุด ซิป ล้วนแล้วแต่มีความจำเป็นที่ต้องใส่ไปในกระทู้ เพราะ hardware ของ LV มีลักษณะเฉพาะค่ะ สามารถบอกได้ว่า hardware ที่ใช้เป็นของจริงหรือปลอม

4. ซับในกระเป๋า ฝีเย็บ ซับในของกระเป๋าก็เป็นส่วนสำคัญค่ะ เท่าที่ผ่านมายังไม่เคยเห็นของปลอมที่ทำได้เหมือนของจริงค่ะ รวมถึงลักษณะฝีเย็บและสีด้ายของกระเป๋าก็บอกได้ค่ะ ว่าเป็นของจริงหรือปลอม

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. jan00009's Avatar

2. jan00009's Avatar