My House - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

แนะนำตัวคะ

My House

Rate this Entry
ตอนที่ถ่ายรูปนี่มันเป็นก่อน winter นะคะ ตอนนั้นยังไม่ค่อยหนาวมาก แต่ตอนนี้หนาวมากเลยคะ ที่นี่อากาศเปลี่ยนตลอดเวลา บางทีวันเดียวกันมีทั้งร้อน ฝน หนาวเลยคะ บ้านช่องที่นี่จะเป็นบ้านสไตล์เดียวกันหมด ทำให้บ้านเมืองเขาดูเป็นระเบียบเรียบร้อยคะ ขยะก็ไม่ค่อยมีเกลื่อนถนน ที่นี่นะคะเวลาจะทิ้งขยะทีต้องแยกขยะให้เขาเลย แก้วก็ส่วนแก้ว พลาสติกหรือพวกกระดาษรีไซเคิ่ลก็ต้องแยกใส่ถังขยะสีเขียว พวกขยะทั่วไปก็ใส่ถังน้ำตาลคะ ทุกวันพฤหัสก็ต้องลากถังขยะไปหน้าบ้านแต่เช้าคะ รอเขามาเก็บ พอเขาเก็บเสร็จแล้วเราก็ต้องลากเข้ามาเก็บในบริเวณของบ้านเรา จะเอามาไว้เกะกะทางเดินไม่ได้คะ

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
My House

Comments

1. Siambrandname Webmaster's Avatar
    ไม่เห็นรูปเลยครับ จะเข้ามาดูรูปหน่อยครับ
  2. Siambrandname Webmaster's Avatar
    งง คอมเม้นเสร็จแล้วเห็นรูป บ้านน่าอยู่ดูสงบดีครับ
  3. nuch_uk's Avatar
    Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster
    งง คอมเม้นเสร็จแล้วเห็นรูป บ้านน่าอยู่ดูสงบดีครับ
    ขอบคุณคะ