she dreams of the country LOOKBOOK from CLUBCOUTURE - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

fragola

she dreams of the country LOOKBOOK from CLUBCOUTURE

Rate this Entry
นุ้ยคิดว่าเพื่อนๆหลายๆท่านคงมีแบรนด์ในดวงใจกันอยู่ใช่ไหมคะ

นี่คืออีกหนึ่งแบรนด์ที่เรียกได้ว่า เวลาไหนที่เขาปล่อย collection ออกมานั้น น้ยต้องจ่อหน้าคอมรอซื้อเลยทีเดียว

แบรนด์ clubcouture คือแบรนด์ดังจากสิงคโปร์ค่ะ มีเสื้อผ้าหลายแนวให้สาวๆได้เลือกสรร ที่สำคัญตอนนี้ยังมี FREE SHIPPING WORLD WIDE ด้วยแหละ

ว่าแล้วไปดูตัวอย่าง collection ใหม่ของ CC กันเลยค่ะ

ข่าวดี !!! สำหรับสาวๆทุกท่านนะคะ
ไม่นาเกินรอ CLUBCOUTURE ก็จะมาทำการเปิดตลาดในบ้านเราแล้ว
แต่สำหรับใครที่อดใจไม่ไหวอยากชอปเหลือเกิน ก็สามารถเข้าไปได้ที่ http://www.clubcouture.cc นะคะ
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments