การโพสคลิปจากเวบYoutube - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ webmaster's blog

การโพสคลิปจากเวบYoutube

Rate this Entry

จะได้ตัวอย่างดังนี้ครับ

Comments

1. nattarika's Avatar
    พยายามลองทำแล้วแต่ไม่ได้ค่ะ โชว์แต่ลิ้งค์เฉยๆไม่มีวีดีโอแบบตัวอย่างมาเลยค่ะ
    ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงถึงจะได้คะ