Review : แหวนแฟชั่น แบรนด์ไทย แบรนด์นอกทั้งเเบบถูกเเละเเพง ที่น่ารัก น่าสะสม 10 วง [1] - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

IrisaCollection : Blog about Review about Fashion Item^^

Review : แหวนแฟชั่น แบรนด์ไทย แบรนด์นอกทั้งเเบบถูกเเละเเพง ที่น่ารัก น่าสะสม 10 วง [1]

Rate this Entry
สวัสดีค่ะ วันนี้ Irisaารีวิวเเหวนที่คิดว่าน่ารัก น่าซื้อไปฝากเป็นของขวัญวันเกิด ของขวัญปีใหม่ เเละในวาระโอกาสต่างๆนะคะ โดยเป็นการรีิวิวจากความชอบส่วนตัวล้วนๆ มีตั้งแต่แหวนแฟชั่นของจีน เกาหลี ที่ราคาไม่แพง ไปจนถึงแหวนแฟชั่นของแบรนด์เนม ไทยเเละต่างชาติที่ราคาหลายพันเลยค่ะ

ซึ่งในภาพจะเป็นแหวนสภาพใช้แล้วนะ อาจจะมีลอก โทรมๆไปบ้าง แต่อยากแนะนําให้เพื่อนๆเห็นความน่ารักของแหวนเหล่านี้จ้า

มาเริ่มดูกันเลยดีกว่าว่าจะพบแหวนน่ารักวงไหนที่ถูกใจเพื่อนๆบ้างหรือเปล่า

ชื่อ : แหวนปีก
รายละเอียดแหวน : แหวนทองเหลืองชุบทอง ฝังคริสตอลสีขาววิ้งๆค่ะ
สถานที่ซื้อแหวน : เราซื้อมาจาก Unionmall
ราคาของแหวนวงนี้ : 250 บาท
เรามาเริ่มจากแหวนที่ราคาไม่แพงก่อนนะคะ วงนี้ใส่เเล้ววิ้งมากกกก สาวๆใส่ปีกจะได้เหมือนนางฟ้าไงคะ คาดว่าน่าจะมาจากจีนไม่ก็เกาหลีนะคะ คริสตอลวิ้งมาก เมื่อเทียบกับราคาเเล้ว คุ้มมากมากเลย เเต่ว่าข้อเสียของจีน เกาหลีคือ มันเกลื่อนหน่อยนะ คือหาซื้อได้ง่าย ไปร้านไหนๆก็เจอ ถ้าเกิดมองหาของขวัญที่ไม่ค่อยซ้ำใครคงต้องมองข้ามวงนี้ไป แต่ถ้าไม่เเคร์อะไรวงนี้ใส่เเล้วสวย มือผ่องเลยนะคะ

ชื่อ : แหวนกระต่าย
รายละเอียดแหวน : แหวนทองเหลืองทาสีอีนาเมลเเบบอาร์ทๆ
สถานที่ซื้อแหวน : ซื้อเเถว Unionmall
ราคาของแหวนวงนี้ : 250 บาท
แหวนวงนี้มันเก๋ที่เวลาใส่ต้องใส่ 3 วง เพื่อให้เป็นตัวกระต่าย ประกอบไปด้วย หาง มือ เเละหัวน้องกระต่าย มันน่ารักตรงนี้เเหละ เเถมราคาก็ไม่เเพงด้วย ใส่เเล้วน่ารักมากๆเลย วีธีการลงสีจะเเบบไม่เรียบ ดูอาร์ทๆหน่อย วงนี้เห็นไม่ค่อยกลาดเกลื่อนเท่าแหวนปีกอันแรกนะคะ อาจจะหายากหน่อย แต่ยูเนี่ยนมอลล์มีเเน่นอนจ้า เเต่มันไม่ทนนะ ใส่เเป็ปๆสีก็ลอกเเล้วค่ะ เเต่ว่ามันก็ยังน่ารักตาแป๋วอยู่ดีละค่ะ ตามภาพเลย

Comments