Review : แหวนแฟชั่น แบรนด์ไทย แบรนด์นอกทั้งเเบบถูกเเละเเพง ที่น่ารัก น่าสะสม 10 วง [2] - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

IrisaCollection : Blog about Review about Fashion Item^^

Review : แหวนแฟชั่น แบรนด์ไทย แบรนด์นอกทั้งเเบบถูกเเละเเพง ที่น่ารัก น่าสะสม 10 วง [2]

Rate this Entry

ชื่อ : แหวนหินเทอควอยซ์
รายละเอียดแหวน : วัสดุทําจากอะไรไม่เเน่ใจนะคะ เเต่ว่าทําสีเเละลักษณะให้เหมือนหิน Turquoise ค่ะ
สถานที่ซื้อแหวน : ร้าน Missselfridge ที่เซ็นทรัลลาดพร้าว
ราคาของแหวนวงนี้ : 390 บาท
ของแบรนด์ใช่ว่าจะต้องเเพงเสมอไปนะคะ ความจริงมันราคา 700 กว่าเเต่เราไปซื้อตอนลดราคาเลยได้มาราคานี้ ด้วยความที่ไม่ใช่หินจริงเลยราคาไม่เเพงค่ะ เเต่ว่าไม่มีโลโก้ของ Missselfridge เเต่อย่างใดนะคะ ใครที่ชอบซื้อของเเบรนด์เเละมีตราบ่งบอกอันนี้ไม่มีนะ เเต่คุณภาพดีเลยละ ดูไม่ออกว่าไม่ใช่หินน๊าา เเถมจับเเล้วเย็นๆเหมือนหินจริงๆเลยค่ะ เรียบๆคลาสสิคเเนะนําแหวนวงนี้เลยค่ะ

ชื่อ : แหวนนางเงือก
รายละเอียดแหวน : แหวนทองเหลืองชุบทอง ทาสีอีนาเมลเเฮนด์เมด
สถานที่ซื้อแหวน : IrisaCollection
ราคาของแหวนวงนี้ : ุ650 บาท
แหวนนางเงือกวงนี้ผลิตเเละออกเเบบโดยคนไทยค่ะ เลยเป็นเเบรนด์ไทยๆของเรากันเองนี่ละค่ะ สาวๆคนไหนชอบนางเงือกให้มาพันก่อนเล่นที่นิ้วก็เเนะนําวงนี้เลยนะคะ ทองที่เคลือบอาจจะไม่วาวเทาวงปีกนกเเต่ว่าสีอีนาเมลสีสันน่ารักน่าักินมากๆ งานมีรายละเอียดดีค่ะ

ชื่อ : แหวนเรือโจรสลัด
รายละเอียดแหวน : แหวนทองเหลืองชุบทอง ทาสีอีนาเมลเเฮนด์เมด
สถานที่ซื้อแหวน : IrisaCollection
ราคาของแหวนวงนี้ : 750 บาท
แหวนเรือโจรสลัดเเละแหวนนางเงือกมันเป็นคอลเลคชั่นเดียวกันค่ะ ราคาไม่เเพงมากเเต่ว่างานรายละเอียดดี ลงสีเเน่น เเต่ว่าใช้ทุกวันก็หลุดลอกได้นะคะ จะเห็นได้จากภาพที่สองว่าสีอีนาเมลลอกเเล้วเห็นเป็นสีทองด้านในน่ะค่ะ ใครที่ชอบงานเเนวออกเเบบ ที่ผลิตไม่เยอะมาก ชอบผลงานคนไทยก็เเนะนําค่ะ [เเอบเชียร์เพราะ Irisa ออกเเบบเองจ้า]

Comments