=== speedy rose size 30 มาพร้อมคู่ควง strap === - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

♥~♥~♥ Welcome - Bandalee's Blogs ♥~♥~♥

=== speedy rose size 30 มาพร้อมคู่ควง strap ===

Rate this Entry
Quote Originally Posted by bandalee View Post
เพื่อน ๆ หลายคนเคยสอบถามกันเข้ามาว่าอยากเห็น speedy มีสายคล้อง เพราะคิดไม่ออกว่าจะเป็นแบบไหน ใส่ตรงไหน สะพายแล้วสวยหรือเปล่า...

...วันนี่เลยนำภาพมาให้ชมกันค่ะ...

ผู้เข้าร่วมฉากมีดังนี่

- กระเป๋า speedy rose size 30

- strap ซึ่งสายนี่ไม่ได้ซื้อมาเพิ่ม เอามาจาก palermo pm นำมาประยุกต์ใช้

ใครมี palermo และ speedy อันนี่สบายกระเป๋าเงินเลยค่ะ

หากต้องการซื้อ strap สามารถซื้อได้จาก shop นะค่ะ ราคาไทยจะอยู่ราคาประมาณ เจ็ดพันอัพ (จำราคาที่แน่นอนไม่ชัวร์)

ประโยชน์ของสายนี่ช่วยได้เยอะนะค่ะ เวลาไปกับลูก ๆ แล้วต้องหอบสัมภาระ ก็หมดกังวล นำสายแล้วสะพายขึ้นบ่า จูงมือลูก ถือของ ได้อย่างสบาย ๆๆ หรือเวลาจะไปช็อปปิ้ง ซื้อเสื้อผ้า ถ้ามัวแต่จะจับนั้นจับนี่ คงไม่สะดวกสบาย เพราะต้องคอยถือกระเป๋า นำสายมาด้วยหมดกังวล

มาดูกัน ว่าสะพายแล้วเป็นอย่างไร เพื่อน ๆ คนไหนมีรูปภาพเพิ่มเติมช่วยนำมาลงกันนะค่ะ และบอกด้วยว่ารุ่นที่นำมาลงเป็นรุ่นอะไร เพื่อให้เพื่อน ๆ ใน sbn ที่กำลังตัดสินใจซื้อจะได้มีไอเดียเพิ่มเติมว่าคุ้มหรือไม่ค่ะ

ปล. อย่าดูหุ่นนางแบบกับเสื้อผ้านะค่ะ ๕๕๕

ภาพแรก

เวลาถือแล้วดูเก๋ไก๋ ไม่ซ้ำใคร มีสายห้อยด้วย ถ้าใครเป็นสาวกหลุยส์ตัวจริงจะมองว่าอืมม์ เก๋กู๊ด ไอเดียบรรเจิด อยากหาซื้อตามกันเลยค่ะ แต่ถ้าใครไม่ใช่สาวกหลุยส์ตัวจริง อาจจะได้ยินเสียงว่า รุ่นไหน มีสายด้วย ปลอมเปล่า ก๊ากกกกก ได้ยินมาแล้วกับหูค่ะ ๕๕๕ แต่ไม่แคร์ ไม่สน เพราะรู้ว่าพวกนี่รู้ไม่จริงแล้วทำกระแดะเป็นเซียน

ภาพที่สอง
สะพายขึ้นบ่าแล้ว สบาย ๆๆ ช็อปถึงไหนถึงกัน หมดกังวล

ภาพที่สาม
ด้านข้าง เวลาหยิบของสะดวกสบาย ปรับสายสั้นยาวตามต้องการ

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. IcyKornrapat's Avatar
    ซื้อ Strap มาใช้ตามแล้วนะค่ะ
    มีประโยชน์สุด ๆ ใช้ได้กะกระเป๋าของเราตั้ง 3 ใบ
  2. bandalee's Avatar
    ยินดีด้วยคะ