โปรดระวังโดนมิจฉาชีพหลอกค่ะ - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

bnzzii

โปรดระวังโดนมิจฉาชีพหลอกค่ะ

Rate this Entry
............................................................................................................................................................

Updated 22-06-20 at 22:14 by bnzzii

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. gunggung@SBN's Avatar
    เจอมาเหมือนกันค่ะ ไม่ใช่แค่ใน pantown นะคะ ยังเสนอขายใน sbn ด้วยลงตามหากระเป๋า ใช้ชื่อไลน์ bnzzii มานำเสนอ แต่ใช้รูปของเจ้าของคนอื่นใน sbn มาใช้ค่ะ
  2. Puk72's Avatar
    โดน แล้วคะ