น้องจอยจ๋า....... - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

♥~♥~♥ Welcome - Bandalee's Blogs ♥~♥~♥

น้องจอยจ๋า.......

Rate this Entry
Quote Originally Posted by bandalee View Post
ไม่ได้เรียกน้อง N-JOY นะค่ะ.......อิอิ แต่ถ้าน้องแวะมาก็ดี จะได้เห็นน้องจอยของพี่

จริง ๆ ไม่ได้ตั้งใจจะซื้อสักเท่าไร นั่งท่องเว็บเปิดดูไปเรื่อย ๆ lv ก็ยังไม่มีอะไรน่าสอย (ทำเหมือนสอยมะม่วงเน๊อะ) ก็เลยเปิดเว็บกุชชี่ดู เปิดไปเปิดมา อืม รุ่นนี้สวยดีนะ ราคาก็ไม่แพง 395 ยูโร มีหลายสีให้เลือก แต่โดนสีนี่ที่สุด เพราะดูแล้วคลาสสิค เวลาใช้งานน่าจะง่าย และถือได้ทุกโอกาสที่อยากใช้

ออเดอร์ฝากไปเรียบร้อยแล้ว มาเปิดเว็บ sbn เห็นคุณ melody มารีวิว อีกครั้งทำให้ความอยากพุ่งอย่างรวดเร็ว และแล้วจนในที่สุดก็ได้ครอบครองสมใจค่ะ

รุ่นนี้คล้าย speedy 30 ของหลุยส์ แต่แตกต่างกันค่ะ ขนาดใหญ่กว่า และ สูงกว่า เล็กน้อย ไม่มาก ไม่มีกุญแจให้มาปิดหีบ

อีกจุดที่เหมือนกันคือ ก้นห้อยค่ะ อิอิ.........

ใครที่เบื่อ speedy ลองหันมาดูรุ่นนี้ก่อนนะค่ะ (แอบหวังว่ารุ่นนี้จะไม่เอามาลดราคานะค่ะ )

หัวซิป

ด้านในเหมือนน้องดี้ค่ะ

อีกมุมของน้องจอย

.............................สวยมั่ยค่ะ (กระเป๋า หรือ คนถือ โปรดระบุ)

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Hi End

Comments