~0~...ม่วง น้องใหม่... ~0~ - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

♥~♥~♥ Welcome - Bandalee's Blogs ♥~♥~♥

~0~...ม่วง น้องใหม่... ~0~

Rate this Entry
Quote Originally Posted by bandalee View Post
ตั้งใจว่าม่วง epi มาต้องถอยแน่ ๆๆ (แต่ไม่รู้ว่ารุ่นที่อยากได้จะมีสีม่วงหรือเปล่า)........เพราะเห็นแล้วชอบมาก

กลางวันโดดงานไปโฉบดูสิว่าใน shop มีอะไรใหม่ ๆ มาให้ชม........กรี๊ดด ม่วงจ้า ม่วง (น้องโบว์ในที่สุดเจ๊ก็เผลอใจ และ เผลอตัว)

เอาใบไหนดีล่ะ เลือกไม่ถูก มีตัวเลือกถึง 3 ตัว
rosewood
roxbury drive
อีกรุ่นจำชื่อไม่ได้ ยังไม่มีในเน็ต

แต่สุดท้าย ก็ได้คำตอบ.................roxbury drive แล้วกัน คราวที่แล้วมีแดง แต่ไม่ได้ซื้อ งวดนี้เลยเอาม่วงมาแทน

โอ๊ยยยยยยย ง๊ามงาม

มองกระเป๋านะค่ะ อย่ามองหุ่นเจ้าของกระเป๋า ขัดแย้งกันค่ะ อิอิ

พรุ่งนี้พาน้องม่วงไปเที่ยวงานวันเด็กจ้า ถ้าเห็นอย่าลืมสะกิดเรียกบันฯนะค่ะ

ปล. นู๋เกียว ชุดแดงที่ร้านน้องโบว์มีคนสอยไปก่อนหน้าพี่จ๊ะ เหลือแต่สีงาช้าง สวยค่ะ สวยมาก ราคาก็ไม่แพง แต่พี่ใส่แล้ว อูววววววว เหมือนคนท้อง 9 เดือนค่ะ .......สรุป อดจ้า
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Hi End

Comments