ลดได้ลด เทได้เทค่ะ ขาย Louis Vuitton Pochette monogram มือสอง - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

ploy1927

ลดได้ลด เทได้เทค่ะ ขาย Louis Vuitton Pochette monogram มือสอง

Rate this Entry
ใบนี้สภาพใช้งานค่ะ แคนวาสชัด คาวไฮน์สายสีเข้มขึ้นแต่สายยังแข็งแรงเดิมๆ ไม่สปา ขอบมุมดี มีรอยจากการใช้งานทั่วไป ซิปรูดลื่นปรกติ ภายในสะอาด รุ่นนี้รุ่นนิยมเลยค่ะ ถือออกมาสวยน่ารักมากๆค่ะ สนใจขอดูรูปได้ค่ะ(เพิ่มรูปในนี้ไม่เป็นค่ะ)
ID Line : ploy1927
FB : pattaravadee suriyaphoom
ขาย 6,790 บาท ถ้าสนใจลดได้อีกนะค่ะมีความอยากขายค่ะ

Updated 06-03-18 at 11:14 by ploy1927

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Hi End

Comments