นัดรับได้เลยค่ะ Chanel Mini 8" Light Classic Gold Caviar Leather - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

hellomynan

นัดรับได้เลยค่ะ Chanel Mini 8" Light Classic Gold Caviar Leather

Rate this Entry
มือใหม่มากค่ะ ถ้าลงผิดพลาดขออภัยนะคะ เป็นสมาชิกนานแล้ว แตไม่เคยค่ะ มาลองดู
อยากได้ข้อมูลเพิ่มเติม ถามได้เลยนะคะ
GUARANTEED AUTHENTIC CHANEL HOLO 23xxxxxxใหม่มากกคะ ถืองานแค่สองชั่วโมง เปนlimited นะคะสีทองสวย น่ารักน้ำหนักเบา จุของพอควร Cross Bodyได้ ซีลยังไม่ได้แกะเลย ในshopหายากมากก ราคาไปไกลเกินแสนแล้วเน้อ อุปกรณ์ ครบ ยกเว้นใบเสรจนะคะ
ขอขาย 95,000 นะคะ นัดรับแถวสีลม สยาม ได้นะคะ สนใจขอรูปเพิ่มได้เลยจ้า ไม่ใช่แม่ค้านะคะ พอดีอยากได้ใบใหม่ ใบนี้ไม่ค่อยได้ใช้จ้าMeasurements (Approximate):- Height, 4.5"- Length, 8"- Depth, 2.5"- Shoulder Strap, 23" singlecall -SOLD

Updated 25-09-20 at 12:21 by hellomynan

Categories
Hi End

Comments