Mini Review มาดูของเล่นชิ้นใหม่กันค่ะ......คุณภาพเทียบเท่า MR Crean - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

♥~♥~♥ Welcome - Bandalee's Blogs ♥~♥~♥

Mini Review มาดูของเล่นชิ้นใหม่กันค่ะ......คุณภาพเทียบเท่า MR Crean

Rate this Entry
Quote Originally Posted by bandalee View Post
ห่างหายไปนาน กลับมาอีกครั้ง กับรีวิวครั้งใหม่

เรื่องทำความสะอาดกระเป๋าเป็นเรื่องธรรมดาสำหรับบันฯมาก
เพราะทำมาแล้วหลายวิธี ลองผิดลองถูก
((กล้าทำเฉพาะกระเป๋าที่แบบเลอะ จนยากจะเยียวยานะจ๊ะ))

มาดูกันเลยดีกว่านะจ๊ะ...........ว่าหน้าตาเป็นแบบไหน

นี่เลย หน้าตาแบบนี่ สั่งตรงจากยุ่น ((ไม่ได้ซื้อตามร้านหกสิบนะจ๊ะ))
อันนี่ใหญ่มาก ๆๆ

ดูหูน้องดี้ 25 สิค่ะ........ในรูปดูเหมือนฮันนี่เท่ากันนะ แต่ของจริง คราบดำติดตรึง

หม่นหมองดำไม่น่ามองเลย

ไม่สนใจแล้วล่ะ ตัดฟองน้ำเป็นชิ้นเล็ก ๆ ดีกว่า...........ลุย เอาฟองน้ำจุ่มน้ำนิด ๆ พอชุ่ม ๆ ................

ว๊ายยยยยยยยยย เปลี่ยนสี เป๋าจะเสียหรือเปล่า

ดูน้ำสิ ทำไมน่าเกลียดแบบนี่ ..........

ไม่เอา ไม่เอา ทำไงดี จะเสี่ยงต่อหรอเนี่ย.........ติ๊กต๊อก ๆๆ คิดสิ จะหยุดได้ไงทำมาขนาดนี่แล้ว จัดการเถอะ น้องดี้จะได้สะอาด

เอ๊ะ........หยุดก่อนดีกว่า ดูสีสิ มันเปลี่ยนเข้มมากเพราะโดนน้ำจากฟองน้ำ..........

ให้แห้งก่อนดีกว่า แล้วมาลุ้นกันว่าเป็นอย่างไรต่อไป อิอิ

โปรดติดตามตอนต่อไปให้ลุ้นกันนะจ๊ะ

Edit

=============
รอลุ้นกันล่ะสิ ว่าจะผลออกมาเป็นอย่างไร

ไม่ให้เสียเวลา

ผลออกมาอย่างในรูปจ้า

ขาวเหมือนใช้ซิต้า ๕๕๕

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. PaTiTo's Avatar
    สุดยอดเลยค่ะ จะไปตามหามาใช้บ้างได้จากไหนมั่งได้ค่ะ
    อยากบอกมานานแล้วว่าชอบคุณบันค่ะ ชอบทุกๆรีวิวเลยค่ะ
  2. earthx's Avatar
    โห พึ่งเคยเข้ามาเห็นเป็นครั้งแรก สุดยอดไปเลยครับ
    ถ้าอยากได้นี้จะไปหาซื้อมาจากที่ไหนได้บ้างอ่ะครับพี่ ? ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ
  3. makeberry's Avatar
    พี่บันขอแหล่งซื้อด่วนเลยค่ะ อยากได้มากๆๆ ^______^
  4. hypergeos's Avatar
    Daiso มีครับ 60 บาท จ้าา
  5. hypergeos's Avatar
    Daiso มีครับ 60 บาท จ้าา