บ้านใกล้ - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

sushii17

บ้านใกล้

Rate this Entry
ไม่เคยเขียนบล็อกมานาน ตั้งแต่หลายปีที่แล้ว เห็นชุมชนนี้น่าอยู่ เลยอยากจะเข้ามาทำอะไรบ้างนอกจากโพสขายของ

ที่ว่าบ้านใกล้ในที่นี้ ไม่ใช่ใกล้อะไรหรอกคะ มันคือ ใกล้สงครามกลางกรุง พอดีว่าอยู่บนถ.พระรามสี่ แยกสะพานเหลือง ซึ่งตอนนี้ (10.35 น. 15/5/2010) ถ.แถวนี้ถูกปิดกันเกือบหมดแล้ว รถเมก็ไม่มี ใต้ดิน บีทีเอส ก็ดับหมด เฮ่ออออ เหนื่อยใจจริงๆ เมื่อไรเหตุการณ์จะสิ้นสุดซะทีน้าา

มาพูดเรื่องกระเป๋ากันบ้างดีกว่า พอดีเมื่อเดือนที่แล้วเรามีโอกาสไปอยู่ที่ อเมริกามาค่ะ แคลิฟอร์เนียเอง แต่อยู่แบบไม่มีค่าใช้จ่ายเรื่องที่พัก กับอาหาร เงินที่นำติดตัวไปก็เลยเหลือเพียบ

แล้วพอดีว่าเพื่อนที่ไปด้วยกันเค้าอยากได้coach ม๊าก มาก หาโอกาสไปoutlet จนได้ หิ้วกลับมาหลายใบทั้งเพื่อนและเรา แต่เราเป็นพวกไม่บ้าแบรนด์มาก เลยตัดสินใจหิ้วมาฝากขายดีกว่าค่ะ ให้คนไทยที่ไม่ได้ไป ได้ซื้อของราคาถูกๆกันบ้าง ก็แค่นี้แหละค่ะ หมดจาก 3-4ใบนี้ ก็คงไม่ได้มาขายกันแล้วค่ะ นอกจากจะไปอเมริกากัยอีกรอบ ฮ่าๆ

ฝาก กระทู้ของเราด้วยนะ
http://siambrandname.com/forum/showt...18994&posted=1

ไงๆ ก็อยากขายนะ อยากได้ราคเท่าไรก็คุยกันนะ PM มาได้ จะให้ดีก็โทรมาเลยนะ 083 092 6861
เราชื่อ สุ นะจ้ะ
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. Siambrandname Webmaster's Avatar
    ไม่อนุญาตให้ใช้บล๊อกเพื่อประโยชน์การขายสินค้า ครับ อีดิทลิงค์ที่เกี่ยวข้องกับการขายออกด้วยครับ

หากเป็นสมาชิกหใม่หรือเก่าที่ยังไม่เคยศึกษาการใช้ชุมชนแห่งนี้ร่วมกัน สามารถเริ่มศึกษาได้ในกระทู้นี้ครับ
    กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน

ขอบคุณสำหรับ การเรียนรู้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกันในชุมชนแห่งนี้ครับ