New Chanel Brooch / excellent condition Chloe Bag and Gucci Bag มือสมัครเล่นขายของตัวเองจ้าา

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    Jannie* is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Jannie*'s Bank Account
    • Bank Account 1: 013X6X8X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking New Chanel Brooch / excellent condition Chloe Bag and Gucci Bag มือสมัครเล่นขายของตัวเองจ้าา

NEW Chanel Brooch อุปกรณ์ครบ 19,500 บาท

Chloe สภาพ ดีมาก ขอส่งต่อ 20,000 บาทค่ะ

GUCCI สภาพดีมาก ขอส่งต่อ 15,000 บาทค่ะ

GUCCI ใบนี้ซื้อมาไม่เคยใช้เลยค่ะ ขอส่งต่อ 20,000 บาทค่าาา

GUCCI ใบนี้ซื้อมาไม่เคยใช้เลยค่ะ ขอส่งต่อ 20,000 บาทค่าาา

ทุกชิ้น ของเค้าเองจร้าาา
    ไม่ได้ขายเป็นอาชีพ
    Chanel Brooch ขายเพราะฝากซื้อมาซ้ำค่ะ
    ส่วนชิ้นอื่นไม่ได้ใช้เลยขายจ้าาา
    ราคาคุยกันได้นะคร่าาา
    แม่ค้าใจดีมว๊ากกกกกก !!!!!
    นัดรับได้ แถวสยาม พระราม3 หรือลองถามได้จ้าาา
    ถ้าไปได้จะไปน้าาา

LINE ID : nattaneee จ้าา
    Last edited by Jannie*; 04-09-14 at 22:39.

Comments from Facebook