กติกาการซื้อขาย

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ AUTHENTIC สามารถนำไป CATCH FAKE ได้เลยค่ะ

เบอร์ติดต่อ
095-2454624 สะดวกติดต่อทางโทรศัพท์ที่สุดค่ะ

สะดวกนัดดูสินค้าที่ สยามพารากอน, เซ็นทรัลพระราม2, เซ็นทรัลชิดลม, หรือตามที่ตกลงค่ะ

----------------------------------------

1. PATEK AQUANAUT สายยางสีแดงเลือดหมู USED IN GOOD CONDITION
410,000
สายสีแดงเลือดหมู หายากค่ะ สภาพดี มีใบเซอร์ แต่ไม่มีกล่อง
มีสายใหม่ของแท้แถมให้1เส้นเลยค่ะ

2. CHANEL COCO WITH PEARL CRUISE 2014 HOLO:19 USED LIKE NEW
SOLD
สภาพเหมือนใหม่ ไร้ตำหนิ ถือไปครั้งเดียวค่ะ สะพายได้หลายแบบ
สายมุขถอดได้ค่ะ อุปกรณ์ครบ รุ่นเดียวกับคุณอั้มค่ะ

3. CHANEL RITA สีน้ำเงินเข้ม USED สภาพดูดีค่ะ HOLO:15
89,000
อุปกรณ์ครบค่ะ มีกล่อง ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ ริบบิ้น

4. HERMES KELLY 28 สีGOLD TOGO PHW STAMP "K" USED LIKE NEW 335,000
สภาพ99% ไม่มีตำหนิ ทรงเป๊ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า แม่กุญแจ ลูกกุญแจค่ะ

5. CHOPARD HAPPY SPORT USED เพชรกลิ้ง7เม็ดค่ะ 109,000
เพชรกลิ้ง7เม็ด หน้าปัดวงรี รุ่นนี้หายากกว่ารุ่นธรรมดานะคะ
ตัวเรือนสภาพดีค่ะ มีกล่อง ใบรับประกันครบจากshopค่ะ

----------------------------------------
ขอขอบคุณ SIAM BRANDNAME สำหรับพื้นที่ดีๆนะคะ