ปรับราคาแล้วจ้า..Coach Signature Carly สภาพมือ 1 ราคาเพียง 6,200 บาท, กระเป๋าตังค์ Roxy & Dooney n Bourke, นาฬิกา Guess

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    aunjang is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking ปรับราคาแล้วจ้า..Coach Signature Carly สภาพมือ 1 ราคาเพียง 6,200 บาท, กระเป๋าตังค์ Roxy & Dooney n Bourke, นาฬิกา Guess

เพื่อประโยชน์อันสูงสุด ของคุณลูกค้า.. รบกวนอ่านสักนิดน้าาา...

ต้องการรูปภาพเพิ่มเติม ติดต่อโดย PM หรือโทร 081-6854547 แม่ค้าไม่ดุ ไม่กัดจ้า
    - คุณลูกค้าท่านใดใจดี ช่วยรับน้องเป๋าไปเลี้ยงหน่อยน้า.. ถ้าเก็บไว้นานกว่านี้ มีหวังเน่าคาตู้แน่ๆเลย
    - สินค้าเป็นของแท้ แน่นอน แม่ค้าใช้เองจ้า ปราศจากสารปรุงแต่งใดๆทั้งสิ้นนน แม่ค้าได้พยายามอย่างสุดความสามารถในการถ่ายรูปจุดชำรุด บกพร่อง รอยดำให้ครบ ทุกรูขุมขนแล้วน้า
    - CF แล้ว no CC น่ะค่ะ ตัดสินใจให้ดีก่อนน้า..
    - สินค้าซื้อไปแล้ว ไม่รับเปลี่ยน หรือคืนน่ะค่ะ.. ถ้าไม่แน่ใจเอาเข้าห้อง catch fake ได้เลยจ้า
    - ถ้าไม่แน่ใจ นัดดูสินค้าได้น่ะจ๊ะ... จ-ศ เวลาพักเที่ยง แถวๆ สยาม มาบุญครองน้า
    - ราคารวมค่าส่งลงทะเบียนเรียบร้อยย

น้องเป๋า coach: ซื้อมาประมาณ 12,000 บาท [SIZE=<a href=&quot;javascript://&quot;><font size=&quot;6&quot;>6</font></a>]ขายเพียง 6,200 บาทเท่านั้น[/SIZE] รุ่น Signature Carly.. น้องเป๋าหอบมาจาก shop ที่เมกาน่ะค่ะ ไม่ใช่ใน outlet.. สภาพประมาณ 95% จ้า.. มีรอยดำนิดๆหน่อยๆ แถว Tag Coach/หูสะพายน่ะค่ะ แต่บางมากกกก..ถ่ายรูปแทบไม่ติด (น่าจะขัดออก) มีเฉพาะถุงผ้าให้น่ะค่ะ

รูปน้องเป๋า:

รูปตอนสะพาย.. แอบเอาของใส่ให้ดูเหมือนจิง นิ๊ดหนึ่งงง

[/IMG]

Size จ้า และราคาของใหม่ที่ขายน้าาา.. ^^ (ขออนุญาติยืมรูปน่ะค่ะ)

กระเป๋าตังค์ Roxy: ซื้อมาประมาณ 2000 บาท [SIZE=<a href=&quot;javascript://&quot;><font size=&quot;6&quot;>6</font></a>]ราคาขำๆ 700 บาท[/SIZE]
    ใบนี้แทบไม่ได้ใช้เลยค่ะ เก็บมาตลอด.. ข้างนอก ข้างในสวยงามมาก ใส่บัตรได้เยอะน่ะค่ะ หนังนิ่มมากมาย แต่มีรอยแตก ตรงรอยพับด้านในค่ะ ไม่มีคนเห็นค่ะ สงสัยจะเก็บนานเกินไป ถ้าไม่ซีเรียส ก็เอาไปใช้เล่นก็ได้มีแต่ตัวกระเป๋าให้น่ะค่ะ

ตามมุมๆ อาจจะมีรอยหนังถลอกแบบนี้น่ะค่ะ นิดหน่อย ถ้าไม่สังเกตก็ไม่เห็นค่ะ

นี่ค่ะ หน้าต่างของรอยแตกที่ว่า.. เป็นแนวยาวไปเลยน่ะค่ะ แต่ถ้าพับไว้ มองไม่เห็นเลยค่ะ

กระเป๋าตังค์ Dooney and Bourke.. ซื้อมาประมาณ 8000 กว่าบาท เพื่อนหิ้วมาให้จากอเมริกา ข[SIZE=<a href=&quot;javascript://&quot;><font size=&quot;6&quot;>6</font></a>]อขายตามสภาพที่ 1,300 บาท [/SIZE]ยี่ห้อนี้เป็นสัญชาติอเมริกาน่ะค่ะ โด่งดังเรื่องความทนทานน่ะค่ะ สภาพกระเป๋านอกจากเป็นรอยดำตามการขายงานแล้ว ไม่มีรอยขาด รอยตำหนิ หรืออะไรเลยค่ะ.. สามารถนำไปใช้งานต่อไปสบายๆๆ ลายหัวใจน่ารักๆๆ ถือไม่เหมือนใครดีค่ะ.. ใบนี้จริงใช้อยู่ แต่พอได้น้อง LV เลยขอปล่อยค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋าให้น่ะค่ะ

รอยดำตามขอบ ตามมุมกระเป๋าค่ะ

หัวซิบเป็นรูปหัวใจค่ะ น่ารักมั๊กมากก..

ข้างในก็มีร่องรอยจากการใช้งานน่ะค่ะ ใส่การ์ดได้ 12 ใบ..

สุดท้ายกับนาฬิกา Guess หน้าปัด หัวใจ น่ารักมั๊กมาากกกก.. ซื้อมาจำไม่ได้ค่ะ [SIZE=<a href=&quot;javascript://&quot;><font size=&quot;6&quot;>6</font></a>]แต่ขอขายราคาน่ารัก น่ารักที่ 2000 บาท เรือนนี้หน้าปัดยังแจ่มมากเลยค่ะ หน้าปัดไม่มีรอยขีดข่วน ขนแมวน้อยมากก เพิ่งเปลี่ยนถ่านมาน่ะค่ะ คาดว่าคงใช้ได้อีกนานนน.. แต่สายยังไม่ยอมเปลี่ยนสายให้ เนื่องจากอยากให้คุณลูกค้าเอาไปเปลี่ยนสีเอง ให้ถูกใจไปเลยค่ะ จะขาว หรือชมพู หรือสีอะไรที่ชอบค่ะ พอเปลี่ยนสายแล้ว แม่ค้า CF ว่าจะดูใหม่ขึ้นแน่นอน.. มีแต่ตัวนาฬิกาให้น่ะค่ะ

[/SIZE]

ที่เห็นเป็นสีเหลี่ยมๆ ขาวๆนั้น ไม่ใช่ตำหนิหรืออะไรค่ะ เป็นแสงสะท้อนของหลอดไฟจ้าา..

[SIZE=<a href=&quot;javascript://&quot;><font size=&quot;5&quot;>5</font></a>]
    ขอบคุณเพื่อนๆที่เข้ามาชม และพื้นที่ของ SBN ด้วยคร๊าาาา..
    [/SIZE]
    Last edited by aunjang; 30-01-10 at 00:29.

Comments from Facebook