กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ไม่รู้จะไปถามห้องไหน ตอบทีค่ะ Colonil waterstop & Softgum, Muji ??

Hybrid View

BowL's Avatar
    BowL is offline Trusted Member Brandname Fan
    BowL's Bank Account
    • Bank Account 1: 238X7X1X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink ไม่รู้จะไปถามห้องไหน ตอบทีค่ะ Colonil waterstop & Softgum, Muji ??

อยากรู้ว่า เวลาซื้อกระเป๋ามาใหม่ ฉีด colonil water stop ตรง canvas ของ LV ส่วน cowhide ฉีดได้เหมือนกันป่าวคะ(หรือฉีดได้แค่ตัว canvas) จะได้กันน้ำอ่ะ

และภ้าเป็นกระเป๋าLV เก่า หรือ Gucci ผ้า เก่าๆ ที่ใช้งานอยู่ สำหรับ LV ที่ทำความสะอาดด้วย softgum แล้ว สามารถฉีด waterstop ได้เหมือนกันป่าวคะ...

ส่วน Muji เอาไว้ฉีดตรงไหนได้ หรือว่าฉ๊ดทั้ง canvas ได้ และ ก็ฉีด cowhide ได้เหมือนกัน

อ่านดูวิธีใช้งานแล้วล่ะ แต่บางที่ก็บอกไม่เหมือนกัน บางคนบอกว่าอันนี้ฉีดแคนวาสได้ ฉีดคาวไฮด์ไม่ได้ เริ่มงงอ่ะค่ะ TT

ตอบหน่อยนะคะ หาข้อมูลจ้า
    ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ^^
    ~:Noone Can Start Miracle to U BUT "U":~

newbrandhot's Avatar
    newbrandhot is offline Senior Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ฉีด colonil water stop ตรง canvas ของ LV ส่วน cowhide ฉีดได้เหมือนกันส่วนผ้า Gucci ก็ฉีดได้เหมือนกันครับ

สรุปคือ ฉีดได้ทั้งผ้าและหนัง

ยกเว้น หนังแก้ว ห้ามฉีดครับ

Comments from Facebook