กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: *TM* NWT Balenciaga GSH City Buoton d'Or/Fluorescent หรือสี Electric Yellow น้องกล้วยหอมหมุดเงินของใหม่ใบเดียวค่ะ

Hybrid View

glamourworld is offline Banned User Brandname Fan
    glamourworld's Bank Account
    • Bank Account 1: 208X0X3X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default *TM* NWT Balenciaga GSH City Buoton d'Or/Fluorescent หรือสี Electric Yellow น้องกล้วยหอมหมุดเงินของใหม่ใบเดียวค่ะ

รบกวนอ่านกฎกติกามารยาทให้ครบถ้วนนะคะ

Contact by PM or email : tikkystyle@yahoo.com

ราคาทุกใบรวมค่าส่งแล้วค่ัะ

กระเป๋าส่งไปรษณีย์อย่าง เดียวค่ะเพราะคนขายอยู่สเปน ใช้เวลา 5-10 วันทำการถึงไทยค่ะ เร็วสุดที่เคยส่งไปให้ลูกค้าในกรุงเทพก็ึคือ 4 วันค่ะ ลูกค้าต่างจังหวัด 1 อาืทิตย์เป็นต้นไป

จะ double แพ็คไปอย่างดีค่ะ ส่งเป็น Registered Letter เพราำะว่าน้ำหนักกับขนาดยังอยู่ในเกณฑ์ เราส่งกระเป๋ากลับไทยไปหลาย 10 ใบแล้วค่ะ ถึงผู้รับทุกใบ ไม่เคยหาย จะถึงช้าถึงเร็วมีอยู่แค่นั้น เราขาย Balenciaga ในนี้มาแล้วหลายสิบใบค่ะ ผู้ซื้อมั่นใจได้

รับจองสำหรับคนที่พร้อมโอน เท่านั้นนะคะ คนขายมีบัญชีแบงก์กรุงเทพอยู่ที่ไทยค่ะ คนขายขอเวลาภายใน 2 วันในการทำการจัดส่งค่ะ แล้วจะแจ้ง Tracking Number กลับไปให้ทราบ

เวลาที่สเปนจะช้ากว่าไทย 6 ชั่วโมงค่ะตอนนี้ ยังงัยถ้ายังไม่คอนเฟิร์มกลับรบกวนรอหน่อยนะคะ เผื่อติดธุระอยู่หรือเป็นเวลาพักผ่อน

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้อที่ดีๆค่ะ ขอบคุณเพื่อนๆ ผู้ชม ผู้เชียร์และลูกค้าเก่าๆที่น่ารักทุกๆท่านค่ะ จุ๊บๆๆๆ

1. Balenciaga Buoton d'Or/Fluorescent หรือสี Electric Yellow GSH City 2008 น้องกล้วยหอมหมุดเงิน ของใหม่อุปกรณ์ครบตามรูปค่ะ ป้ายหนังด้านในเป็นแสตมป์จากงาน private sale ค่ะ แต่กระเป๋าเป็นของใหม่และไม่มีร่องรอยการใช้งาน มีเป็นเหมือนผงฝุ่นอยู่นิดนึงตรงกระเป๋า แทบมองไม่เห็นค่ะ นอกจากเพ่งมองเท่านั้น กับรอยแตกของหนังอยู่ด้านหน้าตรงหมุดมุมล่างซ้ายมือจากภาพ ซึ่งเป็นเรื่องปกติของหนังสีนี้ปีนี้ของ Balenciaga แต่ไม่เป็นที่น่าสังเกตมากมาย ขอขายในราคาน่ารัก 45,000 บาท ราคานี้สมเหตุสมผลแล้วค่ะ สามารถเช็คราคาในตลาดเลยว่าเค้าขายกันเท่าไร ของใหม่สีนี้ไม่มีแล้วนะคะ จะหายากมากก ต่อให้ฝากหิ้วฝากพรีหรือไปซื้อที่ช้อปก็ไม่มีแล้วค่ะ สีจริงสวยน่าัรักเด่นมาแต่ไกลจริงๆขอบอก เด่นเข้ากับชุดดำ ชุดขาว หรือชุดที่เป็นลวดลายก็ได้ค่ะราคานี้ได้แค่มือสองเท่านั้นเองนะคะ รูปแรกจากเวบที่ให้ดูเป็นสีเดียวกันแต่เป็นรุ่น Work ค่ะ

ใบนี้อยู่ที่เมืองไทยพร้อมส่ง EMS ให้ค่ะ หรือใครอยากนัดรับของก็ได้แถวนนทบุรีนะคะ เพราะงานยุ่งมาก ไปที่อื่นคงไม่สะดวก ซื้อแล้วไม่รับคืนนะคะ โปรดอ่านให้ครบทุกรายละเอียดก่อนค่ะ เพราะความเพอร์เฟค 100% ไม่มีในโลกค่ะแม้แต่คนเราเอง เพราะฉนั้นศึกษาหนังและปีที่สนใจก่อนจะซื้อนะคะ ไม่งั้นมานั่งเสียเวลาด้วยกันทั้งคู่

ลองชมรีวิวของแฟน Balenciaga สีนี้ได้ที่ 2 บล็อกนี้นะคะ

http://www.bloggang.com/viewdiary.ph...oup=6&gblog=11

http://www.bloggang.com/viewdiary.ph...oup=15&gblog=9

Last edited by glamourworld; 05-03-10 at 16:02.

Comments from Facebook