กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: Intrend กับผลิตภัณฑ์หนังงู ดีไซน์สวยๆงานเนี้ยบๆ ในราคาถูกกว่าที่อื่นแน่นอนค่า !!! แวะชมก่อนค่า :)

Threaded View

Aksika is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Smile Intrend กับผลิตภัณฑ์หนังงู ดีไซน์สวยๆงานเนี้ยบๆ ในราคาถูกกว่าที่อื่นแน่นอนค่า !!! แวะชมก่อนค่า :)

วันนี้จะมาแนะนำร้านตัวเองนะค๊า!! เราขายผลิตภัณฑ์ที่ทำมาจากหนังงูหนะค่า โดยส่วนมากก็เน้นเป็นกระเป๋าค่ะ มีทั้งกะรเป๋าสตางค์ กระเป๋าสะพาย มีหลายทรงหลายดีไซน์ให้เลือกนะคะ ปกติจะเป็นงานตัดส่งขายชาวต่างชาติค่ะ แต่ว่าช่วงที่ผ่านๆมาเห็นสาวๆไทยเริ่มหันมาสนใจหนังแนว Exotique กันมากขึ้นนะคะ เช่น พวกหนังงู นกกระจอกเทศ จระเข้ กระเบนฯ ก็เลยลองเอามาในเวปดูจ้า แต่เวปเราตอนนี้จะมีแต่ผลิตภัฒฑ์หนังงูนะคะเพราะว่าเป็นหนังที่ขายดีมากๆๆ จนสั่งออกมาหลายลอทแล้วนอกเหนือจาก order ลูกค้าต่างชาติ หนังงูที่ใช้เป็นหนังงูทะเลค่ะ เป็นหนังแท้ๆแน่นอน งานที่ร้านจะบุหนังกลับข้างในค่ะ ไม่ใช่ผ้าค่ะ และรับรองว่างานตัดเย็บเนี๊ยบแน่นอนจ้า กล้ารับประกัน แต่ต้องยอมรับว่าสีหนังแต่ละลอทออกมาก็อาจจะไม่เหมือนกันเป๊ะๆนะคะ แต่ก็ไม่ได้ต่างมากจะดูออกว่าไม่เหมือนเลย เพราะว่าเป็นหนังธรรมชาติ ฟอกแต่ละทีก็จะออกมาไม่เหมือนกันซักตัวอยู่แล้วหละค่ะ ) เป็นงานที่ Unique จิงๆ ช่วยๆแวะเข้ามาชมกันหน่อยนะค๊า ตาม URL นี้เลยจ้า

http://www.facebook.com/album.php?aid=265077&id=641925529

ตัวอย่างสินค้าบางส่วนนะคะ

แบบทรงเหมือน Speedy ค่ะ มีสาย Strap ถอดเข้าออกได้

รวมกระเป๋าหลายๆแบบ

ใบนี้เป็นแบบ Limited ค่ะ มีสองสีเท่านั้น น้ำเงินและดำ

นี่เป็นตัวอย่างบางส่วนนะคะ ยังมีอีกมากมายเลยค่า แวะเข้าไปชมก่อนได้ค่า ถ้าบอกว่ามากจาก SBN จะมีส่วนลดให้ด้วย 5% นะค๊า ขอบคุนค่า )))))))

ถ้าหากมีข้อสงสัยหรือสนใจนะคะ ติดต่อได้ที่เมล pui_fai29@hotmail.com หรือ โทรมาได้ที่เบอร์ 08 4343 6233 ได้จ้า )))))
    Last edited by Aksika; 24-02-11 at 16:31.