วันนี้มารบกวนเพื่อนๆ ห้องนี้หน่อยนะคะ

ได้น้องใบนี้มาหลายเดือนแล้วค่ะ แต่เพิ่งได้เอาออกมาใช้ เลยเพิ่งเห็นว่าตรงส่วนนี้มันเหมือนสีลอกเลยอ่ะค่ะ

ตอนที่อยู่ที่ช็อปไม่ได้เช็คอะไรเลย เพราะมัวแต่ดีใจ รอใบนี้มาเป็นเดือน พอเค้าโทรมาบอกว่ามีของแล้วก็รีบไปเลย เช็คแต่พวกการ์ด โฮโลแกรม ส่วนตัวน้องเป๋าไม่ไดเช็ครายละเอียดเลย

คิดว่าไม่น่าจะเกิดจากการใช้งานเพราะเพิ่งเอาออกมาใช้เนี่ยค่ะ หรือว่ามันเป็นเพราะตอนเราเปิดปิด ก่อนเก็บไม่เช็ดให้ดี มันเลยเป็นแบบนี้ อยากทราบว่ามันเกิดขึ้นได้อย่างไรน่ะค่ะ หรือว่าเราเก็บไว้นานไปหน่อย มันเลยเป็น มาดูรูปกันเลยนะคะ

ตรงนี้หนักสุด ตรงที่ลูกศรชี้เลยค่ะ เหมือนลอกออกเป็นแผ่นเลย เห็นอะไหล่สีเงินหรือดำก็ไม่รู้ข้างในเลยค่ะ คิดว่าเอาอะไรขัดคงไม่ได้

ตรงนี้เหมือนเป็นสนิมเลย เราเอาพวกน้ำยาขัดสนิมทั่วไป ขัดได้มั้ยคะ

อีดจุดหนึ่ง อันนี้เป็นน้อย

ขอบคุณล่วงหน้าเพื่อนๆ ทุกคนนะคะ พร้อมทั้งขอบคุณเอสบีเอ็นด้วยค่ะ