กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 28 of 108 FirstFirst ... 1826272829303878 ... LastLast
Results 271 to 280 of 1078

Thread: ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม

chanunchida's Avatar
    chanunchida is offline Trusted Member Newbie Brandname
    chanunchida's Bank Account
    • Bank Account 1: 855X1X6X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

รอดาวค้า อยากด้ายยย

T-sunya's Avatar
    T-sunya is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    T-sunya's Bank Account
    • Bank Account 1: 868X1X1X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

namwann is offline Trusted Member Brandname Fan
    namwann's Bank Account
    • Bank Account 1: 039X5X1X8X
    • Bank Account 2: 235X1X3X0X

ส่งหลักฐานไปแล้วนะคะ เมื่อวันเสาร์ค่ะ ..

jaybunyapak is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    jaybunyapak's Bank Account
    • Bank Account 1: 152X5X5X5X

ส่งเอกสารไปใหม่เเล้วรบกวนดูให้ด้วยนะคะ อยากได้ดาวเร็วๆค่ะ ขอบคุณค่ะ

richyangel is offline Trusted Member Newbie Brandname
    richyangel's Bank Account
    • Bank Account 1: 001X9X8X9X
    • Bank Account 2: 247X0X2X6X

ส่งเอกสารไปแล้วน่ะค่ะ ลำดับที่ 687 ตื่นเต้นๆๆ อยากมีดาวกับเค้าบ้าง
    รบกวนพี่ ด้วยน่ะค่ะ yoroshiku onegai shimasu jub jub
    Richyangel

brandnameplus is offline Banned User Brandname Fan
    brandnameplus's Bank Account
    • Bank Account 1: 768X0X4X6X

ส่งเอกสารแล้วคะ พออัพ load ขึ้นตามลิงค์ข้างล่างคะ ต้องทำยังงัยคะ

http://siambrandname.com/forum/submit_trustreg.php

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

Quote Originally Posted by saturmay View Post
    ส่งเอกสารไปแล้วค่ะ คิวที่629 เลยค่ะ
    รอดาวนะคะ
    Quote Originally Posted by LoVeLy~PrEtTy~Me View Post
    งิงิ มารอคิวด้วยคน ส่งวันนี้เอง คิวที่ 639 งับ >__<
    Quote Originally Posted by brabus_rocket View Post
    ส่งเอกสารไปแล้วนะคะ คิวที่630 ค่ะ

รบกวนพี่ๆทีมงานตรวจให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
    Quote Originally Posted by taaj View Post
    ส่งเอกสารเพิ่มไปแล้วนะคะ คิวที่ 400 กว่าๆค่ะ

***ใช้รูปที่ส่งไปล่าสุดนะคะ (ลง remark ไว้นะคะ)

ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by babarpapa View Post
    ส่งเอกสารเรียบร้อยคะ เป็นคิวที่ 640 ><
    รบกวนพี่ๆทีมงาน sbn ตรวจสอบเอกสารนะค๊า

ps ขอบคุณมากๆ สำหรับพื้นที่ดีๆแบบนี้นะคะ ^^
    Quote Originally Posted by prettygirlbrand.com View Post
    ส่งเอกสารไปแล้วนะคะ คิวที่647 ค่ะ

รบกวนพี่ๆทีมงานตรวจให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
    Quote Originally Posted by Guetta View Post
    คิวที่ 650 ครับวันไหนจะได้ดาวนะเนี่ย

ถ้ามีปัญหาอะไรก็รบกวน แจ้งด้วยนะครับ
    Quote Originally Posted by ntt View Post
    ส่งเอกสารไปเพิ่ม ครบเมื่อ 2 วันที่แล้วครับ

รบกวนท่าน Admin ช่วยตรวจสอบด้วยนะครับ

คิวที่ 532 ครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ
    Quote Originally Posted by Guetta View Post
    ส่งไป 4 วันแล้วครับยังไม่ได้ดาวเลยไม่มีคอมเมนท์อะไรด้วยรบกวนตรวจสอบให้ทีครับ
    Quote Originally Posted by nattyberry View Post
    ส่งไปให้เพิ่มเติมแล้้วคะ ขอบคุณคะ

สองวันแล้วคะ ยังไม่ได้เลย รบกวนดูให้หน่อยนะคะ
    Quote Originally Posted by alienware View Post
    ดีจ้าตรงช่องคอมเม้นของadmin เราไ่ม่มีอะไรขึ้นเรยจ้า ตรวจสอบให้ทีหรือpm มาก็ได้จ๊ะถ้ามีปันหาอะไรยังไงเพาะเราอยากติดต่อadmin เป็นการส่วนตัวนิดหนึ่ง
    Quote Originally Posted by nattyberry View Post
    เพิ่มเติม นะคะ คิวที่ 634 คะ เลยไม่แน่ใจว่า ส่งเอกสารแล้วได้รับไฟล์ไหม

เพราะรอบแรกก็ส่งตามที่ระบุไปนะคะ TT ขอบคุณคะ
    Quote Originally Posted by chanunchida View Post
    รอดาวค้า อยากด้ายยย
    Quote Originally Posted by T-sunya View Post
    (อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
    Quote Originally Posted by namwann View Post
    ส่งหลักฐานไปแล้วนะคะ เมื่อวันเสาร์ค่ะ ..
    Quote Originally Posted by richyangel View Post
    ส่งเอกสารไปแล้วน่ะค่ะ ลำดับที่ 687 ตื่นเต้นๆๆ อยากมีดาวกับเค้าบ้าง
    รบกวนพี่ ด้วยน่ะค่ะ yoroshiku onegai shimasu jub jub
    เรียบร้อยแล้วครับ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

Quote Originally Posted by jaybunyapak View Post
    ส่งเอกสารไปใหม่เเล้วรบกวนดูให้ด้วยนะคะ อยากได้ดาวเร็วๆค่ะ ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by brandnameplus View Post
    ส่งเอกสารแล้วคะ พออัพ load ขึ้นตามลิงค์ข้างล่างคะ ต้องทำยังงัยคะ

http://siambrandname.com/forum/submit_trustreg.php

แจ้งรายละเอียดในระบบแล้วนะครับ

jaybunyapak is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    jaybunyapak's Bank Account
    • Bank Account 1: 152X5X5X5X

ส่งเอกสารไปให้ใหม่เเล้วค่ะ คิวที่ 655 รูปก็ไม่เกิน 200 k ช่วยดูให้ด้วยนะค่ะ ถ้าผิดพลาดตรงไหนบอกด้วยนะค่ะ จะเเก้ไขจนกว่าจะได้ค่ะ ขอบคุณมากๆนะค่ะ

akerath is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

ส่งเอกสารไปครบแล้วนะครับ คิวที่ 680

รบกวนพี่ๆทีมงานตรวจให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Page 28 of 108 FirstFirst ... 1826272829303878 ... LastLast