ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ - Page 27

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 27 of 73 FirstFirst ... 17252627282937 ... LastLast
Results 261 to 270 of 728
    whanyenn is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

ส่งเลขบัตร ปชชไม่ได้ ขึ้น errorค่ะ
    เอกสารเตรียมครบหมดแล้ว admin ติดต่อกลับได้ไหมคะ whan77@gmail.com ขอบคุณมากค่ะ

merrying is offline Trusted Member Newbie Brandname
    merrying's Bank Account
    • Bank Account 1: 029X3X1X0X
    • Bank Account 2: 580X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Bangkae Bangkok

Default Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

อัพไฟล์รูปหน้าตรงเข้าไปใหม่แล้วจ้า แต่ระบบก็ยังให้เลือกไฟล์อัพใหม่อยู่ รบกวนแอดมินช่วยด้วยนะคะ.. ขอบคุณค่า..

Username : merrying
    Current Membership Status : Citizen Member
    จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 3336
    คุณเป็นคิวที่ : 3021

tien_n is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

Exclamation Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

ส่งสำเนาบัตรไม่ได้ค่ะ ขึ้น ไม่พบเลขบัตรประจำตัวประชาชน >>คลิ๊กที่นี่<< เพื่ออ่านวิธีแก้ปัญหา พอเข้าไปคีย์ แล้ว error
    tienn.np@gmail.com

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

Quote Originally Posted by sweetbeauty View Post
    username : sweetbeauty
    คุณเป็นคิวที่ : 2706

แก้ไขรูปภาพแล้วคะ หน้าตรงพร้อมข้อความ
    แต่พอเข้าไปดูมันยังมี
    Browse ให้กดอยู่เลยคะเลยไม่ทราบว่าทางSBNได้รูปที่แก้ไขยังคะ
    พยายามอัพรูปไปหลายครั้งแล้วไพล์ไม่เกิน 200 KB ด้วย เป็น.jpg
    รบกวนตรวจสอบให้หน่อยคะ
    Quote Originally Posted by nuuplaja View Post
    ส่งเอกสารเพิ่มไปหลายวันแล้วค่ะ ไม่แน่ใจว่า แอดมินได้รับรึป่าว เพราะไม่สามารถ ตั้งกระทู้ สอบถามได้ รบกวนเช็คให้ด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by chuanchom View Post
    รบกวนตรวจสอบให้ด้วยค่ะ
    Comment from Admin : ลายน้ำบนบัตรปชชบังข้อมูลสำคัญ ทำให้อ่านข้อมูลสำคัญได้ไม่ครบ ขอรูปใหม่ที่เห็นข้อมูลสำคัญครบ
    ถ้าจะโหลดบัตรประชาชนใหม่ต้องทำอย่างไรค่ะ เนื่องจากขึ้นข้อความตามนี้
    Your information has been approved!!
    Quote Originally Posted by chuanchom View Post
    เพิ่งสังเกตุว่าติดดาวแล้ว แต่ก็แอบ งง งง ว่าทำมัยขึ้น Comment from Admin
    แต่ก็ขอบคุณมากนะคะ
    Quote Originally Posted by Uget View Post
    ส่งเอกสารใหม่ไปแล้วแต่ยังมีให้browseไม่แน่ใจว่าตกลงได้รับมั้ยอะคะ

Username : Uget
    Current Membership status
    จำนวนคิวทั้งหมดที่รอตรวจหลักฐาน : 2909
    คุณเป็นคิวที่ : 2871
    Quote Originally Posted by ippretty View Post
    ส่งเอกสารไปแล้ว 3 ครั้งค่ะ แต่ทำไมยังขึ้นแบบนี้เหมือนเดิมค่ะ รูปที่ upload ก็ไม่เกิน 200 KB นะค่ะ รบกวนตรวจเชคให้ด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

Username : ippretty
    คิวที่ : 2936

Quote Originally Posted by iampann View Post
    ส่งเอกสารใหม่ไปแล้วแต่ยังมีให้browseไม่แน่ใจว่าตกลงได้รับมั้ยอะคะ

Username : iampann
    Current Membership Status : Registered Member
    จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 3118
    คุณเป็นคิวที่ : 2899
    Quote Originally Posted by Nipha.K View Post
    ส่งเอกสารเพิ่มเติมหลายครั้งแล้ว ไม่รู้ว่าทำอะไรผิดพลาดหรือเปล่าคะ ยังขึ้นให้ส่งอีกค่ะ

Username : Nipha.K

Current Membership Status : Registered Member

จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 3153

คุณเป็นคิวที่ : 2966

Comment from Admin : เพื่อความปลอดภัยในการซื้อขาย ขอบัตรประชาชน และสมุดบัญชีที่แสกนหรือถ่ายจากเอกสารจริงข้อมูลที่เห็นครบถ้วนครับ หากถ่ายรูปไม่ชัดใช้วิธีแสกนเอกสารจริงเฉพาะหน้าข้อมูลสำคัญ แล้วเปลี่ยนเซฟไฟล์เป็น.jpg จะปรับภาพให้ใหญ่ขึ้นได้ ขอภาพที่ถ่ายจากเอกสารจริง ไม่ใช่จากการถ่ายเอกสาร หากเป็นภาพแสกนขอแสกนสี ตามจริง

หลักฐานที่ยังขาดอยู่ :

กรุณา ส่งหลักฐาน ตามที่แสดงด้านล่างให้ครบ Admin จึงจะทำการตรวจหลักฐานให้ท่านได้ -

กรุณากรอกข้อมูลส่วนบุคคลของท่าน

กรุณาถ่ายรูปบัตรประชาชน/Passport ให้เห็นเลขที่ ให้ชัดเจนที่สุด

เลขที่บัตรประชาชน (กรณีที่อยู่ในไทย) 3100400666069
    *เลขบัตรประจำตัวประชาชน ที่ได้ใช้ลงทะเบียน เมื่อสมัครสมาชิก
    File สำเนาบัตรประชาชน (กรณีที่อยู่ในไทย)
    รูปที่ Upload อนุญาต เป็น ไฟล์รูป JPG ไม่เกิน 200KB ไม่เช่นนั้น จะโหลดไม่ขึ้น
    Quote Originally Posted by sunny-cs View Post
    ส่งบัตรปชชไม่ได้อ่ะคะ ไฟล์รูปก็ไม่เกินขนาดนะคะ.
    Quote Originally Posted by Nipha.K View Post
    ได้ติดดาวแล้ว ขอบคุณแอดมินมากๆนะคะ
    Quote Originally Posted by merrying View Post
    อัพโหลดไฟล์รูปถ่ายหน้าตรงไม่ได้อะคะ รบกวนด้วยนะคะ อัพโหลดแล้ว ขนาดไฟล์ไม่เกิน แต่ระบบก็ให้อัพโหลดอีกอะคะ

Current Membership Status : Citizen Member
    จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 3288
    คุณเป็นคิวที่ : 3028
    Quote Originally Posted by merrying View Post
    อัพไฟล์รูปหน้าตรงเข้าไปใหม่แล้วจ้า แต่ระบบก็ยังให้เลือกไฟล์อัพใหม่อยู่ รบกวนแอดมินช่วยด้วยนะคะ.. ขอบคุณค่า..

จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 3336
    คุณเป็นคิวที่ : 3021
    เรียบร้อยแล้ว สังเกตได้ว่าจะมีดาวหน้าชื่อครับและกระทู้เวลาตั้งจะมีดาวสามดวงหน้ากระทู้ครับ ขอบคุณครับ
    และหากเป็นสมาชิกใหม่อ่านข้อมูลความรู้อื่นๆ เพิ่มเติมได้ที่กระทู้

กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน สำหรับการใช้งานที่ชุมชน SBN ช่วยการใช้งานที่ชุมชน SBNTown การใช้งานใกล้เคียงกันครับ
    ส่วนหากต้องการค้าขายที่ SBNTown สามารถเริ่มต้นได้ที่กระทู้ "ผู้อ่านย่อมได้รู้ ผู้รู้ ย่อมได้ประโยชน์ !!!" บ่มเพาะธุรกิจที่ SBNTown จาก SBN Business Incubation และข้อแนะนำการค้าขายที่อ่านง่ายจากบล๊อกของคุณ iloveit เพื่อนสมาชิกชุมชน ที่ได้แบ่งปันไว้ ตามลิงค์นี้ครับ อยากขายได้ ง่ายนิดเดียว!! คู่มือฉบับย่อ สำหรับแม่ค้าป้ายแดง ^ ^

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้

muwan is offline Trusted Member Newbie Brandname
    muwan's Bank Account
    • Bank Account 1: 726X2X0X7X

ส่งเอกสาร ครบแล้วค่ะ

ยังไม่ติดดาวสักทีเลยค่ะ

ก่อนหน้านี้ มีปัญหาเรื่องส่งบัตรประชาชน

รอบล่าสุดนี้ส่งไป แล้ว นะค่ะ แต่พอเช็ค ก็ยัง มีตัวแดงขึ้นอยู่อีกค่ะ แบบนี้ต้องส่งใหม่อีกเรื่อยๆหรือเปล่าค่ะ

รบกวนเช๊คให้ด้วยนะค่ะ

ขอบพระคุณมากๆค่ะ

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    12

Quote Originally Posted by muwan View Post
    ส่งเอกสาร ครบแล้วค่ะ

ยังไม่ติดดาวสักทีเลยค่ะ

ก่อนหน้านี้ มีปัญหาเรื่องส่งบัตรประชาชน

รอบล่าสุดนี้ส่งไป แล้ว นะค่ะ แต่พอเช็ค ก็ยัง มีตัวแดงขึ้นอยู่อีกค่ะ แบบนี้ต้องส่งใหม่อีกเรื่อยๆหรือเปล่าค่ะ

รบกวนเช๊คให้ด้วยนะค่ะ

ขอบพระคุณมากๆค่ะ
    หากแก้เอกสารตามที่เจ้าหน้าที่คอมเมนต์ไปแล้ว ไม่ต้องส่งครับ ที่ยังมีตัวแดงอยู่ เพราะต้องรอเจ้าหน้าที่มาตรวจสอบครับ หากส่งเอกสารเข้าไปใหม่ คิวจะไปอยู่ท้ายนะครับ

ตอนนี้ต้องรอเจ้าหน้าที่มาดำเนินกาตรวจสอบครับ

chocobear is offline Citizen Member Yeh! Im a new member!

เข้า link http://siambrandname.com/forum/profi...do=editoptions ไปเพื่อใส่เลขบัตรประชาชน แต่กด save changes แล้ว error ตลอดเลยค่ะ ลองทำมาหลายวันแล้ว ช่วยเช็คระบบให้หน่อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

golfguru is offline Banned User Master Brandname
    golfguru's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X9X7X1X

login:golfguru คิวที่ 3537
    ไม่สามารถใส่เลขบัตรประชาชนได้ค่ะ ขึ้นว่า "ข้อผิดพลาดของ Server " ค่ะ แก้ไขยังไงดีค่ะ

y is offline Trusted Member Master Brandname
    y's Bank Account
    • Bank Account 1: 149X2X2X3X

Quote Originally Posted by chocobear View Post
    เข้า link http://siambrandname.com/forum/profi...do=editoptions ไปเพื่อใส่เลขบัตรประชาชน แต่กด save changes แล้ว error ตลอดเลยค่ะ ลองทำมาหลายวันแล้ว ช่วยเช็คระบบให้หน่อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยคะ

animob is offline Trusted Member Brandname Fan
    animob's Bank Account
    • Bank Account 1: 966X0X8X2X

ตกลงต้องทำยังไงคะ ใส่้้เลขบัตรประชาชนแล้ว save มันก็ขึ้นว่าข้อผิดพลาดของ server ลองทุกวันมาจะเดือนละค่ะ จนวันนี้ตั้งกระทู้ขายของไม่ได้แล้ว

ไ่ม่เห็นทางเว็บแนะนำวิธีแก้ไขเลยค่ะ

Page 27 of 73 FirstFirst ... 17252627282937 ... LastLast