ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ - Page 35

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 35 of 73 FirstFirst ... 25333435363745 ... LastLast
Results 341 to 350 of 728
    yellowline is offline Trusted Member Newbie Brandname
    yellowline's Bank Account
    • Bank Account 1: 028X0X3X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

Username : yellowline
    Current Membership Status : Citizen Member
    จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 664
    คุณเป็นคิวที่ : เจ้าหน้าที่ได้ทำการตรวจเอกสารของคุณแล้ว และมี Comment ด้านล่างครับ
    โปรดปฏิบัติตาม Comment จากเจ้าหน้าที่ด้านล่างครับ

หลังจากปรับเอกสารใหม่ ให้ตรงตาม Comment ของเจ้าหน้าที่ สามารถ Upload เอกสารที่ปรับใหม่ และ ตรวจสอบคิวของท่านได้ครับ

**หากต้องการสมัครเป็น Citizen Member โปรดตรวจสอบ และส่งเอกสารใหม่ เฉพาะส่วน บัตรประชาชนเท่านั้น
    Comment from Admin : ขอรูป รูปถ่ายที่ถ่ายหน้าตรงในขณะที่มือกำลังถือกระดาษข้อความตามรายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1053973 (ข้อความครบถ้วนตามรายละเอียดที่ให้ในกระทู้) รูปถ่ายหน้าตรงขอรูป ที่เห็นว่า มือกำลังถือเอกสารชัด เพือป้องกันการปลอมเปลงเอกสาร

รบกวนตรวจสอบทีค่ะ ส่งหน้าตรงรูปใหม่ไปหลายรอบแล้วค่าาาาาาา
    T^T
    ทำไมยังขึ้นตัวแดงอยู่เลย
    ต้องการเอกสารอะไรกันแน่อ่าคะ ถ่ายรูปหน้าตรงถือกะดาษก็ส่งไปแล้วนะคะ
    บัตรประชาชนก็ Approve แล้วอ่าค่ะ
    ช่วยตรวจสอบหรือแจ้งมาทีนะคะ

เป็น Citizen member แล้วทำไมยังตั้งกระทู้ไม่ได้อ่าคะ ไม่เข้าใจ T^T

janara is offline Trusted Member Brandname Fan
    janara's Bank Account
    • Bank Account 1: 038X7X8X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

สอบถามค่ะ หลังจากที่ได้รับการตรวจสอบรูปแต่บอกว่าให้ส่งเอกสารเพิ่มเติมก็ได้ทำการส่งเอกสารไปแล้ว แต่เราจะทราบได้อย่างไรว่าเราจะได้ถูกตรวจสอบเอกสารอีกเมื่อไร เพราะเราไม่ได้อยู่ในคิวแล้วค่ะ ตอนนี้รอเป็นTMค่ะ เข้าใจว่าอัพโหลด1ครั้งรูปก็หน้าจะเข้าไปอยู่ในระบบแล้ว
    ขอความกระจ่างด้วยค่ะ

gwen is offline Trusted Member Master Brandname
    gwen's Bank Account
    • Bank Account 1: 003X0X0X8X

ขอบพระคุณทางทีมงาน ที่ชี้แจง เหตุผลให้ (นั่นแสดงถึงความใส่ใจในทุกเสียงของความเดือดร้อน ขอบคุณจากใจค่ะ) ในกรณีของดิฉันทเรื่องใบแจ้งความ ดิฉันได้ทำตามประกาศของทีมงานให้ส่งใบแจ้งความไปที่เมลล์ และทำไมไม่บอกให้โหลดเอกสารสงในช่องpassport uplode พร้อมกันเลยทีเดียว (ซึ่งตอนที่ได้ถูกแก้idให้ คิวของดิฉันอยู่ที่ 277 ยังมีเวลาส่งเอกสารรอตรวจอีกนาน) ดิฉันต้องกลัาไปเริ่มต้นนับ1ใหม่ ...., สมควรแล้วใช่ไม๊คะ

on_nie22 is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    on_nie22's Bank Account
    • Bank Account 1: 117X2X4X1X

ส่งเอกสารไปเกือบเดือน ก่อนส่งก็เช็คทุกอย่างแล้วว่าไม่เกิน 200 KB
    แต่พอถึงคิวของตัวเองกลับไม่มีอะไรคืบหน้า และไม่มีตัวแดง comment จาก admin
    รบกวนหน่อยนะคะ อยากลงขายแล้วค่ะ

cutiee is offline Trusted Member Brandname Fan
    cutiee's Bank Account
    • Bank Account 1: 772X0X5X5X

Default Re: ยังไม่ได้ดาวเลยคะ

เรียนแอดมินที่เคารพ

ได้สมัครเป็นTrusted member
    โดยอัพรูปบัตรประชาชน/ สมุดบัญชี/ รูปหน้าตรง ตั้งแต่ครั้งแรก
    เป็นแนวตั้งชัดเจนเรียบร้อยแล้ว รบกวนช่วยตรวจสอบอีกครั้งนะค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

แบบฟอร์มลงทะเบียน SBN Trusted Member
    ข้อมูล Membership ของท่าน

Username : cutiee

Current Membership Status : Citizen Member

จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 534

คุณเป็นคิวที่ : เจ้าหน้าที่ได้ทำการตรวจเอกสารของคุณแล้ว และมี Comment ด้านล่างครับ
    โปรดปฏิบัติตาม Comment จากเจ้าหน้าที่ด้านล่างครับ

หลังจากปรับเอกสารใหม่ ให้ตรงตาม Comment ของเจ้าหน้าที่ สามารถ Upload เอกสารที่ปรับใหม่ และ ตรวจสอบคิวของท่านได้ครับ

**หากต้องการสมัครเป็น Citizen Member โปรดตรวจสอบ และส่งเอกสารใหม่ เฉพาะส่วน บัตรประชาชนเท่านั้น

Comment from Admin : จัดปรับเอกสารไม่เรียบร้อย เอกสารทุกชิ้น กรุณากลับด้านตั้งให้เรียบร้อย เนื่องด้วย คนทำงานที่ต้องตรวจเอกสารลำบากในการอ่านเอกสารให้กับสมาชิกเอง

หลักฐานที่ยังขาดอยู่ :

กรุณา ส่งหลักฐาน ตามที่แสดงด้านล่างให้ครบ Admin จึงจะทำการตรวจหลักฐานให้ท่านได้ -

Thaiplayboy2001 is offline Citizen Member Brandname Fan

ผมส่งเอกสารไปสองอาทิตย์เพื่อสมัคร tm ตอนนี้มี comment ว่าผมต้องส่งเอกสารใหม่ เท่ากับว่าต้องรอคิวเพิ่มขึ้นอีกเป็นเท่าตัวใช่ไหมคับ ตอนนี้ส่งเอกสารไปแล้ว ช่วยรบกวนตรวจสอบด้วยนะครับ เพราะที่ส่งไปใหม่เป็นการสมัคร cm ขอแค่ได้ cm ก่อนก็พอใจแล้วคับ ช่วยตรวจให้ผ่านสักทีนะคับ ขอบคุณมากครับ

pursecrazy is offline Trusted Member Master Brandname
    pursecrazy's Bank Account
    • Bank Account 1: 056X4X0X0X
    • Bank Account 2: 735X3X7X5X

แวะมาขอบคุณทีม Admin ที่ได้พิจารณาปรับให้เป็น TM แล้ว ขอให้ทีมงานมีแรงและพลังในการทำงาน โดยเฉพาะทีมตรวจสอบเอกสารของเพื่อน ๆ ให้ได้รับการพิจารณาปรับสถานะต่อไป Thank you…

maxmeiji is offline Trusted Member Master Brandname
    maxmeiji's Bank Account
    • Bank Account 1: 116X8X8X0X

Log in : maxmeiji

สมัครเป็น TM ไปแต่ได้รับเป็น CM มาทางadmin แจ้งขอเอกสารเพิ่มเราสแกนส่งไปแล้ว รบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    Maxmeiji

biebie is offline Trusted Member Master Brandname
    biebie's Bank Account
    • Bank Account 1: 722X1X9X7X

รบกวนตรวจสอบทีค่ะ ส่งหน้าตรงรูปใหม่ไปหลายรอบแล้ว
    แต่ยังขึ้นตัวแดงอยู่เลย ขนาดรูปก็ไม่เกิน 200

ขอบคุณค่ะ

ิbiebie

kae's Avatar
    kae is offline Citizen Member Brandname Fan

หลายรอบมากแล้วนะคะคุณแอดมินกับประโยคนี้ เช็คหลายครั้งให้หลายคนดู บัตรที่ส่งไปก็ใหญ่นะคะ ทำไมยังมองไม่เห็นอีกคะ (ใช้คอมอะไรดูหรือคะ)เอาเป็น ภาพถ่ายส่งไปรษณีย์ไปดีไหมคะ ขอยากยิ่งกว่า วีซ่าเมกาอีกนะคะ สมัครเป็น citizen คะ ส่งไปหลายรอบมากกกกกกกกกกกกกกกคะ คิวก็รันตั้งต้นใหมเรื่อยๆ คือต้อง 200 KB ก็ระบุมาเลยคะว่า 200 kb ต่ำกว่าไม่ได้ หรืิอไม่คุณก็ปรับลายน้ำของคุณให้เล็กลง หรือบอกมาได้ไหมคะว่าลายน้ำคุณใหญ่แค่ไหน

12/7/56 เนื่องด้วยระบบของเราจะวางลายน้ำในเอกสารทุกชิ้นโดยอัตโนมัติเพื่อความ ปลอดภัยของเอกสารของสมาชิกเอง บัตรปชช ไม่เห็นรายละเอียด เล็ก เห็นที่อยู่ไม่ชัด มืด มัว ขอภาพใหญกว่านี้ ลายน้ำจะได้ไม่บังข้อมูลสำคัญครับ เพื่อความชัดเจนของเอกสารครอปภาพมาเฉพาะส่วนสำคัญ และเต็มครบเอกสารแล้วเปลี่ยนสกุลไฟล์เป็น .jpg or .jpeg ภาพจะใหญ่ขึ้นโดยที่ไฟล์ขนาดเท่าเดิม ให้สามารถตรวจสอบรายละเอียดเพื่อป้องกันการปลอมแปลงเอกสาร ขอรูป รูปถ่ายที่ถ่ายหน้าตรงในขณะที่มือกำลังถือกระดาษข้อความตามรายละเอียดตาม ลิงค์นี้ครับ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1053973 (ข้อความครบถ้วนตามรายละเอียดที่ให้ในกระทู้) รูปถ่ายหน้าตรงขอรูป ที่เห็นว่า มือกำลังถือเอกสารชัด เพือป้องกันการปลอมเปลงเอกสาร ไม่มีสมุดบัญชีครับ
    Last edited by kae; 13-07-13 at 19:09.

Page 35 of 73 FirstFirst ... 25333435363745 ... LastLast