ดู Lv ให้ใบนึงนะคะเพื่อนทักว่าแปลกๆ ใจไม่ค่อยดีเลย - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 13 of 13
    madam-neat's Avatar
    madam-neat is offline Trusted Member Master Brandname
    madam-neat's Bank Account
    • Bank Account 1: 435X0X0X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

คุยกับคนขายแล้ว เขาบอกว่าจะคืนเงินให้วันจันทร์ที่ 27 มิ.ย.54 ก็จะรอดูค่ะ ว่าจะตามนี้ไหม

สำหรับใบนี้ปราบเซียนจริงๆค่ะ ดูในกระทู้ขายไม่รู้เลย พอได้จับใบจริงถึงได้สงสัย อะไหล่วาวเกินไป ออกโทนสีส้ม
    หลุยส์ของจริงจะออกโทนเหลืองนวล แล้วผ้าซับในก็คล้ายมาก แต่ใบนี้มีขุยเล็กน้อยทั่วไปหมด หลุยส์ของจริงจะเป็นขุยยากมาก
    คือทนกว่า คุณภาพดีกว่า แต่ที่เห็นได้ชัดเจนคือตรงเดทโค้ด ยังไงก็ต้องมีจุดที่เราจับสังเกตุได้
    ยอมรับเลยค่ะว่าของปลอมเกรดมิเรอร์พอเก่าหน่อยมาเป็นวินเทจแล้วดูยาก ฝากคนซื้อไว้นะคะจะซื้อของต้องดูคนขายดีๆ
    แล้วก็ฝากคนขายด้วยถ้าดูของไม่ขาดก็อย่าขายดีกว่า ลงห้องแคชเฟค ถ่ายรูปทุกส่วนให้ชัดๆ เอาให้ชัวร์แล้วค่อยลงขาย
    คือมันเสียเวลาคนอื่น เสียเวลาตัวเองด้วย
    Last edited by madam-neat; 26-06-11 at 15:08.

paanemo is offline Junior Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

มาให้กำลังใจค่ะ...เรื่องไปถึงไหนแล้วคะ

madam-neat's Avatar
    madam-neat is offline Trusted Member Master Brandname
    madam-neat's Bank Account
    • Bank Account 1: 435X0X0X9X

รับผิดชอบต่อชุมชน

ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะคะ เท่าที่ฟังดูเหมือนคนขายเองก็จะไม่รู้ว่าใบนี้ปลอม เราก็บอกเขาว่าเอาใบอื่นแทนก็ได้มีใบไหนที่จะขาย
    ก็ลองเสนอมา(ไม่เข็ด..ไม่เข็ด) คนขายบอกแล้วแต่เรา เพราะเราเองก็รู้จักบ้านเขาแล้วว่าอยู่ตรงไหน ตกลงว่ารออีกประมาณ 2 วัน
    จะมีของมาอีก ตอนนี้ก็รอของอ่ะค่ะ ถ้ามีอะไรเพิ่มเติมเดี๋ยวมาอัพเดทนะคะ
    Last edited by madam-neat; 28-06-11 at 10:02.
    Like krapuk ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Page 2 of 2 FirstFirst 12