ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม - Page 92

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 92 of 108 FirstFirst ... 42829091929394102 ... LastLast
Results 911 to 920 of 1078
    namaa is offline Trusted Member Master Brandname
    namaa's Bank Account
    • Bank Account 1: 685X0X5X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม

USER-NAMAA
    ส่งเอกสารเพิ่มเติมแล้วนะค่ะ รบกวนตรวจสอบให้ด้วยค่ะ
    ขอบคูนค่ะ

cookies.vivi is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม

เรียนAdmin
    เคยแจ้งไปก่อนหน้านี้แล้วค่ะเรื่องเลขที่บัตรที่ให้กรอกเพื่อสมัครครั้งแรกไม่ตรงกับเลขที่บัตรที่ส่งไป เนื่องจากเกิดความผิดพลาดเมื่อตอนกรอกตัวเลขในครั้งแรกที่สมัคร ตอนนั่นให้ทางลูกน้องทำและไม่ได้ตรวจสอบก่อนส่ง เพิ่งจะรู้ตอนที่ได้รับคอมเมนท์จากทางadminคะ

รบกวนadminแก้ไขเลขที่ให้ตรงกับเลขทีี่บัตรที่ส่งไปให้ด้วยค่ะ หรือต้องทำยังไงเพิ่มเติม รบกวนทางadminแจ้งได้เลยค่ะจะรีบเข้าไปแก้ไขเพื่อให้ถูกต้องตรงกันค่ะ

ขอบคุณเป็นอย่างสูงค่ะ

แบบฟอร์มลงทะเบียน SBN Trusted Member
    ข้อมูล Membership ของท่าน
    Username : cookies.vivi
    Current Membership Status : Registered Member
    จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 4237
    คุณเป็นคิวที่ : 1714
    Comment from Admin : 3740200033188 เลขบัตรประชาชนไม่ตรงกับเลขในเอกสาร
    หลักฐานที่ยังขาดอยู่ :

กรุณา ส่งหลักฐาน ตามที่แสดงด้านล่างให้ครบ Admin จึงจะทำการตรวจหลักฐานให้ท่านได้
    -
    กรุณา upload file รูปถ่ายหน้าตรง ของท่าน
    File รูปถ่ายหน้าตรง Your information has been approved!!
    รูปที่ Upload อนุญาต เป็น ไฟล์รูป JPG ไม่เกิน 200KB ไม่เช่นนั้น จะโหลดไม่ขึ้น
    กรุณากรอกข้อมูลบัญชีธนาคาร (ทุกบัญชี) ที่ใช้ทำธุรกรรม ใน SBN

กรุณาถ่ายรูปสมุดบัญชีเงินฝาก ให้เห็นเลขที่ ให้ชัดเจนที่สุด
    เลขที่บัญชีธนาคาร # 1 Your information has been approved!!
    File สำนาสมุดบัญชีธนาคาร (ที่ตรงกับเลขด้านบน)

anne-tiwa@sbn is offline Trusted Member Master Brandname
    anne-tiwa@sbn's Bank Account
    • Bank Account 1: 501X2X5X2X

เรียน Admin

ได้จัดส่งเอกสารตามข้อ comment เรียบร้อยแล้วคะรบกวนพิจารณาด้วนคะ

ขอบพระคุณมากคะ

anne-tiwa@sbn

planoi is offline Trusted Member Brandname Fan
    planoi's Bank Account
    • Bank Account 1: 442X3X7X1X
    • Bank Account 2: 393X0X4X4X
    • Bank Account 3: 574X1X9X0X

ส่งเอกสารครบหลายวันแล้วแต่พอมากดเช็คหน้าที่ดูcomment from admin ก้อไม่มีอะไรแต่ข้อมูลไม่มีขึ้น ขึ้นแต่ให้choose fileไม่แน่ใจว่าต้องส่งใหม่รึป่าวคะ

NaligaMarket is offline Trusted Member Brandname Fan
    NaligaMarket's Bank Account
    • Bank Account 1: 014X1X6X8X

User : NaligaMarket

คิวที่ 3610

ส่งรูปถ่ายเข้าไปใหม่แล้ว รบกวนพิจารณาด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

pandora1 is offline Citizen Member Master Brandname

Red face Re: ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม

สวัสดีครับ

ได้จัดส่งเอกสารตามที่admin แจ้ง โดยเพิ่มเติมไปอีกครั้งเรียบร้อยแล้วครับ
    ไม่ทราบว่าติดปัญหาตรงไหนอีกมั้ยครับ
    รบกวนแจ้งด้วยนะครับ รอผลการพิจารณาอยู่ทุกวัน....

ขอบคุณมากๆครับ

janara is offline Trusted Member Brandname Fan
    janara's Bank Account
    • Bank Account 1: 038X7X8X2X

ได้ส่งเอกสารให้ครบแล้วค่ ะรบกวนพิจารณาด้วยค่ะ อยากให้เป็นcitizen memberก่อนจะได้ขายของได้ค่ะ ส่งทุกอย่างครบไม่มีคอมเม้นต์อะไรขึ้นมาแล้วค่ะ

chainchain is offline Trusted Member Brandname Fan
    chainchain's Bank Account
    • Bank Account 1: 748X4X0X7X

ส่งเอกสารไปตั้งแต่เร่ิมสมัคร มาเปิดก่ีทีก้อไม่อัพเกรดให้ ส่งซำ้ไปหลายทีมากจนท้อค่ะ
    อยู่ดีๆ ก้อตั้งกระทู้ไม่ได้ เอกสารส่งไปก้อหลายหน ไม่รู้ว่าความผิดใคร เอกสารท่ีส่งไปก้อไม่เกิน
    200 bk รบกวนช่วยเร่งตรวจสอบให้หน่อยค่ะ ว่าเกิดอะไรขึ้น user: chainchain
    เรารอการตรวจสอบมาจะคร่ึงปีแล้ว เข้าไปตรวจสอบถานะทีไรก้อให้ส่งเอกสารเดิมทุกครั้ง ไม่ทราบว่า
    เป็นเพราะอะไร ท้อแล้วค่ะ รบกวนช่วยตรวจสอบให้หน่อย

Thanks BoyLondon ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like giftzybarbie, BoyLondon ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

MYBRAND2556 is offline Trusted Member Brandname Fan
    MYBRAND2556's Bank Account
    • Bank Account 1: 142X5X0X2X

เรียนขอความกรุณาทาง แอดมิน SBN ด้วยได้มัั้ยครับ

คือตอนนี้ทางผมเดือนร้อนมากมายจริงๆครับ ขาดรายได้ ภรรยากำลังตั้งครรภ์ไม่สะดวกทำงานนอกบ้าน ผมเองก็หวังพึ่งทาง SBN ลงขายของ หารายได้อีกทางเข้าครอบครัว ผมคิวที่ 3817 เช็คทุกวันครับ แต่เลือนขึ้นวันละ ไม่เกิน 10 คิว แบบนี้รอนานเป็นปีเลยนะครับ กลัวลูกคลอดไม่มีค่านมลูกครับ เพราะเราถือของไว้เยอะ ไม่มีเงินหมุนมากมายเหมือนเจ้าใหญ่ๆๆครับ

วอนขอความกรุณา แอดมิน ช่วยเร่งตรวจให้ได้มั้ยครับ เดือนร้อนจริงๆๆ ของผมไม่ติดเอกสารอะไรครับ รอตรวจหลักฐานอย่างเดียว

ถ้าคำวินวอนนี้ไปถึงทางแอดมินจริง ผมและครอบครัวจะกราบขอบพระคุณอย่างสูงครับ

MYBRAND2556
    Like anne-tiwa@sbn, giftzybarbie, BoyLondon ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

BoyLondon is offline Trusted Member Brandname Fan
    BoyLondon's Bank Account
    • Bank Account 1: 123X5X7X9X
    • Bank Account 2: 732X7X0X2X

ไม่ทราบadminทำงานกันยังไงหรอคับ นานจิงๆคนเค้าเดือดร้อนกันไปหมด แล้วไม่ทราบว่าตอบคำได้ไหมคับ ถามไปตั้งหลายรอบแล้ว ไม่เห็นจะตอบกลับมาเลย จะยังไงก็บอกมาตรงๆ ไม่ใช่ให้พิมไปตั้งหลายรอบก็ไม่ตอบสักที รึว่าตอบไม่เป็นคับ รู้ไหมคับว่าคนเค้าเดือนร้อนกัน ช่วยรับรู้ถึงความเดือนร้อนด้วย ไม่ใช่ปล่อยให้รอไปวันๆ ก็ไม่ได้ทำมาหากินกันพอดี เงินมันไม่ได้ตกมาจากท้องฟ้าหรอกนะคับ ช่วยรบกวนทำงานให้เหมือนประเทศที่พัฒนาแล้วหน่อยนะคับ ไม่ใช่ทำงานเหมือนสำนักงานเขต รอเป็นชาติแบบนี้ก็ไม่ไหว แล้วเวลาพิมถามอะไรไปช่วยกรุณาตอบคำถามด้วยคับ ไม่ใช่หายไป จนไม่รู้ว่าคุณต้องการอะไร เอกสารได้ไม่ได้อย่างไร ก็แจ้งเป็นกิจจะลักษณะไปเลย ถ้าไม่สะดวกพิมก็ทิ้งเบอร์ติดต่อไว้เลย ผมจะโทรไปเอง พัฒนาด้วยนะ เห็นใจคนที่เค้าเดือดร้อน ขอบคุณคับ
    Like anne-tiwa@sbn ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Page 92 of 108 FirstFirst ... 42829091929394102 ... LastLast