กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: BRAND SALE // GENTLEWOMAN // CPS // ZARA // JASPAL // CELINE // UNIQLO // H&M // สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default BRAND SALE // GENTLEWOMAN // CPS // ZARA // JASPAL // CELINE // UNIQLO // H&M // สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

1.CELINE MADE IN ITALY SIZE 38 M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ แบบเก๋น่ารักสุด ๆค่ะ กระดุม logo แต่งโซ่กระเป๋าเก๋ ๆ คอปก น่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้งหรูๆๆๆๆ ขาย 890 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกม๊ากกกกก // CF //

2.CPS SIZE S NEW คัตติ้ง S-M อก 34++ สีแดงลาย logo เก๋สวย เอวจั๊มใหม่ป้ายห้อย แต่งแถบข้าง สวยมาก ๆค่ะ ขาย 320 บาท ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ ของแม่ค้าเอง น่ารักสุดๆๆๆๆ คอลใหม่ ๆ เลย // CF //

3.COACH BAG กระเป๋าสะพาย สีแดง ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักม๊ากกกก สะพาย cross body ได้ค่ะ ขนาดกำลังพอดี ใส่กระเป๋าตังค์แบบยาวได้ค่ะ มีช่องใส่ของเยอะค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ แม่ค้าสะพายน้อยมากค่ะ เป็นหนังนะคะ สายปรับได้ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 1,890 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

4.GUCCI แว่นตา ลาย logo GG หายากมาก ๆ ค่ะ code 6014-145 ขา logo ใหม่กิ๊กๆๆๆๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ 2 ครั้ง น้ำหนักเบาใส่สบาย อุปกรณ์ครบค่ะ ราคาเต็ม 14,900 บาท แม่ค้าซื้อจากช้อปเลยค่ะ ขายราคาพิเศษ 5,450 บาท (ไม่ร่วมโปร) ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ อุปกรณ์ ครบ

5.MAGJAY SIZE M เสื้อแบบเก๋ ปักฉลุ น่ารักสุด ๆค่ะ สีครีมอมเหลืองน้ำตาลเก๋ ๆ แขนพองๆ น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาทแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ

6.MISTY MYNX SIZE S NEW เสื้อคลุมไหมพรมสวยหรู ใหม่ป้ายห้อย สีดำ กระดุมทองสวย เดินดิ้นทอง แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง เก๋สุด ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ ขาย 370 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

7.CELINE PARIS MADE IN ITALY SIZE 36 คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ ผ้า silk ลายพิมพ์ logo โบว์อก สวยมาก ๆ ค่ะ หรูสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ อก 34++ ขาย 850 บาท หายากม๊ากกกกกก (ไม่ร่วมโปร)

8.CRAFT INDIA MADE IN INDIA FREE SIZE อก 36++ เสื้อแบบเก๋ ผ้าบาติค พิมพ์ลายสวยเก๋ กระเป๋าข้างเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีสุด ๆค่ะ พิมพ์ลายสวยมากค่ะ ขาย 270 บาท

9.JASPAL X DISNEY NEW SIZE XS คัตติ้ง XS-M ยืดได้ค่ะ ใหม่ป้ายห้อย limited edition ปักลายเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 270 บาท (ไม่ร่วมโปร)

10.MISTY MYNX SIZE M NEW ของใหม่ค่ะ แม่ค้าไม่เคยใส่เลย อก 35++ ทรงปล่อย ๆ เว้าไหล่เก๋ ๆ ติดคริสตัลปลายแขนสวยค่ะ ทรงสวย ผ้าพลิ้ว ๆ เก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ เท่ๆ ค่ะ ขาย 350 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

11.PREPARE SIZE 2 M กางเกงทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์เกาหลี ผ้าดีสุด ๆค่ะ ทรงสวย คัตติ้งเนี้ยบ ๆเอว 28 สะโพก 38-40 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ สวยค่ะ ขาย 270 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ แนะนำ

12.GENTLEWOMAN LIMITED SABINA หายากม๊ากกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ขนาด M เอว 28 สะโพก 38-40 ใส่ไปครั้งเดียว สวยม๊ากกกกกก เก๋สุด ๆ ค่ะ รุ่นยอดนิยม ทรงสวย ราคาเต็มแพงงงงค่ะ ขาย730 บาท หายากม๊ากกกกก สวยหรูสุด ๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆ ผ้านิ่มใส่สบายสุด ๆ ค่ะ เลื่อมแน่น ๆเลยค่ะ

13.เดรสพลีทสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size ลายพิมพ์เก๋สวย แบบหรู ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สวยเก๋มากค่ะ ขาย 350 บาท

14.SANDRO PARIS SIZE M กางเกงยีนส์สวยม๊ากกกกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ด้านข้างแต่งปักเลื่อมสวยเก๋ พิมพ์ลาย logo ทรงสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ หรู ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆค่ะ หายากมาก ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 37-40 แนะนำสุด ๆ ขาย 630 บาท (ไม่ร่วมโปร)

15.CHERCHER SIZE M เสื้อแบบเก๋น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายผ้าสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34++ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 230 บาท

16.ZARA SIZE M เสื้อแบบเก๋ สีน้ำเงินขาวลาวทาง แต่งปักแขนเก๋ ๆ ไขว้ผูกโบว์เอวน่ารัก สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 230 บาท

17.UNIQLO SIZE S เสื้อสีเหลืองสวย แต่งปักเก๋ ๆ คอวี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะทรงสวย ขาย 180 บาท

18.เสื้อยืดแบบเก๋น่ารัก ผ้าคอตตอลนิ่ม แต่งระบายแขน ขนาด S-L ใส่ได้ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

19.STATONI MADE IN ITALY SIZE M เสื้อผ้านิ่มไหมพรม ใส่สบาย แต่งลูกไม้เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 190 บาท

20.ZARA SIZE XL NEW ใหม่ป้ายห้อยเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 36++ เอวสม๊อกหลวม ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยใส่สบายค่ะ ขาย 230 บาท

21.GENTLEWOMAN SIZE S ของแม่ค้าเองค่ะ สวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าไม่บางนะคะ ผ้าทอแน่น ๆ เลยค่ะ เก๋ ๆ คัตติ้ง S-M ไม่รัดรูปมากนะคะ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ขาย 640 บาท (ไม่ร่วมโปร)อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-40

22.AWE SOME SIZE M เสื้อแบบเก๋ แต่งระบาย น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวระบายเก๋ ๆ ทรงสวย แขนระบายน่ารักค่ะ อก 34++ ขาย 270 บาท // CF //

23.B DUCK TEENS SIZE L เสื้อแบบเก๋ลายเป็ดน่ารักม๊ากกกก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 35++ เก๋ ๆ ทรงสวยผ้าพลิ้วใส่สบายค่ะ ขาย 230 บาท

24.JASPAL SIZE M เดรสคอลใหม่เลยค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 420 บาท แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ลายเก๋ ๆ (ไม่ร่วมโปร)

25.กระโปรงเกาหลีน่ารักม๊ากกกก ลายสัปปะรด น่ารักค่ะ เอวด้านหลังสม๊อก ขนาด M เอว 27-28 สะโพกฟรี ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยน่ารักสุดๆๆๆๆ ขาย 220 บาท แนะนำค่ะตัวนี้

26.เสื้องานดีไซน์ ลายพิมพ์ผ้าสวยเก๋ ขนาด M อก 34++ แต่งกระเป๋าหน้า กระดุม ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท

27.เสื้องานดีไซน์สวยเก๋ สีเขียว แต่งกั๊กดำ น่ารักม๊ากกกก ขนาดM-L ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ เท่ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อยน่ารักค่ะ ขาย 230 บาท แนะนำมาก ๆ ค่ะตัวนี้

28.IEF SIZE M-L เสื้อเชิ้ตสีพาสเทลสวยเก๋ แต่งโซ่มุก ด้านหลัง น่ารัก เก๋สุด ๆ ค่ะสภาพใหมกิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 220 บาท

29.กระโปรงผ้าป่านฝ้ายลินินสวยเก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M เอว 29 สะโพก 38-40 ผ้าตัดเฉลียงสวยเก๋ ทรงสวยมาก ค่ะ ขาย 230 บาท เป็นงานดีไซน์ตัดค่ะ

30.ROSES STUDIO SIZE S กางเกงเกาหลี ขาสั้น น่ารักม๊ากกกก เอว 26 สะโพก 36 ทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

31.MORGAN SIZE M กางเกงสีเทาทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-40 ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

32.ADIDAS SIZE M กระโปรงทรงสวยน่ารัก สีฟ้าพาสเทลสวย ปัก logo ข้างเก๋ ๆ เอว 28 สะโพก 38 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 220 บาท

33.TUNNEL BASE STYLE SIZE L กางเกง cargo ทรงน่ารักม๊ากกก ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ทรงสวย แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 29-30 ยืดได้ค่ะ สะโพก 38-42 ขาย 340 บาท เท่ม๊ากกกก บอกเลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย// CF //

34.YEARLY PLAN SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว ลายพิมพ์หรู แบบเก๋ สวยมากค่ะ คัตติ้งหรู ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34+ ดีไซน์เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋มากค่ะ// CF //

35.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ คอปกระบายน่ารัก ปลายแขนสม๊อก ชายปล่อยน่ารักค่ะ ขาย 150 บาท

36.HARLEY DAVIDSON SIZE L MADE IN INDIA ของแท้นะคะ หายากมากกกก ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ เสื้อผ้าคอตตอลพิมพ์ logo กระเป๋าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีสวย เท่มาก ๆค่ะ ขาย 290 บาท (ไม่ร่วมโปร)

37.เสื้อแบบเก๋ ลูกไม้ฉลุสวย สีน้ำตาลทอง หรูมากๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 กระดุมหน้าทรงปล่อยเก๋ ๆ ขนาด M ขาย 100 บาท

38.H&M SIZE XS คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ อก 34++ ของจริงสวยมากๆๆๆๆ ค่ะ เสื้อสีเงินวิบวับสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

39.HILO HAWAI’I SIZE 2XL คัตติ้ง L-XL เสื้อสวยเก๋ ผ้าลินินหรู ๆ พิมพ์ลายใบไม้สวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุมหน้ามีฮูทเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงสวยเก๋มาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท

40.BARBIE SIZE M อก 34++ แบบเก๋ไหมพรมทอแน่น ๆ เลยค่ะ น่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะขาย 100 บาท

41.LADIES FIRST SIZE M เดรสดีไซน์เก๋ ๆ แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ เป็น minidress แต่งสกรีนเก๋ ๆ ของจริงดีไซน์น่ารักมาก ค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-40 ขาย 140 บาท น่ารักมากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

42.เสื้อพลีทสีชมพูสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พลีทหรู ๆ เลยค่ะ ขนาด free size ตัดเฉลียงทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท

43.ZARA SIZE S เสื้อดีไซน์เก๋ ลายตารางน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 แต่งโบว์หน้าสวยเก๋ แขนจั๊มน่ารักสุด ๆค่ะ แขนยกจับจีบเก๋ ๆ ขาย 140 บาท

44.VERO MODA SIZE M เสื้อลายดอกไม้สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อก คอระบาย ปลายแขนผูกโบว์น่ารักค่ะ ทรงสวย ผ้าชีฟองหรู ๆ ของจริงสวยมากค่ะ ขาย 130 บาท

45.DISNEY RESORT TOKYO SIZE L ORIGINAL JAPAN คัตติ้ง M ไม่ใหญ่ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีแดงเลือดนกสวยหรู คอปก แต่งปักอกเก๋ ๆ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มมาก ๆค่ะ ขาย 150 บาท

46.SANDRO PARIS ROSIE DRESS SIZE 36-38 M อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสสีฟ้าขาว ลายโซ่สวยหรูมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ผ้าพลิ้วหรู แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ รุ่นใหม่ๆ เลยค่ะ สวยเก๋น่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 390 บาท ถูกมากกกก น่ารักมาก ๆค่ะ แนะนำค่ะ (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 5 พัน up ค่ะ // CF //

47.DODO GIRL MADE IN KOREA เสื้อสีฟ้า แต่งระบายสวยเก๋ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกระบาย ขนาด M-L ขาย 180 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ

48.SANDRO PARIS SIZE M เสื้อปักฉลุ สีโอโรสสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนเก๋ ๆ น่ารักสวยมากๆๆๆค่ะ ใส่แล้วขลับผิวขาว อก 34+ ขาย 250 บาท (ไม่ร่วมโปร)

49.IMPRESSIVE SIZE M-L เสื้อยีนส์ผ้านิ่มใส่สบายเก๋ ๆ แต่งปักดิ้นทองอักษร ของจริงเท่ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 130 บาท

50.RIJINA MADE IN KOREA SIZE M ป้ายเขียน free size คัตติ้ง M ค่ะ อก 34+ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายผ้าสวยเก๋ค่ะ กระเป๋าหน้า แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 130 บาท // CF //

51.ZARA SIZE S เสื้อแบบเก๋ แต่งฉลุ สม๊อก ลายดอกเก๋ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34+ คัตติ้ง S-M ขาย 100 บาท

52.MATERIAL GIRL SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปกเชิ้ต สีขาวดำ แต่งกระเป๋าข้าง แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 170 บาท ด้านหลังแต่งสกรีนเก๋ ๆ ค่ะ // CF //

53.FOREVER21 SIZE M อก 35++ แต่งปักเลื่อมวิบวับเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เลื่อมแน่น ๆของจริงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 130 บาท

54.DAILYJUD SEOUL SIZE M-L อก 34++ สีเทาผ้าทอหรู ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกหยัก ๆ น่ารักค่ะ ขาย 130 บาท// CF //

55.STUDIO WHITE SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอฉลุสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดี คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 130 บาท

56.OCHIRLY SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34+ เสื้อสีฟ้าขาว แต่งลายน่ารักมาก ๆค่ะ ทรงน่ารักสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 130 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ

57.เสื้อผ้าทอลายเก๋ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายตารางปัก ๆ เก๋ ๆ ขนาด M อก 34++ ผ้าทอแน่น ๆ เลยค่ะ ขาย 100 บาท

58.STELL MCCARTNEY MADE IN ITALY FREE SIZE เสื้อตัวยาวผ้าพิมพ์ลาย logo เก๋มาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ผ้าสวยมาก ๆค่ะ ตัวนี้แม่ค้าไม่แน่ใจนะคะ ขอขายราคาที่อยากขายนะคะ ของจริงเก๋สวยเท่สุด ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้วหรู ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ S-L ใส่ได้ค่ะ อก 35++ ขาย 330 บาท ของจริงสวยเก๋ม๊ากกกกก (ไม่ร่วมโปร)

59.AGGIE BY TOMO TOMS FREE SIZE MADE IN KOREA ตัวนี้น่ารักม๊ากกกก ดีไซน์เก๋ ๆ minimal ใส่สบาย ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ใส่กับกางเกงขาสั้น แสล๊คเท่ๆ ชิลล์ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 170 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ แนะนำมาก ๆ // CF //

60.FANO STUDIOS SIZE M-L อก 34++ คอปกทรงเก๋น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆน่ารักค่ะ ขาย 100 บาท

61.SEEYOUICELAND SIZE M เสื้อผ้าทอแบบเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 120 บาท

62.HEARTGRASS SIZE M เสื้อผ้าลินินปัก สีน้ำตาล ปักเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34+ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ ขาย 100 บาท

63.SHADOWVOXEL SIZE M-L เสื้อแบรนด์เกาหลี ดีไซน์เก๋มาก ๆค่ะ ของจริงสวยเก๋ค่ะตัวนี้ ทรงเก๋ ๆ ด้านหลังเป็นโบว์ร้อย ใครชอบงานดีไซน์เก๋ ไม่ซ้ำใคร แนะนำตัวนี้ค่ะ อก 34++ ขาย 100 บาท

64.SLY SIZE M NEW กระโปรงลายเสือ ของใหม่ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆทรงสวย แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ เอวสูง เอว 27 สะโพก 37-38 ผ้าดี ๆ มีกระเป๋าข้างค่ะ ขาย 120 บาท

65.UNIQLO SIZE M กางเกงยีนส์ทรงสวย เอวสูง เอว 28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 190 บาท// CF //

66.TEENIE WEENIE SIZE S-M กระโปรงยีนส์ มีกางเกงซับข้างใน แต่งปักเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเทนนิสจับจีบน่ารักสุด ๆค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 120 บาท

67.TISSU MADE IN SLOVAQUIE SIIZE 38 M กระโปรงยีนส์สีดำ เอวสูงสวย กระดุมทอง ซิปทอง แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายีนส์ คอตตอล น่ารักสุด ๆค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 130 บาท แบรนด์ดังค่ะ สวยเก๋สวยมาก ๆค่ะ

68.GLORIA SIZE M เสื้อแบบเก๋ แต่งปักอก ซิปเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ ทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34++ สีเขียวขี้ม้า ขาย 90 บาท

69.เสื้องานดีไซน์เก๋ ๆ คอลูกไม้ฉลุ มุก ไม่หนักนะคะ น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนน่ารัก ทรงปล่อย ลายน่ารักเก๋ ๆ ค่ะ ขนาด M ขาย 100 บาท ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ของจริงน่ารักมาก อก 35++

70.ZARA SIZE S เสื้อลูกไม้สวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลูกไม้สวยมาก ๆ ค่ะ แต่งระบายช่วงอกเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34 ขาย 100 บาท// CF //

71.COPETTE SIZE L เสื้อแบบเก๋ อก 35++ สีครีมหรู ๆ ดีไซน์เก๋ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 100 บาท

72.DISNEY x URBAN REVIVO SIZE M LIMITED EDITION เดรสแบบเก๋สีเหลืองนวลน่ารักม๊ากกกกกสกรีนลายเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 37-40 ใส่ตัวเดียวจบ ลำลองเก๋ ๆน่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 120 บาท (ไม่ร่วมโปร)

73.ZARA SIZE L คัตติ้ง M ผ้าเก๋ ๆ แบบเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าใส่สบาย แต่งกระดุมด้านหน้า อก 34++ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท

74.URBAN REVIVO SIZE M เสื้อเขียวมิ้นท์สวยเก๋ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ทรงปล่อย ใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่เท่ๆ สบายๆ ค่ะ อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท

75.NIKO AND SIZE M-L สีกรมท่าอก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ทรงสวย แบรนด์ดังญี่ปุ่น ตอนนี้เปิดช้อปในไทยที่ Mega บางนาแล้วค่ะ ขาย 90 บาท

76.ARTKA SIZE M เสื้อคลุมแบบเก๋ ผ้าพลิ้ว คอปกระบายหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เก๋ ๆ ขาย 90 บาท

77.URBAN REVIVO SIZE M อก 35++ เสื้อผ้านิ่มใส่สบาย ทรงปล่อยๆ เก๋ๆ เท่ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

78.D’ZZIT FELIX THE CAT LIMITED EDITION ขนาด M อก 34++ แบบเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนตุ๊กตาน่ารักเก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 130 บาท // CF //

79.เสื้อตัวยาวแต่งปัก งานแบรนด์เกาหลี ผ้านิ่มคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย อก 35++ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขนาด M ขาย 90 บาท

80.LILY SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ แต่งโบว์แบบสอดตรงปก เก๋มาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ สบาย ๆค่ะ ขาย 90 บาท

81.HO BAK MADE IN KOREA อก 35++ สีกรมท่า สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าพลีทนิ่มใส่สบายเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 90 บาท// CF //

82.PEACEBIRD SIZE L อก 35++ เสื้อสีฟ้าสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกแบบเก๋สวย ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ พับแขนติดกระดุมน่ารักค่ะ ขาย 100 บาท

83.เสื้อคลุมสีดำ หรือใส่แบบรูดซิปหน้าก็ได้ค่ะ แต่งระบายลูกไม้สวยเก๋ เป็นซิปหน้า มีกระเป๋าข้างใส่สบาย ๆ ขนาด FREE SIZE สายรูดหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

84.AURORA SIZE M เสื้อแบบเก๋ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงสวย คอระบาย แขนน่ารัก แต่งปักดอกไม้เก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 34++ ขาย 90 บาท

85.STYLE NANDA FREE SIZE คัตติ้ง M-L เสื้อสีดำ ดีไซน์เก๋ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 100 บาท แบรนด์หรูๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง// CF //

86.ZARA SIZE S เดรสทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38 คัตติ้ง M แต่งปักดอกเก๋ ๆ ทรงปล่อยใส่สบาย ๆค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 100 บาท ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ // CF //

87.FASHION STORY SIZE L NEW คัตติ้ง M เป็นของใหม่ค่ะ ตามป้าย คัตติ้ง M กระโปรงสีเทาเข้มเก๋ ๆ มีซับกางเกง กระโปรงจับจีบเก๋ ๆ ทรงเทนนิส น่ารักสุด ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 90 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ

88.กางเกงขาสามส่วน ทรงวินเทจเก๋ ๆ สวยเก๋ ผ้าดีๆ เลยค่ะ เอวสูงปรี๊ด น่ารักมาก ๆค่ะ เอว 27 สะโพก 37-40 ลายเก๋คลาสสิคสุด ๆ ค่ะสวยมากค่ะ ขาย 100 บาท

89.YOUTHY OUTHBATH SIZE L กางเกงทรงสวยเก๋ คัตติ้ง M-L แบบเท่มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ผ้าดี คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ มีสายผูกด้านหน้า เก๋สุดๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 100 บาท แม่ค้าแนะนำสุดๆๆๆ

90.กางเกงแบรนด์ญี่ปุ่น แบบเก๋น่ารัก ลายทางขาวดำ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขา 4 ส่วนใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 90 บาท // CF //

91.IMZZY ZHI SIZE L อก 35++ เสื้อลูกไม้สวยเก๋ แต่งมุกร้อยสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนพอง ๆ เก๋ ๆ ขาย 100 บาท

92.ZARA SIZE S เสื้อผ้าพลิ้ว สีครีม คอระบายหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ คัตติ้ง S-M ขาย 120 บาท

93.MIAOMIAO SIZE M เสื้อสีฟ้า คอปก ผ้าคอตตอลยีนส์แบบเก๋ กระดุมน่ารัก อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แนะนำค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย90 บาท

94.MULTILAB SIZE XL เสื้อผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ค่ะตัวนี้ คัตติ้ง L-XL น่ารักม๊ากกกกก ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 36++ ของจริงน่ารักสุด ๆ คะ ขาย 90 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ผ้าดีมาก ๆ น่ารัก

95.LOVE UNIVERSITY SIZE L เสื้อสีขาว แบบเก๋ ๆ ผ้าพลิ้วใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย อก 35++ เก๋ ๆ สวย ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

96.ZARA SIZE L เสื้อผ้าพลิ้ว แบบหรูเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ หรู ๆ ค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90บาท

97.DOUBLE J. MADE IN KOREA เสื้อคอปกระบาย แขนเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท

98.เสื้องานแบรนด์ตัดป้าย ผ้าดีสุด ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายลูกไม้ กระดุมมุกเก๋ ๆ ค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนยกจับจีบเก๋ ๆค่ะ ขาย 90 บาท

99.SUGAR SPOON FREE SIZE NEW ใหม่ป้ายห้อย ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวยเก๋ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอวยืดได้ค่ะ ผ้ายืดหยุ่น สีเทาเหลือบ ๆ สวยสุด ๆค่ะ ขาย 90 บาท น่ารักมากกกก

100.ROSE SIZE 6 M อก 34++ คัตติ้งเนี้ยบ ๆผ้าสวยเก๋ คอปก น่ารักมากๆ ค่ะ ทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ เก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 90 บาทของจริงน่ารักมากกกก ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ

101.DANA SIZE M เดรสแบบเก๋ ลายผ้าสวย เว้าเอวเก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

102.BLACK TRENTO FLOWER SHIRT แบรนด์หรูๆๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เท่ๆ เก๋ ๆ สวยมาก ๆค่ะ ลายเก๋สุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด S-M อก 34 ผ้าดีมาก ๆค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ขาย 90 บาท // CF //

103.POMELO SIZE M เสื้อเชิ้ตผ้านิ่ม แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สบายๆ ค่ะ ลายส้มเก๋ ๆ ผ้าพลิ้วใส่สบาย ๆค่ะ อก 35++ ขาย 90 บาท // CF //

104.กางเกงงานดีไซน์เก๋ ๆ ลายน่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ปลายขาเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขนาด M เอว สูง เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 100 บาทน่ารักม๊ากกกก

105.MORGAN SIZE XS เดรสลูกไม้สีสวยม๊ากกกก หรูหราสุด ๆ ค่ะ ลูกไม้ทอแน่น ๆ เลยค่ะสวยจริง ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 32เอว 25 สะโพก 35 สวยจริง ๆ ค่ะสาวหุ่น mini แนะนำค่ะหรูหราสุด ๆ ขาย 130 บาท สวยกราบบบบบบ (ไม่ร่วมโปร)

106.DONORATICA SIZE S เสื้อผ้าฝ้าย แต่งปักสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์คอ อก 33-34 ใส่สบาย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย80 บาท

107.J. SPILL MADE IN KOREA เสื้อเกาหลีทรงใส่สบาย ๆ น่ารัก ผ้านิ่ม ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 80 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

108.JEEP SIZE S-M อก 34 ลายสก๊อตสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สกรีนลาย logo JEEP แบรนด์แท้นะคะ หายากมาก ๆ ค่ะ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย ขาย 90 บาท แบรนด์ JEEP เท่ๆ เลยค่ะ

109.ON & ON SIZE M-L อก 34++ เสื้อไหมพรมสวยเก๋ สีน้ำเงิน แต่งปักชาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 80 บาท

110.UNIQLO SIZE S NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อลายสก๊อตสวยเก๋ อก 33+ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 90 บาท // CF //

111.LANG & LU SIZE M-L MADE IN KOREA เสื้อปกเชิ้ตแบบเก๋ กระดุมคริสตัล แขนพองๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย อก 35++ ขาย 90 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ เก๋มาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

112.เสื้อคลุมปักเก๋ ๆ ทรงน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขนาด free size เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 80 บาท

113.LE-VELY MADE IN KOREA เสื้อสีโอโรส ผ้าฝ้ายนิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ แต่งกระดุมคริสตัล เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ เรียบ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 80 บาท

114.ON & ON SIZE M-L เสื้อสีเหลืองผ้านิ่ม คอปกเก๋ ๆ ทรงสวย แต่งกระเป๋าหน้า ใส่สบาย ๆ อก 36++ ด้านหลังเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 80 บาท

115.ZARA SIZE XS เสื้อสีขาว คอระบายเก๋ ๆ สม๊อกเอว ปลายแขนสม๊อก ทรงน่ารักค่ะ ผ้านิ่ม ๆ คัตติ้ง S อก 33-34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 80 บาท

116.SHEZI SIZE L-XL อก 36++ สีชมพูเก๋ ๆ แต่งปักปก สีชมพูจริงสวยนะคะ พอเข้ากล้องจะดูซีดค่ะ แต่งปักคอเก๋ ๆ โบว์คอน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 80 บาท

117.DAILYLOOK MADE IN KOREA อก 35++ สีครีมสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปลายแขนระบายน่ารักค่ะ ทรงสวย คอวีเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 80 บาท แนะนำค่ะตัวนี้น่ารักค่ะ

118.JIJI SIZE M เสื้อสีดำ แต่งดอกไม้เก๋ ๆ อก น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ แขนพองสม๊อกปลายเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมากๆ ค่ะ ขาย 90 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

119.ZARA SIZE XL เสื้อผ้าพลิ้วหรู ๆ แบบเก๋ ๆ ลายผ้าสวยมาก ๆค่ะ อก 38++ ผ้านิ่มใส่ปล่อย ๆ สบาย ๆ ค่ะ ลายผ้าสวยมาก ๆค่ะ สภาพใมห่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท

120.H&M SIZE 34 S อก 33-34 เสื้อแบบเก๋ ลายดอกสวย คัตติ้งเนี้ยบ ๆแบบน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีดอกละมุนมาก ๆค่ะ ขาย 80 บาท

121.H&M SIZE S เสื้อสีเทาแบบเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว สีละมุนสวยมาก ๆค่ะ อก 34 ปลายแขนเก๋ ๆ เรียบหรูใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 80 บาท

122.ZARA SIZE S เดรสสม๊อก ลายดอกสวย แขนพอง ๆ เก๋ ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ของจริงน่ารักค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 80 บาท

123.SWEET BASIL SIZE M เสื้อแบบเก๋ ปักฉลุสวย แต่งระบายเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อก อก 34++ ขาย 80 บาท น่ารักมากกกกก

124.ON & ON SIZE M-L อก 34++ เสื้อไหมพรมสวยเก๋ สีน้ำเงิน แต่งปักชาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 80 บาท

125.ANNA SUI SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำเก๋ ๆ เหมาะกับ S-M ผ้าสวยหรู ผ้าสองชั้นคัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 100 บาท ของแท้นะคะ ผ้าทอหรู ๆ แต่งระบายลูกไม้

126.BETTY BOOP SIZE M อก 34++ เสื้อเชิ้ตแบบเก๋ ของจริงน่ารักมากกกก กุ๊นขอบแขนชมพูละมุน ใส่เท่ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยเกาหลี ๆ ค่ะ ขาย 80 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

127.DOCLASSE SIZE M เสื้อผ้าลินิน ปักฉลุ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ลินินแบบหรู ๆ เลยค่ะ อก 34+สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 80 บาท แนะนำค่ะ

128.TURNOWSKY SIZE M คัตติ้ง FREE SIZE เสื้อสีเขียว ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แนวเกาหลีเก๋ๆ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าสวยเก๋มาก ๆ ใส่ลำลองชิลล์ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 80 บาท

129.LITTLE TOKYO SIZE M เสื้อเชิ้ตสีส้มน่ารักมากๆๆๆๆ ทรงเก๋ ๆ เท่ๆ ใส่แล้วดูชิค มาก ๆ ค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 80 บาท ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ น่ารักค่ะ

130.ZARA SIZE S เดรสลายเสือสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ลายนี้ใส่ได้ตลอดกาลค่ะ ขาย 80 บาท

131.ZARA SIZE L เสื้อสีน้ำเงินขาว แบบเก๋สวย แขนระบายชายน่ารัก ใส่ปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 80 บาท

132.MAJESTIC LEGON SIZE M อก 34++ เสื้อสีขาวผ้าลินินสวยเก๋ ทรงน่ารักเว้าไหล่ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 80 บาท

133.MAGNOLIA SIZE S เดรสผ้าลูกไม้สวยหรู แต่งลูกปัดสวยมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆค่ะ แต่งระบายลูกปัดชั้น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 80 บาท แนะนำมากๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก

134.H&M SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ คอปก สีเขียว ลายสก๊อตน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ขาย 80 บาท// CF //

135.ZARA SIZE S minidress หรือเสื้อตัวยาวแบบเก๋ ผ้าลูกไม้นิ่มหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ คัตติ้งS-M ขาย 80 บาท

136.ZARA SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยมาก ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 80 บาท

137.NUMBER NINETY FIVE SIZE S เอว 26 สะโพก 36 กางเกงขาสามส่วนผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 80 บาท

138.เดรสทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ งานตัด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L อก 35 เอว 28-29 สะโพก 38-42 สีชมพูสวยมาก ๆค่ะ แต่งโบว์ด้านหลังเก๋ ๆ แขนน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 80 บาทผ้าหรู ๆ เลยค่ะ

139.LITTLE COLLECTION SIZE S เดรสปักสวยเก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสหรู อก 33 เอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 80 บาท

140.TOMORROW MADE IN KOREA เก๋มากๆๆๆ SIZE M เสื้อไหมพรมสีกรมท่า สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกสีฟ้าสวย ติดกระดุมคอ ถอดออกได้ค่ะ ผ้าทอไหมพรมแน่น ๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท

141.ZARA SIZE M กางเกงสก๊อต ผ้านิ่มทรงสวย เอวยืดได้ค่ะ เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยผ้านิ่ม ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท// CF //

[/size][/size]
    Last edited by jirapa; 22-09-24 at 21:49.

Comments from Facebook