PS WATCH นาฬิกาดีดีจากใจ ยินดีรับใช้ 24ชม.
[ซื้อ ขาย รับเทรดแลกเปลี่ยนนาฬิกา ครับ]

เรือนนี้คือสุดยอดความคลาสสิคผสมผสานความสปอร์ต
เป็นตัวซับเดทขอบฟิล์มตัว TOP ของวงการ
บอกได้เลยว่าตัวนี้ตัวเดียวสวยครบจบชัดเจน

♛ Rolex Submariner Date Film 2Tone T<25 ♛

เรือนนี้คือนาฬิกาอีกหนึ่งเรือนที่มีค่าเหมาะแก่การสะสม
หน้าปัทม์ T<25 เบ้าพรายน้ำเหลืองครีมสวยงาม

หน้าปัดดำขอบฟิล์มดำตัวเลขทองสวยโดดเด่นทรงคุณค่า
จากทองคำแท้ๆไม่ลอกไม่ร่อนไม่ดำ ขวัญใจนักดำน้ำ

สายทูโทนตึงๆยาวๆไม่หย่อนคล้อยทองคำสวยงามเจิดจ้ามีมิติ
Stainless Steel ทนทานต่อทุกสภาวะให้ความขาวคงทนสวยงามชัดเจน

มะยมเกลียวแน่นๆสวยคมชัดลึกใช้งานได้ดีไม่มีปัญหาใดๆกวนใจ
เป็นนาฬิกาคลาสสิคที่หายาก ไม่ค่อยได้พบเจอ น่าเก็บสะสมสุดๆ

นาฬิกาเรือนนี้ขอบมุมสวยมากๆ ตัวเรือนคมๆ เหลี่ยมชัดเจน ขาสวยเงางามมาก
เป็นนาฬิกาที่เป็นที่ต้องการของทั้งสุภาพบุรุษและสุภาพสตรีเลยครับ

บานพับสตีลด้านๆ Double Lock ปิดแน่น 2 ชั้นมั่นใจสองต่อ
ใส่แล้วแน่นกระชับ พร้อมโลโก้มงกุฏสวยคมเต็มชัดใส่สวยมาก

ฝาหลังฟันคมๆขัดเงาสลับด้านเอกลักษณ์โรเล็กซ์
ตัวเครื่องเดินดีเสถียรเที่ยงตรงแม่นยำซีลยางกันน้ำยังใช้งานได้ดีไม่มีปัญหาใดใด

ขอบฟิล์มเรือนนี้สวยใส 100% ไร้ริ้วรอยสวยจัดๆชัดเจน
เหลี่ยมมุมกริ๊ปๆ ขายมาหลายตัวแต่ตัวนี้อะแชมป์ครับ

ซับฟิล์มเดทสภาพสวยๆหายากแล้วนะครับ มาพร้อมเลนส์นูนวันที่ตำแหน่ง 3 นาฬิกา
มาเรือนเดียวเท่านั้นใครหาอยู่ห้ามพลาด ซื้อใส่ซื้อเก็บเข้าคอลเลคชั่นได้เลยครับ

ความสวยงามและความเป็นเอกลักษณ์ชัดเจนมากสำหรับนาฬิกา Rolex Submariner
หน้าปัดขนาด 40 มม.ใส่เต็มข้อพร้อมลุย ขอบหน้าปัดยังไม่สลักขอบวงในคออ่อนข้างรู
ขอบ Bezel หมุนสำหรับใช้งานฟังก์ชั่นจับเวลาได้ดีไม่มีปัญหา

เรือนนี้มาพร้อมอุปกรณ์ครบๆ
กล่องนอก+กล่องใน+ใบประกัน+ซองหนัง+คู่มือ+แท็ก+สมอเรือ และเหรียญครับ

ขอเสนอในราคาแบ่งปันจริงใจ 258,000.- ครับ
นาฬิกาเรือนนี้สภาพสวยกริ๊ป พร้อมราคาดีดี ลุยครับ

สนใจทักคุยกันง่ายๆสไตล์ Rolex Lover ครับ นาฬิกาสวยมากพลาดแล้วหาเรือนถัดไปยากมว๊ากกกครับ

เพื่อความสะดวกในการติดต่อจะไลน์หรือโทร

คลิ๊กที่ชื่อเพื่อแอดLine >>> : mr.ravisut
Facebook >>> : @pswatch9168
IG >>> : pswatch.1993
Kaidee >>> : PSwatch
หรือกดโทร 0639911115 (พีซ)
โทรได้ 24 ชม. หากไม่มีคนรับรบกวนรอสักครู่ครับจะรีบติดต่อกลับ

>>> ผมพีซพ่อค้าน้ำดีมีเครดิต ตรวจเช้คประวัติการซื้อขายได้โดยการคลิ๊กที่นี่ครับ <<<

***ยินดีตรวจนาฬิกาแท้ปลอมก่อนการซื้อขายที่***
EXPERT WATCH ทุกสาขา

สำหรับผู้ที่ไม่สะดวกเดินทางมารับนาฬิกาด้วยตนเอง
ทางเรามีบริการนำนาฬิกาตรวจเช้คแท้ปลอมให้ที่ Expert Watch ก่อนทำการจัดส่งให้ดังนี้

1.EMS ไปรษณีย์ไทย, Kerry Express
2.Line man Massenger ด่วนๆภายในกรุงเทพ
3.Cargo จัดส่งด่วนทันใจสำหรับลูกค้า ตจว.