เปนร้านที่ไม่เคยคิดเลยว่าจะโกง!!!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 16
    manee is offline Trusted Member Brandname Fan
    manee's Bank Account
    • Bank Account 1: 993X0X3X6X
    • Bank Account 2: 574X1X4X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default เปนร้านที่ไม่เคยคิดเลยว่าจะโกง!!!

ไม่รู้ว่าจะถูกกฏรึป่าวนะคับ ที่เอารูปจากไอจีมาลง
    ไม่รู้ว่าผิดกฏรึป่าวนะคับ ที่เอารูปจากไอจีมาลง
    แต่อยากมาเตือนภันเพื่อนๆในSBNคับ
    ว่าถ้าใครโดนแม่ค้ารายนี้โกงไป ให้แอดไลน์ viewp
    ไปรวมตัวกันดำเนินคดีความได้เลยนะคับ
    ตอนนี้ยอดรวมคร่าวๆ 7ล้านบาทแล้วคับ
    Thanks Siambrandname Webmaster, L-oui-S, p999, Luxury_Star, pk perfume party, Greennut, louislover, soyujang, theIIIdEmpire, oy_benjawan, eah, monnaie_s, the_sbn_police, KuRoMiDy, CherrYRegressioN, Kcha60 ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like yokeeplaygirl, Keraratchapon, the_sbn_police, acousticbutrock ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

acousticbutrock is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: เปนร้านที่ไม่เคยคิดเลยว่าจะโกง!!!

ถ้าเปนเรื่องจริงก็น่าเสียใจมากค่ะ
    ยังไงขอให้เคลียร์กันได้โดยไว

Kcha60 is offline Trusted Member Brandname Fan
    Kcha60's Bank Account
    • Bank Account 1: 005X0X4X5X

Thumbs down Re: เปนร้านที่ไม่เคยคิดเลยว่าจะโกง!!!

เราโดนไปเกือบ 3 แสนค่ะ อยากจะร้องไห้ ทำไมถึงเป็นแบบนี้ คิดว่าน่าเชื่อถือที่สุด
    งงมากๆๆค่ะ นะคะ ตอนนี้รวบรวมรายชื่อเพื่อแจ้งความอยู่ค่ะ
    มีผู้เสียหาย เกิน 30 คนแล้วนะคะ อย่ารอนะคะ เรื่องแบบนี้ยิ่งเร็วยิ่งดี
    Last edited by Kcha60; 17-10-15 at 01:51.
    Thanks Luxury_Star, brandnames_Paris, madam-neat ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like REACH LUXURY, tikkoka, CherrYRegressioN ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

marni_mm's Avatar
    marni_mm is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    marni_mm's Bank Account
    • Bank Account 1: 730X5X0X7X

Default Re: เปนร้านที่ไม่เคยคิดเลยว่าจะโกง!!!

เอาใจช่วยทุกคนค่า ไม่อยากจะเชื่อคุณอ้อจะทำแบบนี้ อย่างว่าเงินไม่เข้าใครออกใครจ้า

manee is offline Trusted Member Brandname Fan

บอกกงๆ ผมช็อคกับข่าวนี้มากกคับ เลยไปนั่งตามอ่านดูใน chanel lover
    มียูส sukiyaki ที่เปนแอดมินเพจออกมาเตือนตั้งแต่วันที่12มกรา
    แต่ก้อยังไม่เป็นที่รู้ในวงกว้าง จนถึงวันนี้ไม่รู้ยอดผู้เสียหายจะกี่ล้าน
    ยังไงขอเอาใจช่วยให้ได้เงินคืนทุกท่านนะคับ _/\_

the_sbn_police is offline Registered Member Newbie Brandname

Exclamation Re: เปนร้านที่ไม่เคยคิดเลยว่าจะโกง!!!

เห้ยยยยยยย นี่มันเรื่องจริงเหรอ ไหนเค้าบอกเค้าเป็นหลานตำรวจใหญ่ ไหนเค้าบอกเค้า เป็นคนดี ด่าคนโกงคนนั้นคนนี้ไปทั่ว แล้วทำไม ถึงมาแบบนี้ ทำไมล่ะ ขอให้ตามได้นะคะ คนเรานี่ ไว้ใจไม่ได้จริงๆ เคยดูเคยสนใจของเค้านะ แต่ดูท่าทางแรงๆ กลัวปากเค้าค่ะ เลยไม่กล้าซื้อ และเห็นชื่อเค้าในห้องเตือนภัยบ่อยๆ เค้าก็มาคอยแก้ปัญหาให้คนอื่นๆ แล้วทำไมวันนี้ ว่าคนอื่นแล้วเข้าตัวเองค่ะ นี่แบบนี้เค้าเรียกเวรกรรม มีจริงนะ
    แต่เรา ยัง ชั่งใจ อยู่นะ หากว่า เค้าไม่ได้ผิดจริง และแสดงตนเราจะลบข้อความนี้และขอโทษให้ค่ะ
    Like Sydney pete, BrandShoes, tikkoka ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Quote Originally Posted by the_sbn_police View Post
    เห้ยยยยยยย นี่มันเรื่องจริงเหรอ ไหนเค้าบอกเค้าเป็นหลานตำรวจใหญ่ ไหนเค้าบอกเค้า เป็นคนดี ด่าคนโกงคนนั้นคนนี้ไปทั่ว แล้วทำไม ถึงมาแบบนี้ ทำไมล่ะ ขอให้ตามได้นะคะ คนเรานี่ ไว้ใจไม่ได้จริงๆ เคยดูเคยสนใจของเค้านะ แต่ดูท่าทางแรงๆ กลัวปากเค้าค่ะ เลยไม่กล้าซื้อ และเห็นชื่อเค้าในห้องเตือนภัยบ่อยๆ เค้าก็มาคอยแก้ปัญหาให้คนอื่นๆ แล้วทำไมวันนี้ ว่าคนอื่นแล้วเข้าตัวเองค่ะ นี่แบบนี้เค้าเรียกเวรกรรม มีจริงนะ
    แต่เรา ยัง ชั่งใจ อยู่นะ หากว่า เค้าไม่ได้ผิดจริง และแสดงตนเราจะลบข้อความนี้และขอโทษให้ค่ะ
    ตอนแรกที่รู้เรื่องผมก้อไม่เชื่อเหมือนกันแต่ตอนนี้ไม่ต้องชั่งใจแล้วคับ อิอิ
    เจ้าตัวออกมายอมรับแล้วว่าหมุนเงินไม่ทัน ต้องลองตามอ่านใน chanel lover คับ
    Thanks p999 ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like tikkoka, the_sbn_police ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

the_sbn_police is offline Registered Member Newbie Brandname

Angry Re: เปนร้านที่ไม่เคยคิดเลยว่าจะโกง!!!

Quote Originally Posted by manee View Post
    ตอนแรกที่รู้เรื่องผมก้อไม่เชื่อเหมือนกันแต่ตอนนี้ไม่ต้องชั่งใจแล้วคับ อิอิ
    เจ้าตัวออกมายอมรับแล้วว่าหมุนเงินไม่ทัน ต้องลองตามอ่านใน chanel lover คับ
    เวงกำ ปากอย่างดี ปากเสียด้วย ปากร้ายด้วย อ้างว่าญาติเป็นตำรวจด้วย ตำรวจคนไหนค่ะ สนับสนุน ให้ลูกหลานทำแบบนี้ อยากให้ คสช เรียกไปถามสักคำสองคำ จริงๆนะ

แนะนำค่ะ
    อันดับแรกรวมตัวไปกองปราบ แจ้งจ้อหา หลอกหลวงประชาชน พร้อมออกเงินกันจ้างทนาย ออกหมายจับทั้งทีม ด่วนเลย ไม่ต้องรอช้า ให้ทนายขอศาลออกหมายจับเองเลย ไม่ต้องรอตำรวจ นะคะ
    อับดับสอง รวบรวมยอดผู้เสียหาย ติดต่อช่องสาม นะคะ เพื่อขอออกรายการ สรยุท
    อันดับสาม ให้ทุกคนรีบเก็บหลักฐานปริ้น ออกมาให้เรียบร้อย ทางที่ดี ยุค คสช ทหารเช่นนี้ เรื่องไม่เงียบแน่นอน ไป คสช อีกทางจะดีที่สุดค่ะ

ไม่น่าเลย น่ากลัววววววว นี่แสดงว่า การที่เครดิตห้าปีสิบปี นี่ก้ไม่น่ามั่นใจเลยเหรอ เพิ่งไปเสริชอ่านในกลุ่มชาแนล เลิฟเวอร์ตามที่บอกค่ะ ช็อคมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

#awesomeismesbnโกง
    Last edited by the_sbn_police; 20-01-15 at 10:00.
    Thanks Kcha60 ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like Ja-o-ne ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

lovesiambrandname9999 is offline Citizen Member Master Brandname

ไม่เคยคิดและไม่อยากจะเชื่อว่า ร้านนี้ จะโกง
    Thanks Luxury_Star ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Kcha60 is offline Trusted Member Brandname Fan
    Kcha60's Bank Account
    • Bank Account 1: 005X0X4X5X

Thumbs down Re: เปนร้านที่ไม่เคยคิดเลยว่าจะโกง!!!

ปวดหัวใจมากค่ะ เค้าหายไปเลยติดต่อไม่ได้ ลบรูปใน IG รูป line ปิดมือถือ ดูตั้งใจมากมาย
    ทำไมคนแบบนี้ไม่หายไปจากวงการซะที!
    Thanks Luxury_Star ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like mimihanche, Ja-o-ne, madam-neat ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Page 1 of 2 12 LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ