เอ่อ.....สวัสดีครับ แฮะ ๆ หายหน้าหายตาไปนาน

มีน้องคนนึงส่งรูปกระเป๋าใบนี้มาให้ดู บอกว่าผ่าน catch fake แล้ว

ระยะหลังที่ผ่านมาผมไม่มีเวลามาเข้า catch fake เลย งานก็ท่วมหัวเลยไม่มีเวลามานั่งดูเหมือนเมื่อก่อน

พอผมดูปุ๊ป แล้วก้อไปโพสบอกน้องคนที่ส่งมาให้ดูว่างานเข้าแล้วล่ะหนู

แต่ประเด็นคนขายบอกว่าเคยเอาไปเปลี่ยนอะไหล่ที่เอ็มโพเรียม..............(แล้วจะเอามาลง catch fake ทำไมย่ะหล่อน)แล้วยังมาถามเราอีกว่าทำไมถึงปลอม
.....ก็เลยจะจัดให้เลยค่ะ (เอ้ย ครับ)

ดูรูปไปพลาง ๆ ก่อนแล้วกันครับ

ไม่เกินวันศุกร์กลางคืนคอยพบกันที่ห้อง library

ทำไมใบนี้ถึงปลอมภาค 4 สอนดู damier ด้วยตาเปล่าโดยที่ไม่ต้องแหวกดูข้างในให้เสียเวลา เพียงคุณดูคำว่า LOUIS VUITTON ที่เอน 45 องศาแค่นั้นจบ

และอื่น ๆ อีกมากมายให้คุ้มกับที่นาน ๆ จะแวะเข้ามาห้องนี้อีกที

นางมารตัวแม่แต่ไม่ได้สวมพราด้าได้เสด็จมาประทับทรง ณ ร่างอีป้องแล้วค่ะคุณขา