เพื่อนๆ ชอบสัญลักษณ์อันไหนกันครับ ?

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก

View Poll Results: เพื่อนๆ ชอบสัญลักษณ์อันไหนกันครับ เลือกได้มากกว่า 1 ข้อครับ

Voters
64. You may not vote on this poll
  • อันแรกเวลารอโหลดเว็บ

45 70.31%
  • ห้องพี่ใหญ่ HI END ของเรา

9 14.06%
  • คุณชายกลาง HI STREET

10 15.63%
  • น้องใหม่ Fashion Ignition

0 0%
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 22
    Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

Default เพื่อนๆ ชอบสัญลักษณ์อันไหนกันครับ ?

วันนี้ หากระทู้เก่าที่เกี่ยวกับสัญลักษณ์ของชุมชนของเราในฐานข้อมูลของ SBN
    แต่เจออยู่ใน SBNTOWN กระทู้นี้ครับ

ประกาศ เปิดตัว SBN logo และ แจ้งเกี่ยวกับของที่ระลึกสำหรับสมาชิกผู้ที่เสียสละ และ มีน้ำใจต่อชุมชนแห่งนี้
    (ใน sbntown นะครับ)

แล้วช่วงนี้ทีมงานติดต้องส่งงานวิจัยเลยยังไม่ได้ย้ายกระทู้นี้จากฐานข้อมูลที่บ้านหลังโน้นมาไว้ที่นี้ ต้องขอโทษเพื่อนสมาชิกด้วยนะครับ

มาขอโทษเพื่อนสมาชิกแล้วก็ขอนำสัญลักษณ์ห้องต่างๆ ของชุมชนเรา
    ที่เพื่อนสมาชิกเห็นบ้างแล้วตามหน้าห้องต่างๆ เลยจะนำรูปมาให้ดูกันชัดๆ อีกครั้งครับ

1. รูปหน้าเว็บเวลารอโหลด

2. รูปประจำห้อง Hi END

3. ห้อง Hi Street

4. น้องใหม่ Fashion Ignition

มาให้ดูแล้วก็ให้เพื่อนๆ โหวตเล่นๆ เลยครับ
    ว่าเพื่อนชอบอันไหนกันบ้างครับ คนหนึ่งโหวตได้มากกว่า 1 อันนะครับ

อยากหากระทู้มาชวนคุยในห้องนี้ด้วยเลย ชักงงตัวเองตั้งกระทู้หลายเป้าหมายเหลือเกิน

ต้องขอโทษเพื่อนด้วยนะครับ ช่วงนี้ ถ้าทำงานตกหล่น
    เนื่องจากอยู่ในช่วงต้องปรับการทำงานอย่างหนักหน่วงเพื่อให้เราดำรงชุมชนแห่งนี้ต่อไปได้ครับ
    (ติดตามได้ในกระทู้ เร็วๆ นี้ปรับเว็บ Siambrandname คลิ๊กได้เลยครับ)

เพื่อนสมาชิกคุยกันตามปกตินะครับ ขวัญกำลังใจของเราทีมงานก็มาจากการเห็นเืพื่อนๆ
    ในชุมชนแห่งนี้ ยังเข้ามาออนไลน์กันตามปกตินะครับ
    กลัวเหลือเกินครับ ว่าช่วงนี้ ทำงานบกพร่องดูแลอะไรไม่ทันไป ขออภัยเพื่อนสมาชิกด้วยนะครับ

อย่าลืมโหวตกันนะครับ ชอบแบบไหน
    หรือใคร จะช่วยออกแบบให้ใหม่ก็ยินดียิ่งครับ จะได้นำไปร่วมกันในคร่าวปรับเว็บครั้งหน้าครับ
    (ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ ออกแบบเล้วมาโพสให้ดูกันในกระทู้นี้ได้เลยครับ)

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนครับ
    ที่ร่วมสร้างโอกาสให้เราได้อาศัยอยู่ในชุมชนแห่งนี้ร่วมกันครับ

ขอบคุณมากครับ
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 21-06-10 at 00:03.

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member Master Brandname
    greenpark's Bank Account
    • Bank Account 1: 751X7X8X5X
    • Bank Account 2: 162X4X3X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ประเดิมให้แล้วนะคะ ^^

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

8

Quote Originally Posted by greenpark View Post
    ประเดิมให้แล้วนะคะ ^^
    ขอบคุณมากครับ

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member Master Brandname
    wawe's Bank Account
    • Bank Account 1: 424X0X7X4X

พี่ก็กดให้แล้วนะคะ
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

8

Quote Originally Posted by wawe View Post
    พี่ก็กดให้แล้วนะคะ
    ขอบคุณคุณป้า wawe ครับ ขออนุญาตเรียกตามพี่ๆในกระทู้ตู้กับข้าวนะครับ และฝากบอกพี่ๆ ทุกคนในกระทู้ ตู้กับข้าว ด้วยนะครับ
    ว่าผมไม่ได้ท้อง และจะกลับไปหาอะไรทานอีกครับ

และชวนเพื่อนๆ ที่มาอ่านกระทู้นี้นะครับถ้าไม่เคยเข้าไปอ่านกระทู้ ตู้กับข้าว ที่คุณ nam ตั้งไว้
    คุยกันมายาวนานตั้งแต่วันที่ 26 เดือน 4 ตอนนี้ยังไม่เลิกเลยครับ(ลองคิดดูครับกับข้าวจะเยอะเต็มตู้ขนาดไหน) แนะนำเลยครับสำหรับคนยังไม่เคยเข้าไปอ่าน
    เข้าไปแล้วจะติดใจยิ่ง ถ้าเป็นคนที่ชอบกินและทำอาหารเป็นสรณะ เช่นผม กับข้าวเยอะมากๆๆ (ขอโปรโมทหน่อยครับ กระทู้โปรดผม)

ต้องขอโทษพี่ป้าน้าอา(ไม่มีใครเป็นน้องเราเลย) ในกระทู้โน้นด้วยนะครับที่ไม่ได้เข้าไปตอบ ตอนนี้งานยุ่งมากๆ ครับ
    ตามที่ชี้แจงไว้ในกระทู้ เราจำเป็นต้องปิดเว็บเป็นการถาวร หากสถานการณ์ยังคงเป็นอย่างนี้ต่อไป
    การแก้ปัญหาเพื่อให้ดำรงชุมชนแห่งนี้ยังไม่ลุล่วงครับ แล้วก็อยู่ในช่วงท้ายของเดือนที่สองตามที่แจ้งในกระทู้

งานเลยยังหนักอยู่ครับ อยากให้ผ่านให้ได้ คุณแอ๊นท์และเพื่อนสมาชิกทุกคนอุตสาห์พยายามสร้างชุมชนแห่งนี้ขึ้นมา

ขอบคุณ ป้า wawe มากนะครับที่มาคุยกันในกระทู้นี้
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 21-06-10 at 10:51.

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member Master Brandname
    wawe's Bank Account
    • Bank Account 1: 424X0X7X4X

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะที่เว็บมาสเตอร์ช่วยแนะนำกระทู้ตู้กับข้าวให้พี่ป้าน้าอาทั้งหลายนะคะ เชิญได้นะคะใครที่มีเมนูอาหารในตู้กับข้าวมาโพสด้วยนะคะ และยิ่งช่วงนี้เป็นโอกาสอันดีที่จะแนะนำเมนูอาหารสำหรับคนท้อง โดยเฉพาะ คุณน้ำของเราค่ะ (พี่ขออนุญาตเว็ปมาสเตอร์คุยเรื่องคุณน้ำด้วยนะคะ ก็ดีใจน่ะ)
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

8

Quote Originally Posted by wawe View Post
    ขอบคุณมาก ๆ ค่ะที่เว็บมาสเตอร์ช่วยแนะนำกระทู้ตู้กับข้าวให้พี่ป้าน้าอาทั้งหลายนะคะ เชิญได้นะคะใครที่มีเมนูอาหารในตู้กับข้าวมาโพสด้วยนะคะ และยิ่งช่วงนี้เป็นโอกาสอันดีที่จะแนะนำเมนูอาหารสำหรับคนท้อง โดยเฉพาะ คุณน้ำของเราค่ะ (พี่ขออนุญาตเว็ปมาสเตอร์คุยเรื่องคุณน้ำด้วยนะคะ ก็ดีใจน่ะ)
    ได้เลยครับ เป็นข่าวดีอย่างยิ่งครับ

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member Brandname Fan
    nam's Bank Account
    • Bank Account 1: 457X0X0X5X
    • Bank Account 2: 520X1X5X2X

Seattle USA, Chiangmai Thailand
    3

มาโหวดให้แ้ล้วนะคะ

แก้ข่าวก่อนนะคะ คุณWM ไม่ได้ท้อง คนท้องคือพี่น้ำคะ แต่คนคอยตัดหน้าตู้กับข้าว ตอนนี้มาแรงสุด คือ คุณ WM นี่แหละคะ 555555555
    looknam09@gmail.com

แหล่งแพร่เชื้อความสุข

preeyanan's Avatar
    preeyanan is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    preeyanan's Bank Account
    • Bank Account 1: 049X0X7X8X

โหวตแล้วค่ะ แต่ละอันน่ารักมั่ก ๆ
    .
    "ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ . สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว"

deewib's Avatar
    deewib is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    deewib's Bank Account
    • Bank Account 1: 395X0X1X5X

Thumbs up

[SIZE="ุ6"]ชอบทุกอันเลยยยยยยยยยจ้า[/SIZE]
    deewib@@deewib@@deewib

Page 1 of 3 123 LastLast