อนุญาตให้ลงลิงค์ร้านค้าใน Signature ได้เฉพาะร้านค้าจากในบล๊อกหรือ Business Review ที่ SBNTOWN เท่านั้น - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 12 of 12
    Aobery is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

สามรถลงลิงค์ได้ที่sbntown แล้วเข้าไปโพสท์ตรงไหนค่ะ คือว่าคลิ๊กตรงคำว่า sbntown แล้วถ้าเจอคำว่า reply to thread ก็โพสท์ไดเลยเหรอค่ะ คือกลัวผิดกติกาค่ะ ขอบคุณค่ะ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

Quote Originally Posted by Aobery View Post
    สามรถลงลิงค์ได้ที่sbntown แล้วเข้าไปโพสท์ตรงไหนค่ะ คือว่าคลิ๊กตรงคำว่า sbntown แล้วถ้าเจอคำว่า reply to thread ก็โพสท์ไดเลยเหรอค่ะ คือกลัวผิดกติกาค่ะ ขอบคุณค่ะ
    ขอให้ข้อมูลภาพกว้างๆ ก่อนดังนี้นะครับ ไม่ให้ประกาศขายในกระทู้พูดคุย

อนุญาตให้ขายของโดยการตั้งกระทู้ใหม่เท่านั้น ไม่อนุญาตให้ขายตามข้อความประกาศ หรือ ในโพสความคิดเห็นของกระทู้ใดๆ
    และที่ SBN ไม่อนุญาตให้ขายของใน บล๊อก

หากฝ่าฝืนอีกครั้งตัดแต้มเตือน หากต้องการขายของ คลิ๊กตรง คำว่่า Forum(เว็บบอร์ด) ครับแล้วอ่านประกาศหน้าห้องต่างๆ เพื่อหาว่าสินค้าเราต้องลงห้องไหนครับมีพื้นที่ค้าขายสินค้า แฟชั่นแบรนด์เนมใน ชุมชน SBN และพื้นที่ค้าขายสินค้าทั่วไปที่ SBNTown และทั้งสองชุมชนของระบบชุมชน SBN ห้ามลงกระทู้ค้าขายในพื้นที่พูดคุยโดยเด็ดขาดครับ

และนอกจากการตั้งกระทู้ขายกระทู้เพื่อพูดคุยแล้ว ทางเรามีระบบบล๊ิอกให้เพื่อนสมาชิกได้ใช้งานตามความเหมาะสมอีกด้วย

โดยทั้งนี้ บล๊อกที่ SBN นี้เพื่อสมาชิกสามารถจัดเก็บความรู้เรื่องราวแฟชั่น หรือเรื่องใดๆ ที่เพื่อนสมาชิกสนใจได้ทั้งสิ้น

แต่หากต้องการใช้บล๊อกเพื่อการค้าทางเรา ยินดีและสนับสนุนให้เพื่อนสมาชิกใช้บล๊อกที่ SBNTown ดังรายละเอียดในกระทู้ อนุญาตให้ลงลิงค์ร้านค้าใน Signature ได้เฉพาะร้านค้าจากในบล๊อกที่ SBNTOWN เท่านั้น

บล๊อกใน SBNTown คลิ๊กตรงเมนูีด้านบนที่เขียนว่า Blogs คลิ๊กเพื่อเข้าสู่บล๊อกได้อีกทางหนึ่งครับ จะเจอปุ่ม create new post กดปุ่มดังกล่าวเพื่อเิริ่มเขียนบล๊อกของตนเองได้เลยครับ อยู่ตรงมุมด้านขวา(มือเรา)ตอนบนๆจอ

สามารถหาข้อมูลเพื่อศึกษาการใช้งานได้จากกระทู้นี้ได้ครับ มีเพื่อนสมาชิกมารีวิวไว้ครับ
    ชวนเพื่อนๆ มาแชร์ประสบการณ์ รีิวิวชุมชน SBN และ SBNTown ที่เราเลือกอาศัยกันเถอะ

ขอบคุณครับ ที่สนใจเข้าร่วมเป็นผู้ซื้อผู้ขายที่บริสุทธิ์ใจในชุมชนแห่งนี้

Page 2 of 2 FirstFirst 12