Mawmeawja ;Negative Feedback

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: Mawmeawja ;Negative Feedback

Mawmeawja is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face Mawmeawja ;Negative Feedback

Last edited by Mawmeawja; 11-04-11 at 01:30.

bouquet1234's Avatar
    bouquet1234 is offline Trusted Member Brandname Fan
    bouquet1234's Bank Account
    • Bank Account 1: 748X4X2X3X
    • Bank Account 2: 165X2X4X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

วันที่ 2011-04-10 23:53:39

bouquet1234 ได้ให้คะแนน Mawmeawja ในฐานะ ผู้ขาย ดังนี้

ความรวดเร็วใจการส่งของ
    คะแนน: ปานกลาง
    เพิ่มเติม: ส่งช้ากว่าที่บอก

ห่อสินค้าแน่นหนาปลอดภัย
    คะแนน: ดีมาก
    เพิ่มเติม: ใส่ถุงมาดี

ติดต่อสื่อสารกับผู้ขายได้สะดวก
    เพิ่มเติม:

สินค้าตรงกับคำบรรยาย
    คแนน: แย่
    เพิ่มเติม: มีตำหนิด้านหลังเปนขุ่ยๆที่ตัวผ้าซาตินสีน้ำเงิน Kloset , รอยเย็บแยกออกมาเห็นชัด

คะแนนรวม: 3

คอมเมนต์เพิ่มเติม:
    ตำหนิตอนถามบอกไม่มีๆ พอของส่งมาเปิดออกมา

มีตำหนิเหมือนซักโดยที่มีเล็บข่วนรอยใหญ่จากรูปถ่าย

แถมรอยเย็บด้านหลังช่วงแขนเสื้อกับตัวเสื้อเป็นเหมือนรอยแยก

พร้อมกลิ่นน้ำหอมฟุ้งฉุนมากเอาไปแช่ยังไม่หาย

ซึ่งไม่เคยบอกกล่าวก่อนล่วงหน้าว่าเปนแบบนี้

Thank you SBN ka
    ไม่เคยขายของปลอมจริงแท้แน่นอนทุกอย่าง
    แหวน กวาง Matina เราทำจากสร้อย
    จึงปรับขนาดไม่ได้แต่แก้ไซด์ได้ที่ร้านแหวน
    เราโชว์รูปของปลอมลงกระทู้เราด้วยเพื่อให้เห็น
    ว่าของปลอมเป็นอย่างไร
    ของจริงของเราเป็นอย่างไร
    *ด้านล่างน่ะปลอม -*- T^T

jamynaka is offline Trusted Member Master Brandname
    jamynaka's Bank Account
    • Bank Account 1: 506X6X3X9X

Default Re: Mawmeawja ;Negative Feedback

วันที่ 2012-01-11 17:49:10

jamynaka ได้ให้คะแนน Mawmeawja ในฐานะ ผู้ขาย ดังนี้

ความรวดเร็วใจการส่งของ
    คะแนน: แย่
    เพิ่มเติม: ประมาณ 3 อาทิตย์ถึงจะได้รับของค่ะ

ห่อสินค้าแน่นหนาปลอดภัย
    เพิ่มเติม:

ติดต่อสื่อสารกับผู้ขายได้สะดวก
    เพิ่มเติม: ติดต่อง่าย แต่แม่ค้าขาดความกระตือรือร้นในการติดตามของให้ลูกค้าค่ะ บอกว่าจะโทรแจ้งก็หาย

สินค้าตรงกับคำบรรยาย
    คแนน: แย่
    เพิ่มเติม: สภาพไม่ตรงกับที่บรรยาย

คะแนนรวม: 5

คอมเมนต์เพิ่มเติม:
    เราคิดว่าคุณแม่ค้าควรจะปรับปรุง เรื่องการลงรายละเอียดตอนประกาศขาย การส่งของ ติดตามของให้ลูกค้า ตามรายละเอียดด้านล่างค่ะ

Code July020 เสื้อ ZARA ปักเลื่อมSize S
    สวยมากใหม่ค่ะไม่มีตำหนิ รอบอก 32-34 ค่ะ ((ตัวนี้ดูใหม่จริงค่ะ แต่เลื่อมตรงชายเสื้อหลุดลุ่ยเป็นแถบๆ หลายนิ้วค่ะ มันน่าจะเรียกว่าตำหนิรึเปล่าคะ ถ้าไม่เรียกตำหนิก็น่าจะแจ้งไว้ด้วยค่ะ))

Code: July0059 กางเกงสี่ส่วน CK สีดำ Size 4
    ยาว 22.5 นิ้ว สะโพก 34-38 นิ้ว เอว 25-29 นิ้ว
    ใหม่มากๆไม่มีตำหนิค่ะ ((ไม่ใหม่นะคะตัวนี้ ไม่ขาดก็จริง แต่สีก็เฟดแล้วค่ะ ควรใช้คำ่ว่าสภาพดีเฉยๆ นะคะ))

17 ธ.ค. 54 สั่งซื้อ
    18 ธ.ค. 54 โอนเงิน (แม่ค้าแจ้งวันจะส่งของให้วันรุ่งขึ้น เพราะติดวันหยุด)
    11 ม.ค. 54 สุดท้ายก็ได้รับของ........ ในระหว่างนี้ ติดตามไป ประมาณ 3 ครั้ง แม่ค้ายังขาดความกระตือรือร้นในการติดตามของให้ลูกค้ืานะคะ น่าจะปรับปรุงหน่อยค่ะ

ที่คอมเม้นตรงนี้ไม่ได้โกรธเคืองอะไรใดๆ ทั้งสิ้นนะคะ แค่อยากให้คุณแม่ค้าได้ทราบและปรับปรุงค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ขอบคุณ Siambrandname มากๆ ค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ