❤❤แนะนำร้านค่ะ :: SWEET VILLAGE ACCESSORY SHOP :: เครื่องประดับคุณภาพนำเข้าจากเกาหลีและจีนนะคะ❤::Sweet & Cute In Same Time::❤

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    Sweetvillage's Avatar
    Sweetvillage is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ❤❤แนะนำร้านค่ะ :: SWEET VILLAGE ACCESSORY SHOP :: เครื่องประดับคุณภาพนำเข้าจากเกาหลีและจีนนะคะ❤::Sweet & Cute In Same Time::❤

สวัสดีค่ะสาวๆชาว Sbn วันนี้ขอแนะนำร้านเปิดใหม่และขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
    ร้านของเราชื่อ Sweet Village ค่ะ ทางร้านเราจำหน่ายเครื่องประดับงานคุณภาพนำเข้าจากประเทศเกาหลีและจีนนะคะ มีสินค้ามากมายให้สาวๆได้เลือกชมกันค่ะ ไม่ว่าจะเป็น แหวน ต่างหู นาฬิกา ค่ะ

รูปสินค้าทุกชิ้นในร้าน แม่ค้าถ่ายเองทั้งหมดนะคะ ไม่ได้ไปเอามาจากเว็บเกาหลีจ้า ของเหมือนในภาพแน่นอน ถ่ายจากของจริงทุกมุม ทุกชิ้นค่ะ

แม่ค้าลงขายของทุกวันที่ Sbntown ห้อง Local นะคะ พบกันได้ทุกวันเลยจ้า

**แม่ค้าไม่มีหน้าร้านนะคะ ขายออนไลน์อย่างเดียวค่ะ**

สามารถติดต่อได้ทาง

Email : Sweetvillages@gmail.com

PM

Call : 0832605554 [ จ-ศ ขอรับสายหลัง 5 โมงนะคะ แม่ค้าไปเรียนจ้า ]

ตัวอย่างสินค้าบางรายการที่ร้านเราจำหน่ายอยู่ปัจจุบันนะคะ

Best seller ต่างหูแบบห้อย ประดับด้วยมุก คริสตัลวิ๊งๆ และ คริสตัลน้ำนมสีชมพูออ่น สวยมากๆจ้า 320 บาท [[ หมดจ้า ]]

Best Seller ต่างหูกุหลาบ ประดับด้วยคริสตัลวิ๊งๆ สวยมากมายค่าา 240 บาทจ้า

Best Seller แนะนำค่ะ ต่างหูกุหลาบ กับหัวใจและ กุหลาบจิ๋วจ้า ตามภาพเลยนะคะ 250 ค่ะ

ต่างหู LOVE LOVE น่ารักสุดๆ ประดับคริสตัลสีรุ้งวิ๊งๆ นะจ๊ะ 220 จ้า [[หมดแล้วจ้าา ]]

ต่างหูตัวอักษร D ประดับมุก คริสตัลวิ๊งๆ และ คริสตัลน้ำนมสีชมพูออ่นจ้า 240 ค่ะ

Best Seller แนะนำจ้า ต่างหูแบบห้อย เป็นคริสตัลวิ๊งๆทั้งหมดจ้า สวย Classic สุดๆค่พ มีสองสีนะจ๊ะ ตามภาพเลยค่าา 350 จ้า

ต่างหูแบบหรูหรา ใส่ออกงานได้จ้า คริสตัลวิ๊งทั้งตัว ราคา 250 เช่นกันจ้า

ต่างหูรูปพระจันทร์ครึ่ง ประดับคริสตัลสีรุ้งทั้งหมดจ้า สวยน่ารักค่ะ 220 จ้า[[ หมดจ้า ]]

Best Seller ต่างหูเกาหลี น่ารักมากๆค่ะ ประดับคริสตัลวิ๊งๆ และคริสตัลน้ำนมค่าา 240 เท่านั้นค่ะ

ต่างหูใบไม้ เก๋ๆ ประดับคริสตัลสีวิ๊งๆ และ คริสตัลน้ำนมจ้า มี 2 สีนะจ๊ะ [ ฟ้าอมเขียว,ชมพู] 240 เท่านั้นค่ะ

ต่างหูกะโหลก สีชมพู สีทอง สวย น่ารักมากมายค่ะ 250 ค่าา เหลือคู่สุดท้ายนะคะ

ต่างหูดอกไม้เก๋ๆ สีชมพูออ่นจ้า 240 จ้า[[ หมดจ้า ]]

Best Seller ต่างหูสวยๆ ใส่ไปงานได้ สวยวิ๊งมากมายจ้า 300 จ้าา

Best Seller แนะนำ ต่างหูแนวเจ้าหญิง คริสตัลทั้งหมด วิ๊งมากมายจ้า 280 จ้า วิ๊งมากๆๆๆๆๆ เหลือคู่สุดท้ายค่ะ

ต่างหูวงกลม คริสตัลน้ำนม และ คริสตัลวิ๊งๆทั้งหมด ตรงด้านล่างมีรูปมงกุฎเล็กๆน่ารัก มี 2 สี ตามภาพเลยจ้า 220 จ้าา

ยังมีอีกหลายรายการเลยนะคะ สามารถตามไปชมได้ในกระทู้ห้อง Local นะคะ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่มาอุดหนุน และ ขอบคุณ Sbn นะคะ
    Last edited by Sweetvillage; 13-02-11 at 14:49.

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

ขออนุญาตสมาชิกยุบรวมกระทู้เพื่อประโยชน์ของสมาชิกเอง อ่านหลักการและเหตุผลได้ในกระทู้ อนุญาตให้สมาชิก ผู้ออกแบบ ผู้ประดิษฐ์ หรือ ผู้ผลิตสินค้า ตั้งกระทู้เพื่อประชาสัมพันธ์แอคเคาละกระทู้ และแจ้งเพื่อขอเปลี่ยนชื่อกระทู้ที่ตั้งไปแล้วได้ในประกาศนี้

และขอความกรุณาเพื่อนสมาชิกที่โพสกระทู้ในห้องนี้ ที่ไม่ใช่ อีดิทข้อความกระทู้ของตนเองและแจ้งลิงค์มายังพีเอ็มของ siambrandname webmaster เพื่อย้ายกระทู้ดังกล่าวก่อนโดนตัดแต้มเตือนจากการร่วมกันดูแลชุมชนโดยระบบ JTP

และสำหรับสมาชิกที่มีปัญหารูปที่โพสในกระทู้หายเนื่องจากปัญหาทางเทคนิคที่เกินโควต้าการส่งข้อมูลของเว็บฝากรูป(ฺBandwith exceed)

ทางเราแนะนำให้ฝากรูปที่เว็บ www.meejai.com เนื่องด้วยจะไม่มีปัญหาดังกล่าว รูปจะได้ไม่หายและจะเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกเองในการใช้พื้นที่แห่งนี้ประชาสัมพันธ์สินค้า Fashion Ignition ที่เพื่อนสมาชิกเองออกแบบ สร้าง หรือเกี่ยวข้องกับการผลิต

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ