Pre-Order BAO BAO ISSEY MIYAKE มีหลากหลายแบบให้เลือกเป็นเจ้าของ ราคาพิเศษสุดๆค่ะ พร้อมรูปจริงสินค้าค่ะ รับออเดอร์อยู่ตลอดค่ะ จนกว่าจะหาของในญี่ปุ่นไม่ได้ค่ะ มีของพร้อมส่งด้วยค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Pre-Order BAO BAO ISSEY MIYAKE มีหลากหลายแบบให้เลือกเป็นเจ้าของ ราคาพิเศษสุดๆค่ะ พร้อมรูปจริงสินค้าค่ะ รับออเดอร์อยู่ตลอดค่ะ จนกว่าจะหาของในญี่ปุ่นไม่ได้ค่ะ มีของพร้อมส่งด้วยค่ะ

Hybrid View

TAkaNE's Avatar
    TAkaNE is offline Trusted Member Master Brandname
    TAkaNE's Bank Account
    • Bank Account 1: 766X1X4X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face Pre-Order BAO BAO ISSEY MIYAKE มีหลากหลายแบบให้เลือกเป็นเจ้าของ ราคาพิเศษสุดๆค่ะ พร้อมรูปจริงสินค้าค่ะ รับออเดอร์อยู่ตลอดค่ะ จนกว่าจะหาของในญี่ปุ่นไม่ได้ค่ะ มีของพร้อมส่งด้วยค่ะ

Pre-Order PLEATS PLEASE ISSEY Miyake's new brand of accessories from "BAO BAO ISSEY MIYAKE" และ New PLEATS PLEASE ISSEY MIYAKE Bilbao Lucent Pearl สินค้ารุ่นนี้เป็นรุ่นใหม่ที่จะวางจำหน่ายที่ช็อปที่ญี่ปุ่นต้นเดือน กย นี้ ลูกค้าจะได้รับสินค้าหลังวันที่ 5 กย นี้เป็นต้นไปคะ เพราะขนส่งจากญี่ปุ่นไปไทยใช้เวลา 4-5 วันค่ะ หรือสนใจรุ่นไหน ที่ไม่ได้เอาลงไว้ สอบถามมาได้เลยค่ะ

"Issey Miyake Bao Bao" is the hallmark of the items, specially shaped pieces together is a simple configuration. Freely change the form of transformation, change color with light, attractive and rich colors. The first time in the world of accessories to expand the flexible standing humor.

ขนาด 40 × 40 cm Pre-Order 12,850 B.

และขนาด 28 × 28 cm Pre-Order 10,500 B.

BILBAO PRISM สีล้วน Season ของ Collection นี้ มี 3 สี ค่ะ Pink , Black , Silver

ขนาด 40 × 40 cm Pre-Order 12,850 B.

และขนาด 28 × 28 cm Pre-Order 10,500 B.

BILBAO PRISM BORDER ลายขวาง Season ของCollection นี้ มี 2 Tone ค่ะ

1. Pink และBlack

2.BlackและSilver

ขนาด 40 × 40 cm Pre-Order 13,450 B.

และขนาด 28 × 28 cm Pre-Order 10850 B.

PLEATS PLEASE ISSEY MIYAKE Bilbao Lucent Pearl ขนาด 6X6 บล๊อกค่ะ

ขนาด เทียบเท่า 6X6 Block ค่ะ ทุกสี ราคาPre-Order 10,600 B.

ลงรูปเพิ่มค่ะ สีหายากจริงๆค่ะ

สีขาว BILBAO LUCENT BASICS

สีม่วงSEASONAL 1 BILBAO LUCENT

สีน้ำเงินเข้ม SEASONAL 1 BILBAO LUCENT

สีดำ BILBAO LUCENT BASICS

สีเปลือกไข่ ( BEIGE )BILBAO LUCENT BASICS

สีชมพู
    SEASONAL 1 BILBAO LUCENT

Bilbao Round ทรงกลมๆ น่ารัก เก๋ไม่เหมือนใคร ไว้ใส่ เงิน มือถือ เวลาไปทานข้าว ขายดีมากๆค่ะ คาดว่าจะหมดเร็วๆนี้ค่ะ
    Pre-Order 5850 B.

Bilbao Block C สีสดๆ สวยๆค่ะ ใบใหญ่จุใจ Pre-Order 8950 B.

กระเป๋าคลัทช์ Block C สวยหรูค่ะ Pre-Order 7550 B.

BAO BAO Arrow สามารถคล้องแขนได้ค่ะ สีแดงหายากมากๆแล้วค่ะ มีแดง ดำ น้ำเงิน น้ำตาลค่ะ ตอนนี้ืทุกสีหาของยากมากๆค่ะ

ที่ยังพอเห็นคือ น้ำตาลค่ะ ก้นกระเป๋าคือส่วนเดียวที่เป็นหนังวัวแท้ค่ะ น้ำหนักกระเป๋าไม่มีความหนักเลยนะค่ะ สามารถใช้งานได้อย่างสบายๆค่ะ Pre-Order 17550 B.

สีน้ำตาลไหม้ ชัดๆค่ะ

BAO BAO Arrow Size เล็ก รูปเปรียบเทียบทรงและขนาดกับ LV Trevi Pm ของแม่ค้าค่ะ

เปรียบเทียบไซส์ใหญ่กับเล็กนะค่ะ

เปรียบเทียบArrow Bigไซส์ใหญ่ กับ Balen Midday ค่ะ ขนาดพอๆกันเลยค่ะ ใครของเยอะใบใหญ่นี้คุ้มมากๆค่ะ

BAO BAO Cosmetics bag = 3600 B.

Ready to ship สีดำ 1 ใบค่ะ

ฺBAO BAO Frocky ค่ะ ขนาดใหญ่กว่า รุ่น Prims 40X40 Cm ไปบล๊อกหนึ่งนะค่ะ เป็นกระเป๋ารุ่น Limited
    Edition จำหน่ายเป็นครั้งแรกที่ญี่ปุ่นเมื่อวันที่ 16 Sep อาทิตย์ที่ผ่านมานะค่ะ

วัสดุเป็นผ้ากำมะหยี่ค่ะ รุ่นนี้แม่ค้าไม่ได้สต๊อกของไว้นะคะ่ รับสั่งซื้อตามออเดอร์ลูกค้าค่ะ การใช้งาน ไม่สามารถโดน

น้ำได้นะค่ะ หลีกเลี่ยงได้เป็นดีค่ะ เป็นรอยง่ายนิดหนึ่ง ต้องใช้แบบถนุถนอมค่ะ Pre-Order 9800 B.

เขียวมะนาว ม่วง สีทอง สีดำ

เหมาะกับฤดูใบไม้ผลิของญี่ปุ่นเลยค่ะ ให้ลุคอบอุ่นๆ ค่ะ

รูปสินค้าค่ะ ที่ออเดอร์กันรอบนี้ค่ะ

รูปสินค้า ที่รอส่งค่ะ อยู่ที่บ้านญี่ปุ่นค่ะ วันที่ 19-20 Sep 10

รูปสินค้าค่ะ ที่รอส่งค่ะ อยู่ที่บ้านญี่ปุ่นค่ะ วันที่ 14 Sep 10

รูปสินค้า Updated ล่าสุดค่ะ หลายส่วนถึงมือลูกค้ากันหมดแล้วนะค่ะ มีเหลือที่บ้านแม่ค้าที่ญี่ปุ่นอยู่บางส่วนค่ะ ทยอยส่งเร็วๆนี้ค่ะ

แถมรูปช็อป PLEATS PLEASE ที่ถนน Aoyama ที่แม่ค้าไปสอยมาวันนี้ค่ะ ช็อปอยู่ตรงข้ามร้าน COMME des Garcons เลยค่ะ

กติกาค่ะ

- มัดจำใบละ 2000 B. ได้ถุง Care Bag พร้อมถุงกระดาษ ครบค่ะ พร้อมแท็กติดสินค้าด้านในค่ะ ของใหม่จาก ShoP ที่ญี่ปุ่นและเป็นของแท้ล้านเปอร์เซนต์ค่ะ

- ราคานี้รวมค่าส่งแบบ EMS ในไทยแล้วค่ะ

- แม่ค้าอยู่ญี่ปุ่นค่ะ ซื้อของเอง ไม่ผ่านนายหน้าที่ไหน สามารถโทรฯติดต่อได้ค่ะ

- ราคานี้งดต่อรองนะค่ะ ขายถูกแล้วค่ะ แวะมาแปะรูปภาพเมื่อวานไปซื้อมาแล้วค่ะ คนเยอะล้านแตกค่ะ ของหมดไวมากมาย แถมจำกัดการซื้อได้แค่คนละ 5 ใบเท่านั้นค่ะ

009819083325626 นาทีละ 6-7 บาทค่ะ
    008819083325626 นาทีละ 5 บาทค่ะ ขอความกรุณางดโทรฯตอนหลัง 4 ทุ่มเป็นต้นไปนะค่ะ เพราะว่าที่ญี่ปุ่น เร็วกว่าเมืองไทย 2 ชม ค่ะ มีบางคนโทรฯหาแม่ค้าตอนตี 3 อันนี้ก็ไม่ไหวนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
    รีบด่วนโทรฯหาได้เลยค่ะ หรือ ส่งเมลล์มาก็ได้ค่ะ แม่ค้าตอบไวกว่าพีเอ็มนะค่ะ

shop_kawaii_japan@yahoo.com
    หรือ www.shop-kawaii-japan.com

- ระบุสีที่ต้องการสำรองมาด้วยค่ะ ถ้าไม่มีของแม่ค้าจะคืนเงินมัดจำให้ทั้งหมดค่ะ

- สินค้ารุ่นนี้เป็นรุ่นใหม่ที่จะวางจำหน่ายที่ช็อปต้นเดือน กย นี้ รับออเดอร์จนกว่าสินค้าจะหมดนะค่ะ

- ลูกค้าที่สั่งจองกรุณาทิ้งเบอร์โทรฯที่ติดต่อไว้ด้วยค่ะ แม่ค้าจะโทรฯกลับเวลาที่สินค้าที่ลูกค้าสั่งหมดหรือสีที่ต้องการหมด

- ส่งของวันที่ 3 กย ค่ะ ส่งตรงจากญี่ปุ่นไปบ้านแม่ค้าที่ไทยค่ะ ถึงบ้านแม่ค้าที่ไทย 6 กย และส่งให้ลูกค้าได้ตั้งแต่วันที่ 6 กย นี้เป็นต้นไปค่ะ

ฝาก LinK Pre-Order สินค้าจากญี่ปุ่นค่ะ รับฝากซื้อของจากญี่ปุ่นทุกเวปในญี่ปุ่นค่ะ brandname ของแท้จากญี่ปุ่น ราคาไม่แพง สอบถามกันมาได้ค่ะ ส่งตรงถึงหน้าบ้านคุณค่ะ ไม่ต้องมาถึงญี่ปุ่น ก็สามารถช็อปปิ้งของญี่ปุ่นได้ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1188815

Special ThanK::: SBN Ka:::

Last edited by TAkaNE; 26-09-10 at 20:42.
    All AboUt JaPaN

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ