เครียดดด ฮือๆๆๆๆ รบกวนปรึกษาด้วยค่าาา --"

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 16
    ImYiinG's Avatar
    ImYiinG is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    ImYiinG's Bank Account
    • Bank Account 1: 089X4X1X4X
    • Bank Account 2: 165X2X0X1X
    • Bank Account 3: 768X0X0X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Ratchadaphisek Rd., Bkk.

Unhappy เครียดดด ฮือๆๆๆๆ รบกวนปรึกษาด้วยค่าาา --"

ช่วยด้วยค่าาา..

เกิดความคับค้องใจอีกครั้ง (ซ้ำแล้วซ้ำอีก) แล้วค่ะ อย่างอื่นเลยต้องขอเกริ่นเลยว่า เราเป็นโรคจิตอย่างสูงงงง เวลากระเป๋าอยู่กับตัว ก็อยากขาย คิดว่ามีเยอะไป ปล่อยไปบ้างจะได้มีเงินสดกลับมาคืนทุน แต่พอปล่อยไปละ เอาล่ะซิ.. หนักกว่าเก่าอีก --" เสียดายยยย บางใบเสียดายจัด ก็ซื้อกลับมาใหม่อีก เฮ้ออ..

ตอนนี้กระเป๋าถือไปเที่ยวเล่นใน Stock มีจำนวนไม่มากค่ะ มี

1. Trevi PM
    ข้อดี : ใบนี้ซื้อมือ 2 มาไม่ค่อยได้ใช้มากนัก แต่ชอบเพราะถือก็ได้ สะพายก็ได้ งามมมม..
    ข้อเสีย : มันจะดูซ้ำๆกับ Speedy 35 ป่าวน้าา

2. Speedy 35 Damier + Mini Pochette Trunks & Bags
    ข้อดึ : ใบนี้ขายมือ 2 ไปแล้วเสียดายมากก เลยซื้อมือ 1 กลับมา (เวรกรรม) ชอบเพราะลุยๆๆๆๆ ไปไหนมาไหนได้ รุ่นอมตะ คนรัก LV ไม่มีไม่ด้ายยย
    ข้อเสีย : เป็นคนไม่ค่อยระวัง กลัวใช้ๆไปแล้ว Trunk แดงๆจะลอกก แถมลายซ้ำกับ Trevi

3. Parlermo PM
    ข้อดี : ชอบที่ถือก็ได้ สะพายก็ได้ ทรงน่ารัก เข้าได้หลายชุด
    ข้อเสีย : ห่วงเรื่อง Cowhide ในส่วนที่ไม่ได้ใส่หูถัก พวกขอบกระเป๋าอ่ะค่ะ และเวลาสะพายข้างทรงกระเป๋าดูเบี้ยวๆ

4. Chanel GST
    ข้อดี : อย่างสวยยยย ซื้อมามือ 1 ไม่กล้าใช้เลยยย
    ข้อเสีย : ก็เพราะว่าไม่ค่อยได้ใช้อ่ะแหละ ขายดีไหมน้าาา --"

5. Rita MC Black (กำลังตัดสินใจว่าจะซื้อดีไหม)
    บอกก่อนค่ะ ว่าเคยมี Rita MC White / Speedy MC white / Speedy MC Black แล้วขายไป (เพราะอาการเดิมๆ) แต่ด้วยความที่เป็นคนชอบ Multi Black มากกกกก ก็เลยอยากจะซื้อกลับมา แต่ก็ชั่งใจอยู่เพราะราคาค่อนข้างสูง ใจอ่ะอยากมี MC Black ติดบ้านไว้ซักใบ แต่อีกใจก็กลัวว่าเดี๋ยวพอได้มาก็นอยด์อีก เงินไม่มี ฮือๆๆๆ

เค้าขายน้อง Rita สุดสวยไปแล้วค่าาา ฮือๆๆๆๆๆๆ เลยประชดชีวิตด้วยการสอย Speedy MC Black กลับมาแทน (เพิ่งขายไปเมื่อวาน แล้วเสียดายสุดๆ เลยหาซื้อใบใหม่กลับมาค่ะ แต่เป็นมือ 2 -- เข้าขั้นโรคจิตอย่างแรง)
    Last edited by ImYiinG; 28-10-10 at 16:44.

BOTANIC's Avatar
    BOTANIC is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    BOTANIC's Bank Account
    • Bank Account 1: 574X2X9X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

โบ๊ตว่าที่มีอยู่ก็โอเคแล้วนะคับ

ลุยก็มีน้องดี้

เก๋ก็มีน้องเทรวี่

หรูก็มีน้องแนล

น่ารักก็น้องปลาโลมา555

ส่วนน้องริต้า เขาก็สวยคับแต่เหมือนเคยได้ยินว่าแอบหนัก

แล้วก็ผมว่าที่มีก็ครบแล้ว

ดังนั้นถ้าเป็นโบ๊ตคงไม่ขายที่มีอ่ะคับ

ใช้ไปเรื่อยๆ แต่อาจจะแบ่งเงินเก็บในแต่ละเดือนเพื่อไว้รอสอยน้องริต้า เพิ่มคับ

^^

ปล น้องๆที่มีน่ารักทั้งนั้นเลยคับ
    Dreaming about himalaya crocodile with diamond buckle every day and night....
    Thanks ImYiinG ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

kim-juu's Avatar
    kim-juu is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    kim-juu's Bank Account
    • Bank Account 1: 002X7X8X5X

อ่านแล้วเข้าใจอารมณ์และความรู้สึกเลยค่ะ
    ในความคิดของจู Lv trevi และ dy 35 ดูไม่ซ้ำกันนะคะ เพราะทรงคนละแบบกันค่ะ
    ส่วน Chanel GST จูว่าน่ารักและน่าใช้มากๆ เลยค่ะ น่าจะเก็บไว้ก่อนนะคะ
    ส่วน rita กับ dy mc จูว่าอารมณ์คล้ายๆ กันค่ะ
    Thanks ImYiinG ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

earthx's Avatar
    earthx is offline Trusted Member Master Brandname
    earthx's Bank Account
    • Bank Account 1: 102X5X9X4X

ส่วนตัวคิดว่าที่มีอยู่ก็โอเคแล้วนะครับพี่หญิง
    เอิร์ธยังมีไม่ได้ครึ่งนึงของพี่เลยครับ >____<
    my instagram earthcha

sarangHae's Avatar
    sarangHae is offline Registered Member Brandname Fan

ณ นาวยังไม่ต้องขายดีไหมคะ แต่ละใบมันเป็นmust have itemทั้งนั้นเลย เป็นคอลเลคชั่นที่น่ารักน่าอิจฉามากๆๆๆ โดยเฉพาะเทรวี่กับพาเลอโม่ ย้ำขีดเส้นใต้ ทำตัวหนาเลยว่าอย่าขายค่าๆๆ

honeyp's Avatar
    honeyp is offline Trusted Member Master Brandname
    honeyp's Bank Account
    • Bank Account 1: 016X7X7X9X

เสียสละเพื่อชุมชน

Quote Originally Posted by sarangHae View Post
    ณ นาวยังไม่ต้องขายดีไหมคะ แต่ละใบมันเป็นmust have itemทั้งนั้นเลย เป็นคอลเลคชั่นที่น่ารักน่าอิจฉามากๆๆๆ โดยเฉพาะเทรวี่กับพาเลอโม่ ย้ำขีดเส้นใต้ ทำตัวหนาเลยว่าอย่าขายค่าๆๆ
    เห็นด้วยเลยค่ะ collection ที่มีอยู่เวิร์คมากๆแล้วค่ะ ยิ่ง trevi กะ palermo นี่ห้ามขายเลย

ImYiinG is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname

Red face Many Thanks

ขอบคุณทุกความคิดเห็นเลยนะคะ หญิงเป็นประเภทว่าใช้กระเป๋าใบเดียวเดิมๆ ทั้งอาทิตย์ไม่ค่อยเปลี่ยน (ปกติใช้ Speedy 35 ห้อยกะน้อง Mini)

ใบอื่นๆก็วางไว้ในตู้เฉยๆ หยิบมาใช้บ้างเล็กน้อย เน้นวางไว้เพื่อดูชมความสวยงามแค่นั้น --"

บาง Feel มันก็ได้อารมณ์ว่า เฮ้ยยย.. เอาเงินมาวางกองเล่นในตู้เนี่ย คุ้มแล้วเหรออออ

แต่ก็เชื่อค่ะ ว่าถ้าขายไปคงเสียดายๆๆๆ แล้วก็ต้องหาวิธีซื้อกลับมาอีกจนได้ (นี่ก็ทำไปหลายใบแล้ว - Speedy 30/35/40/MC White/MC Black/NVF PM/NVF GM)

เข้าขั้นวิกฤตแล้วซิเรา ฮือๆๆๆๆๆ

ล่าสุดก็อย่างที่บอกอ่ะค่ะ Speedy MC Black ขายไป 2 วัน เสียดายย เลยตัดสินใจซื้อกลับมา

ขอบคุณสำหรับทุกคำปรึกษานะคะ หญิงจะพยายามข่มใจไม่ให้คิดฟุ้งซ่านนจ้าา

Question Next Question ??

ว่าแต่.. ถ้าจะมี MC Black ติดไว้ซักใบ เพื่อนๆแนะนำรุ่นไหนดีคะ Speedy MC Black ดีไหมเอ่ย ??? (เพราะถ้ามีรุ่นที่น่าซื้อมากกว่า จะได้ขาย SPeedy ไปซื้อ 55555)

BOTANIC's Avatar
    BOTANIC is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    BOTANIC's Bank Account
    • Bank Account 1: 574X2X9X7X

โบ๊ตเชียร์ judy คับ

น่ารัก ปนหรูดูเก๋ๆ

ปลน้องดี้มีดามิเยร์ แล้วด้วยคับ
    Dreaming about himalaya crocodile with diamond buckle every day and night....

sarangHae's Avatar
    sarangHae is offline Registered Member Brandname Fan

Quote Originally Posted by ImYiinG View Post
    ว่าแต่.. ถ้าจะมี MC Black ติดไว้ซักใบ เพื่อนๆแนะนำรุ่นไหนดีคะ Speedy MC Black ดีไหมเอ่ย ??? (เพราะถ้ามีรุ่นที่น่าซื้อมากกว่า จะได้ขาย SPeedy ไปซื้อ 55555)
    ชอบpetit noe mc black เพิ่มความเก๋ด้วยการเอาbandeau มาใช้แทนสายรูดปากกระเป๋า น่าจะเก๋มากเลยนะคะ

Page 1 of 2 12 LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ