ร้านเสื้อผ้าVintage " LAZY VINTAGE" @ Seacon Square สำหรับสาวๆหัวใจรักวินเทจค่ะ ^^;

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 16
    sonne is offline Junior Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ร้านเสื้อผ้าVintage " LAZY VINTAGE" @ Seacon Square สำหรับสาวๆหัวใจรักวินเทจค่ะ ^^;

(ก่อนอื่น เราไม่แน่ใจว่าโพสในห้องนี้ได้รึป่าว แต่เห็นว่าเป็นเจ้าของร้านโพสได้ หากผิดห้องต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ^^

สวัสดีค่ะ ^O^

แนะนำตัว
    หลังเรียนจบถาปัด เราตัดสินใจเปิดร้านเสื้อผ้าวินเทจ ซึ่งเป็นที่หลงใหลอยู่มานานแล้ว เป็นจุดเริ่มต้นของชีวิตวัยทำงานค่ะ
    ทุกรายละเอียดของร้านผ่านการออกแบบด้วยความชอบของเราอง ทั้งinterior การเลือกและการแมชเสื้อผ้า หรือแม้แต่การดัดแปลงให้เสื้อผ้าวินเทจใส่ได้ง่ายยิ่งขึ้น สุดท้ายต้องขอบคุณพ่อแม่และเพื่อนๆที่ช่วยเราทำให้ร้านนี้สำเร็จจลุล่วงค่ะ >,<

ทำไมต้องเสื้อผ้าวินเทจ มีดีอย่างไร?
    ความหลงใหลในของวินเทจ คือดีเทลค่ะ เราเรียนรู้ดีเทลต่างๆได้จากเสื้อผ้าสมัยก่อน
    เสื้อผ้าวินเทจส่วนใหญ่ คือ เสื้อผ้าย้อนยุคมีที่มาจากยุคประมาณ 20's-60's จ้า สมัยคุณย่า คุณยาย อาม่า คุณป้า หรือคุณแม่ของเรายังสาวๆน่านแล~ ในปัจจุบัน มีการเอามามิกแอนด์แมชใส่เดินเล่นกันได้หลายแบบหลายสไตล์ อยู่ที่แต่ละคน อาจจะเกิดเป็นลักษณะเฉพาะตัว ไม่เหมือนใครเรยก็ได้ อยู่ที่เราจะสนุกกับมัน ต้องทดลอง ลองดู แล้วจะรู้เอง

❤ลักษณะเฉพาะของเสื้อผ้าวินเทจต่างกับเสื้อผ้าสมัยนี้ยังงัย?
    เสื้อผ้าวินเทจจะตัดเย็บอย่างประณีตแบบเทเลอร์เมด(Tailor made) มีดีเทลเล็กๆ น่ารัก ให้ได้ค้นพบ การตกแต่งที่ใส่ใจในรายละเอียด และเนื้อผ้าที่มีคุณภาพซึ่งหายากเหมือนกันในยุคข้าวยากหมากแพง ..ของวินเทจแต่ละชิ้นเลยมีสเน่ห์ในตัวเอง ชวนให้เราหลงใหลตั้งแต่ตอนเลือก(เวลาเจอเหมือนเจอเนื้อคู่) จนถึงตอนสวมใส่เลยล่ะจ้า^.^

...ด้วยเหตุผลประการฉะนี้ จึงได้เป็นบ่อเกิดร้านนี้ขึ้นมานั่นเอง ^o^!

❤ about ร้าน Lazy Vintage
    ของทุกชิ้นจาก Lazy Vintage ผ่านการคัดสรรมาอย่างตั้งใจและสนุกโดยเราเอง และทีชื่อ Lazy ไม่ได้เพราะคนขายขี้เกียจนะ55 (อาจจะมีบางนิดหน่อย) ^.^; แต่เพราะเรารู้สึกว่าเสื้อผ้าวินเทจบางทีก็ใส่ยาก ไม่รู้จะใส่ไปไหน เราเลยพยายามคัดสรรเสื้อผ้าวินเทจที่ใส่ได้ง่ายๆไม่ต้องคิดมาก
    ทั้งในวันสบายๆ ใส่ไปเดินเล่น วันทำงาน หรือออกงานต่างๆก็ย่อมได้ค่ะ

❤ สินค้าของเรา ?
    ร้านเราขายเสื้อผ้าวินเทจแท้ๆ( 2 nd hand)เป็นหลัก โดยเฉพาะเดรสและเชิร์ต
    อาจจะมีบางชิ้นที่เป็นของใหม่สไตล์วินเทจ หรือชิ้นที่เราออกแบบเองด้วยค่ะ
    สินค้าเรามี ..
    DRESS : เดรสแขนสั้น | แขนยาว | แขนกุด | ชุดเอี๊ยม
    SHIRT : เสื้อเชิร์ตแขนสั้น | แขนยาว | แขนกุด
    BOTTOM : กระโปรง | กางเกง
    ACCESSORIES : เข็มขัด | กระเป๋า | หมวก | เครื่องประดับ
    SHOES : รองเท้าหนัง | รองเท้าผ้า
    ชื่อร้าน LAZY VINTAGE เป็นร้านที่เราตั้งใจว่าจะหาเสื้อผ้าวินเทจที่ใส่ได้แม้แต่ในวันขี้เกียจๆ นั่นคือ ใส่ได้ง่ายๆนั่นเองค่ะ

ยังงัยลองแวะเข้ามาดูได้ที่ Website เรารับส่งทางไปรษณีย์ด้วยค่ะ ^^ คิดราคาเท่าหน้าร้าน+ค่าส่งนิดหน่อยค่ะ
    http://www.facebook.com/lazyvintage

หรือแวะมาได้ที่ร้าน
    หน้าร้านมีสาขาเดียวคะ เปิดอยู่ที่ Seacon Square โซน season fashion mall ห้องS115 สังเกตได้ง่ายอยู่หลังธ.ไทยพาณิชย์ค่ะ เข้าไปดูแผนที่ได้ใน web site จ้า \^o^/

เราเพิ่งเปิดเมื่อวันที่ 10.10.10 นี้เองจ้า

หน้าร้านเราที่ซีค่อนค่ะ ^^ concept เหมือนอยู่บ้าน ~~

me

เสื้อวินเทจ ก็มีค่ะ เอาไปจับแมชกับกางกางหรือกระโปรงที่เรามี

ขอบคุณ SBN ค่ะ o^^o
    Last edited by sonne; 03-12-10 at 22:43.
    Like Pangmee ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

sonne is offline Junior Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default LAZY UPDATE!! VINTAGE ITEMS FRI 3.12.10 -Vintage Dress

LAZY UPDATE!! VINTAGE ITEMS FRI 3.12.10 Vintage Dress~
    สนใจตัวไหนสอบถามไซส์และ CF ได้ทางโทรศัพท์,SMSเลยค่า ^^
    tel.085 073 9366

เราอัพเดทสินค้าใหม่ๆใน Facebook ทุกวันพุธค่ะ ^^

ปล.***CF แล้วกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม.ค่ะ***
    ***หากCFและCC แม่ค้างอนค่ะ T.T;***
    ***ขอให้สิทธิกับลูกค้าที่ สะดวกโอนเงินก่อนและไม่ต่อรองราคาค่ะ ***
    ***ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ (สินค้าทุกชิ้นเจ้าของร้านคัดเองค่ะ ไม่ต้องกังวลเรื่องของมีตำหนิค่า >,<)***

ราคารวมค่าจัดส่งแล้วจ้า
    ขอบคุณค่า

Long Dress สีอิฐ , คอปกผ้าแก้ว ลายปักอลังการ ชายเป็นพลีทสองชั้น ผ้าลื่นนนใส่สบายสุดๆ
    Size M
    430 บ.SOLD

Polka dot in black dress, คอหยักๆ ผ้าลายจุด+ลายปัก ผ้าเนื้อด้าน สีดำคลาสสิค
    size M
    380 บ.

Floral Black Dress, คอหยัก แขนหยัก ปักลายดอกไม้สวยมั่กก >,<
    Size S-M อก34 เอว31 สะโพก38 ยาวทั้งตัว34 ไหล่กว้าง14.5"
    380 บ.

Ethnic Stripe Green dress ผ้าป่าน ลายสวย ส่วนบนเปนซีทรู ด้านล่างมีซับ
    size 38 ,35 , 42 / ยาว37 ไหล่กว้าง 14
    380 บ.SOLD

Stripe blue dress ผ้าลินิน ด้านบนซีทรู ล่างมีซับในจ้า
    size 37 ,เอวยิดถึง35 , 40 / ยาว36 ไหล่กว้าง 14
    380 บ.

Smart Gray Dress ผ้านิ่มสบาย ใส่ละเอวจะจั๊มๆขึ้นอีกจ้า กระโปรงผ่าหน้า คาดกะเข็มขัดแนวmetalic ก็สวยจ้า
    size 37 ,เอวยืดถึง26 , 38 / ยาว39.5 ไหล่กว้าง 18
    380 บ.SOLD

Scott Blue dress
    size 36 ,เอวยืดถึง31 , free / ยาว36 ไหล่กว้าง 15
    380 บ.SOLD

Rose Pink cute Pattern ตัวนี้จบลายในตัว สังเกตตรงปกเสื้อ กะปลายแขนเสื้อ น่ารักมั่กกกค่ะ
    size 35 ,30 , 37 / ยาว37 ไหล่กว้าง 14.5
    380 บ.

Navy-gold flower dress ผ้าลื่นนน>,<
    size 39 ,32 , free / ยาว38 ไหล่กว้าง 15
    380 บ.

Dark Navy Flower Dot ผ้าลื่นๆใส่สบาย เป็นลายจุดรูปดอกไม้น่าร้ากก
    size 40 ,38 , 39 / ยาว38 ไหล่กว้าง 15.5
    380 บ.

Lavender line dress
    เดรสหวานสีเทาม่วง light stee lblue ลายกราฟฟิคเส้นๆ กระดุมหน้า มีฉลุตรงข้างๆกระดุม
    Size : อก36 เอว32 สะโพก39 ยาว39
    380บ.ค่ะ

Yellow green scott dress ใส่สบายๆ มีดีเทลตรงขอบเอวตีเกล็ด
    Size : อก34 เอวยืดถึง30 สะโพกฟรี ยาว37.5
    380บ.ค่ะ

Scotto-Polkadot long dress
    สีเทา สายไขว้หลัง ลายผ้าเก๋สุด เป็นจุดที่มีลายสก๊อตผสมอยู่จ้า
    Size :กว้าง35 ยาว 34.5
    380บ.

Natural Green Linen Dress, ผ้าลินินคอปก ลายปัก ใส่กับเข็มขัดน้ำตาลน่ารักมากกค่ะ^^
    Size 36 34 42 , ยาวทั้งตัว 36 , ไหล่กว้าง13.5
    380 บ.

Yellow-brown strip dress ,เอวยืด ผ้าลินินผสม เนื้อลื่น
    sizeM
    380 บ.

Peru Brown dress (zip back)
    ผ้าลินิน สีPeru มีดีเทลด้านหลังเปนผ้าคาดเอวติดกระดุม
    สีที่ตรงคือกลางล่างค่ะ
    size M
    380บ.

Flora green dress ,ผ้าลื่น
    เป็นชิ้นเดียวกัน แต่ใส่แล้วเหมือน 2 ชิ้น (ดูสีรูปถัดไป)
    size M-L
    380 บ.SOLD
    Last edited by sonne; 10-12-10 at 22:53.

Default LAZY UPDATE!! VINTAGE ITEMS FRI 3.12.10

LAZY UPDATE!! VINTAGE ITEMS FRI 3.12.10 EVENING DRESS ~~
    สนใจตัวไหนสอบถามไซส์และ CF ได้ทางโทรศัพท์,SMSเลยค่า ^^

เราอัพเดทสินค้าใหม่ๆใน Facebook ทุกวันพุธค่ะ ^^

ปล.***CF แล้วกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม.ค่ะ***
    ***หากCFและCC แม่ค้างอนค่ะ T.T;***
    ***ขอให้สิทธิกับลูกค้าที่ สะดวกโอนเงินก่อนและไม่ต่อรองราคาค่ะ ***
    ***ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ (สินค้าทุกชิ้นเจ้าของร้านคัดเองค่ะ ไม่ต้องกังวลเรื่องของมีตำหนิค่า >,<)***

ขอบคุณค่า

Pink Lullaby Dress ผ้าวิ้งๆเวลาถูกแสง ทรงกระโปรงบานมั่กๆ
    size 35 ,32 , free / ยาว37 ไหล่กว้าง 14
    430 บ.SOLD

Daisy floral long dress,cotton fabric ซับในทั้งตัว V neckทั้งด้านหน้า-หลัง
    size M
    330 bath

Sweet sour green dress with belt ผ้าลื่นๆ กระดุมใหญ่สวยหวาน
    size M ,
    430 bath
    Last edited by sonne; 08-12-10 at 01:40. Reason: พิมพ์ขาดไปค่ะ

LAZY UPDATE!! VINTAGE ITEMS FRI 3.12.10 Vintage Top~~

ขอบคุณค่า

Cream Short jacket
    รอบตัว 37 ยาว15.5 ไหล่กว้าง15
    280 บ.

Jump shirt คอระบาย ตีเกล็ดด้านหน้า จั๊มแขนกับเอว
    รอบตัว 38 ยาวสุด25(จั๊มขึ้นมาได้สั้นอีกค่ะ) ไหล่กว้างFree
    280 บ.

เสื้อเปปเปอร์มินต์
    ผู้โบว์(ถอดโบว์ได้ เป็นกระดุม) ผ้าลินิน
    280 บ.

เสื้อลายสก๊อตสีเหลืองมัสตาร์ด(gold)+dim gray มีดีเทลกระเป๋าเสื้อ(กระเป๋าหลอก) อก 38" ยาว22" 280- ค่ะ

เสื้อจั๊มเอว ผ้าฉลุลายดอกไม้ทั้งตัว ตีเกล็ดยาวลงมา สีwheat อก38"ยาว 21" 280-ค่ะ

Creamy shirt ผ้าฉลุลายทั้งตัว
    รอบตัว 37 ยาว23 ไหล่กว้าง14.5
    280 บ.
    Last edited by sonne; 08-12-10 at 01:41.

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

เป็นผู้ผลิตสินค้าเองด้วย หรือเป็นเพียงร้่านขายเสื้อผ้าแฟชั่นครับ หากเป็นร้านขายเพียงอย่างเดียว ยังไม่ได้มีการผลิตสินค้า ไม่มีแบรนด์ตนเองไม่สามารถใช้พื้นที่แห่งนี้ได้ครับ ห้อง Fashion Ignition Show Off เป็นพื้นที่ เืพื่อนสนับสนุนและให้โอกาสกับผู้ผลิตหรือพยายามทำสินค้าแฟชั่นแบรนด์ตนเองเท่านั้นครับ เนื่องจากพื้นที่สำหรับสนุนและให้โอกาสเพื่อนสมาชิกที่เป็นผู้ผลิตไทยรายใหม่ๆ มีน้อยครับ

จึงขอความร่วมมือหากเพื่อนสมาชิกยังไม่ได้เป็นผู้ผลิตหรือพยายามทำสินค้าแฟชั่นแบรนด์ของตนเอง ที่เป็นร้านขายสินค้าแฟชั่นสามารถใช้พื้นที่ของระบบชุมชน SBN ในส่วนของชุมชน SBNTown โดยสามารถใช้พื้นที่แนะนำธุรกิจตนเองได้ในห้อง Business Review และนอกจากนั้นสามารถเปิดกรุ๊ปเพื่อบริหารจัดการร้านค้าและความสัมพันธ์ของร้านค้ากับสมาชิกที่เป็นลูกค้าได้ในห้อง Business Social Groups ซึ่งจะเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิกมากกว่าด้วย (เพื่อนสมาชิกที่เป็นผู้ผลิตสินค้าแฟชั่นสามารถใช้พื้นที่ดังกล่าวได้เช่นกัน) และสามารถลงประกาศขายในส่วนค้าขายสินค้าแฟชั่นของชุมชนดังกล่าวได้ด้วย ซึ่งเพียงพอต่อการค้าขาย และพื้นที่ห้อง Fashion Ignition Show Off แห่งนี้จะได้เก็บไว้เป็นโอกาสสำหรับเพื่อนสมาชิกเองเมื่อต้องการ สร้างแบรนด์สินค้าแฟชั่นของตนเองต่อไป

ทั้งนี้เพื่อประโยชน์ของเพื่อนสมาชิกที่ต้องการประกอบการเราขอแนะนำความรู้เพิ่มเติมเพื่อประโยชน์สูงสุดในการประกอบการของเพื่อนสมาชิกในระบบชุมชนแ่ห่งนี้ ในกระทู้ Survival Phase มากกว่าการค้าขาย สรุปความรู้สำคัญจากผู้ขายสู่ผู้สร้างองค์กรธุรกิจ โดย SBN Business Incubation

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงและยินดีร่วมมือเพื่ออาศัยร่วมกันในชุมชนแห่งนี้อย่างเท่าเทียม

Default ~~~16.12.10 UPDATE!!Original vintage Dress(เสื้อผ้าวินเทจแท้ๆ งานคัดคุณภาพค้ะ)~~ by ร้าน LAZY VINTAGE @ Seacon Square ^^~~~

ร้าน Lazy Vintage ขายเสื้อผ้าวินเทจแท้ๆ (Used,2nd-hand quality grade) โดยเจ้าของร้านคัดเองเน้นๆ ทุกชิ้นค่ะ
    เรามี Vintage Dress, Vintage Top, Shoes & Accessories ที่เน้นแต่งได้ง่ายๆในทุกๆวันเลย
    เดรสแนวหวานๆสำหรับออกงานเราก็มี อยากให้ลองเข้าไปดูนะคะ หรือแวะมาที่ร้านได้เลย ^^;;

หน้าร้านมีสาขาเดียวคะ เปิดอยู่ที่ Seacon Square โซน season fashion mall ห้องS115 สังเกตได้ง่ายอยู่หลังธ.ไทยพาณิชย์ค่ะ เข้าไปดูแผนที่ได้ใน web site จ้า \^o^/

สัปดาห์นี้ ทางร้านLAZY VINTAGE มีชุดDressใหม่ๆมาเพิ่มค่ะ อันนี้เป็นVintage Dress ส่วนนึงเอามาให้ชมดูค่ะ ^^
    ลองเข้าไปดูเต็มๆได้ที่
    http://www.facebook.com/lazyvintage
    หรือ
    หากชอบตัวไหนสามารถโทรมาสอบถามได้ที่
    085-0739366 (สน) ค่ะ

EVENING VINTAGE DRESS~

Evening Yellow Floral garden

Evening pastel Pleat Pink SOLD

Evening Yellow Rose

EVERYDAY VINTAGE DRESS~

Sweet Purple-mustard Dress

Polkadot Base Dress SOLD

Miss vintage dress

Miss Greeny flora Dress

Alice Dress SOLD

Miss Daisy Dress

Little Black Shinori Dress SOLD

Lace Flora Black Dress SOLD

ขอบคุณ SBN คร้ะ ^O^
    Last edited by sonne; 16-12-10 at 22:39. Reason: พิมพ์ขาดไปค่ะ

Default ~~~~~update2.1.11 !! LAZY VINTAGE SHOP 2011 collection - vintage pleat skirt / vintage feminine dress เสื้อผ้าวินเทจ Original แต๊ๆต้อนรับปีใหม่ค่ะ^^ ~~~~~

ปีนี้ ทางร้าน LAZY VINTAGE @Seacon Square มีTheme Vintage-Dress collectionใหม่อยากแนะนำค่ะ ~

Lazy Vintage 2011 | no.1 looks
    ..................~~...................
    ........ Feminine-cute colors .....
    ........with vintage gimmick ........
    .....for party & everyday life ...
    .................~~....................

Feminine-Vintage สำหรับใส่ออกงานparty หรือใส่ไปทำงาน สีpastel หวาน สดใส อารมณ์ดี^^

~ Vintage Skirts ~
    are coming
    กระโปรงทรงสอบ , A-shape skirts
    medium , long

~ Vintage Pleat Skirts ~
    are coming
    medium , long

ลองเข้าไปดูเต็มๆได้ที่ website ค่ะ (มีอัพเดทสินค้าทุกวันพุธ)
    หรือ
    หากชอบตัวไหนสามารถโทรมาสอบถามได้ที่
    ร้าน Lazy Vintage ขายเสื้อผ้าวินเทจแท้ๆ (Used,2nd-hand quality grade) โดยเจ้าของร้านคัดเองเน้นๆ ทุกชิ้นค่ะ
    เรามี Vintage Dress, Vintage Top, Shoes & Accessories ที่เน้นแต่งได้ง่ายๆในทุกๆวันเลย
    เดรสแนวหวานๆสำหรับออกงานเราก็มี อยากให้ลองเข้าไปดูนะคะ หรือแวะมาที่ร้านได้เลย ^^;;

<3 ขอบคุณ SBN มั่กๆค่ะ
    Last edited by sonne; 04-01-11 at 00:05.

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

ขอชวนเพื่อนสมาชิก ที่สร้างแบรนด์สินค้าแฟชั่นของตนเอง ร่วมปรึกษาหารือ เพื่อสร้างความเข้มเ้ข็งของสินค้าแฟชั่นที่สร้างแบรนด์ขึ้นเองในกระทู้ขอคำปรึกษาเพื่อสร้่างเครื่องมือ สำหรับสนับสนุนผู้ที่เกี่ยวข้องกับการสร้างสินค้าแฟชั่นในชุมชน SBN

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่เลือกอาศัยและซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้ครับ

Default ::::::: LAZY VINTAGE SHOP ::::::วันนี้มีเสื้อผ้าวินเทจมานำเสนอในตีม ::::: NAVY BLUE LOVER ::::: เสื้อผ้าวินเทจ Original แต๊ๆงามๆมีชิ้นเดียวในโลกคัดมาเน้นๆ:::::: Vintage Dress | Top | Skirt ^^ :::::Let's see~~~~~

ร้าน LAZY VINTAGE @Seacon Square วันนี้ขอนำเสนอเสื้อผ้าสุดเก๋แบบวินเทจแท้ๆ(Originalเสื้อผ้าย้อนยุคดั้งเดิม)ในTheme ....

NAVY BLUE LOVER

..................~~...................
    ........ ถึงเวลาของสาวๆวินเทจ ........
    ......ออกทะเลรับหน้าร้อน .....
    .................~~....................

::::: Vintage Dress :::::
    http://www.facebook.com/album.php?aid=26172&id=100001278440075&saved#!/photo.php?fbid=166422920076988&set=a.124872767565337.26172.100001278440075&theater

::::: Vintage Top :::::
    http://www.facebook.com/photo.php?fbid=166422176743729&set=a.124871134232167.26170.100001278440075&ref=nf

::::: Vintage Skirt :::::
    http://www.facebook.com/photo.php?fbid=166421050077175&set=a.153162548069692.42500.100001278440075&ref=nf

.
    .
    .
    .
    .

ลองเข้าไปดูเต็มๆได้ที่ website ค่ะ (มีอัพเดทสินค้าทุกวันพุธ)
    หรือ

<3 ขอบคุณ SBN มั่กๆค่ะ
    Last edited by sonne; 24-02-11 at 01:47.

Page 1 of 2 12 LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ