กระเป๋า used สภาพเยี่ยม อยากมาแลกค่ะ รับประกันของแท้ 100% เพราะซื้อจาก shop ทั้งที่ กรุงเทพฯ, อังกฤษ,และฝรั่งเศสค่ะ มีถุงผ้าและถุงกระดาษครบค่ะ สนใจติดต่อ p.pacty@gmail.com นะคะ ของซื้อมาใช้เองทุกใบค่ะ อยากแลกกับ LV speedy 35 Monogram , LV keepall 55 Monogram, หรือถ้ามีใบไหนอยากแลกก็มาลองคุยกันได้ค่ะ

http://www.imagebam.com/image/9a4983109245234
Burberry สีฟ้า ใช้แค่สองสามครั้ง สภาพยังดีมาก ขอแลกที่ 8,000 บาทค่ะ

Burberry สีครีม สภาพดี ขอแลกที่ 8,000 บาทค่ะ

Gucci shopping bag ใบนี้เพิ่งฝากน้องซื้อมาจากอิตาลี่แต่ไม่ชอบค่ะ ใช้ไปแค่สองครั้ง แลก 6,500 บาท

กระเป๋าสตางค์ Dior ซื้อมายังไม่เคยใช้เลยค่ะ เก็บมาปีนึงแล้ว ขอแลก 6,500 บาทค่ะ ถูกมากๆ

กระเป๋าสะพาย Coach ผ้าลายโลโก้ และหนังดิบ มีรอยเปื้อนน้ำที่หนังเป็นรอยด่างๆ ทั่วบริเวณด้านล่าง นอกนั้นสภาพยังดูโอเคค่ะ แลก 7,000 บาทค่ะ

กระเป๋าสตางค์ LV สีเหลืองไม่ผลิตแล้ว เป็นรุ่นสุดท้ายค่ะ สภาพด้านในยังเยี่ยมมากๆ แต่ด้านนอกสีเริ่มเฟดแล้วค่ะ แลก 5,000 บาทค่ะ

Ferragamo หนังแก้วสีเขียวสวยมาก หิ้วทีไรมีแต่คนกรี๊ดค่ะ ด้านในบุผ้าสีเหลืองสวยสุดๆ ด้านนอกมีรอยเปื้อนสีดำสองสามจุด เห็นชัด แลก 6,000 บาทค่ะ

Ferragamo ผ้าลายโลโก้ ใช้น้อยมาก สภาพ 98% แลก 8,000 บาทค่ะ

Dior หนังแกะใบนี้นิ่มมาก เพิ่งใช้แค่สองครั้ง สภาพ 98% ราคาเต็มใน shop 60,000 กว่าบาท แลก 20,000 บาทค่ะ คุ้มมากๆ

Bally ผ้าสีดำ น่ารัก สภาพยังดี ซื้อมาเกือบสองหมื่น ขอแลกที่ 5,000 บาทค่ะ