++พรีวิว January Collection จาก www.meebrand.com++

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    meebrand is offline Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ++พรีวิว January Collection จาก www.meebrand.com++

++รอบพรีวิว January Collection จาก www.meebrand.com++

เนื่้องจากติดวันหยุดยาวช่วงปีใหม่ เดือนนี้ทาง meebrand เลยออก collection ใหม่ช้าไปหน่อยนะคะ

เลยขอลงรอบพรีวิวให้ดูก่อนนะคะ่ว่า New collection เดือนนี้จะมีประมาณไหนกันบ้าง

ส่วนของจริงจะลงเต็มๆให้ดูปลายเดือนนี้แน่นอนนะคะ ในเว็บ www.meebrand.com นะคะ

และจะมาลงอัพเดตใหู้ดูกันที่ SBN เหมือนเดิมจ๊า

สามารถเข้าไปดูได้ที่ Facebookกันได้เลยค่ะ
    *ฝากกด Like กันด้วยนะคะ จะได้ไม่พลาดข่าวสำคัญจากทาง meebrand ค่ะ*

http://www.facebook.com/pages/meebrand/119172064794900

Last edited by meebrand; 12-05-11 at 18:30.

meebrand is offline Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ตอนนี้อัพเดตไซส์ดีเทลให้แล้วนะคะ สามารถเข้าชมได้ในเฟซบุ๊คเลยค่ะ

สำหรับเพื่อนๆชาว SBN แอบบอกนิดนึงว่า
    กระโปรงลายสก๊อตเป็น Limited Edition นะคะ สีเบจนี้มีทำออกมาจำกัดค่ะ ^^;

สนใจสอบถามเพิ่มเติม meebrand@hotmail.com ค่ะ

ตอนนี้ทยอยลงสินค้าใหม่ January Collection แล้วนะคะ ^^

เข้าไปดูกันได้ที่เดิมwww.meebrand.com ค่ะ

ถ้าสินค้าลงครบแล้วจะไปรีวิวให้ในห้อง Show Off นะค๊า

++แนะนำสินค้าจากwww.meebrand.com++

ระหว่างรอ collection ใหม่ ขอลง BestSeller เดือนที่แล้วให้ดูพลางๆก่อนนะคะ
    ในเว็บ www.meebrand.com นะคะ

สามารถเข้าไปดูได้ที่ Facebookกันได้เลยค่ะ
    *ฝากกด Like กันด้วยนะคะ จะได้ไม่พลาดข่าวสำคัญจากทาง meebrand ค่ะ*

http://www.facebook.com/pages/meebrand/119172064794900

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ