แนะนำ!! ร้านกระเป๋าแฟชั่นออกแบบ ตัดเย็บเองง.. หลากหลายสีสัน งานเนี๊ยบบค่ะ ฝากเพื่อนๆแวะเข้ามาเยี่ยมชมกันนะคะ เผื่อจะถูกใจหลายๆคน :)

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 7 of 7
    whaholic is offline Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Lightbulb แนะนำ!! ร้านกระเป๋าแฟชั่นออกแบบ ตัดเย็บเองง.. หลากหลายสีสัน งานเนี๊ยบบค่ะ ฝากเพื่อนๆแวะเข้ามาเยี่ยมชมกันนะคะ เผื่อจะถูกใจหลายๆคน :)

ฝากแนะนำร้าน Bachop ไว้ด้วยนะค๊าา.. ทั้งรูปแบบสินค้าเราได้ออกแบบและถ่ายเองทั้งหมด ดังนั้นทางเราจึงอยากสงวนสิทธิ์ในการใช้รูปและลอกเลียนแบบสินค้านะค๊าา.. และถ้ามีคำแนะนำหรือติชมก็ฝากโพสมาให้ด้วยนะคะ เพื่อการปรับปรุงและพัฒนาแบรนของเราไปเรื่อยๆค่ะ.. ขอบพระคุณมากค่ะ ^^

COLLETION ใหม่..!! ต้อนรับปีใหม่นะค๊าา.. by BACHOP
    พบกับแบบแรกกันเลยย..

กระเป๋าหนังจีบรอบด้าน (หน้า-หลัง) สายสามารถปรับระดับสั้น-ยาวได้ตามความต้องการ
    มีทั้งหมด 4 สี คือ สีเทา สีดำ สีชมพู และสีครีม
    ขนาด : 15 x 12 x 6 นิ้ว (กว้าง x สูง x หนา)
    Code : BAC0024
    *FREE จัดส่งแบบลงทะเบียน พร้อม packaging อย่างดี*

STYLE ที่ 2 ค๊าา..

กระเป๋าหนังสามสี ประดับตัวเกี่ยวสีเงินด้านหน้า ปากกระเป๋าสามารถปรับใช้ได้ 2 แบบ คือ สามารถพับปากกระเป๋าลงมาได้ หรือจะปล่อยปากกระเป๋าก็เก๋ไปอีกแบบเหมือนกันค่ะ ตรงฐานกระเป๋าสีดำ จะมีซิปที่สามารถเปิดเป็นช่องใส่ของได้อีกด้วย สายกระเป๋าสามารถปรับความยาวได้ 2 ระดับตามกระดุมที่ติดอยู่ตรงสายกระเป๋า
    มีทั้งหมด 4 สี คือ สีส้ม สีเขียว สีชมพูอมม่วง และสีม่วง
    ขนาด : 13 x 18 x 6 นิ้ว : (กว้าง x สูง x หนา)
    *ความสูง คือ ตอนที่ไม่ได้พับปากกระเป๋านะคะ
    Code : BAC0025
    *FREE จัดส่งแบบลงทะเบียน พร้อม packaging อย่างดี*

ขอบคุณ SBN และทุกการสนับสนุนค๊า

สุดท้ายขอฝาก Fan page > Facebook ด้วยนะคะ
    www.facebook.com/bachopp
    เข้ามากด like กันนะคะ สามารถอัพเดชข้อมูลและยังมีรูปแฟชั่นเพิ่มเติมอีกมากมายนะคะ ^^
    ติดต่อได้ที่
    Website : www.facebook.com/bachopp
    E-mail : bachop.jw@gmail.com
    โทร : 089-4966-721
    BB Pin : 2194E4BC แอดกันเข้ามาได้นะคะ

whaholic is offline Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Wink

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

Wink กระเป๋าเดินทาง 8 สี....

%20%20%20%09Thanks:%20gclub%20ibcbet[/IMG]

ตอนนี้ Collection ของเรา จะเป็นกระเป๋าเดินทางไซส์ใหญ่ สามารถใช้ไปต่างจังหวัดได้ประมาณ 2-3 วัน พักผ่อนวันสบายๆ ถ่ายรูปก็มีกระเป๋าสีสันสดใสอยู่ข้างๆ เก๋ๆได้ทุกเวลา.. ใช้ได้ 2 แบบ คือ ถือด้วยหูสั้น และสะพายด้วยสายยาวที่สามารถปรับระดับได้ ไม่มีใครเหมือนและไม่มีทางเหมือนใคร เพราะ Bachop ตัดเย็บเองค่ะ

มีทั้งหมด 8 สี คือ ส้ม เหลือง ชมพูอ่อน ขาวลายดำ ม่วงเผือก ชมพูเข้ม ฟ้า และครีม
    (เนื่องจากตอนนี้สินค้าในสต๊อกจะมีเหลือเพียงใบเดียว คือ สีครีมค่ะ และจะมีล๊อดใหม่เข้ามาสิ้นเดือนมกรานี้ จะมีสี ส้ม เหลือง ม่วง และ ชมพูเข้มค่ะ สีอื่นจะไม่มีสินค้าแล้วค่ะ)

ขนาดของกระเป๋า คือ 20 x 14 x 6 นิ้ว (กว้าง x สูง x หนา)

ราคาโปรโมชั่นตอนนี้เพียง 1,690 บาท ฟรี..ค่าส่งลงทะเบียน และ Packaging จากทางร้านอย่างดีกระเป๋าไม่เสียทรงแน่นอนค่ะ

สนใจติดต่อด่วน เพื่อจองสินค้าเพราะล๊อดนี้จะเป็นล๊อดสุดท้ายที่จะทำแล้วค่ะ

ทางเราจะไม่มีหน้าร้าน จะมีรวม Collection ทั้งหมดใน Facebook ค่ะ ทางเราเพิ่งเริ่มเปิดร้านได้ประมาณ 3 เดือนเท่านั้น... ยังไงฝากแวะเข้าไปเยี่ยมชมร้านเรา และคลิ๊ก like ได้ที่ www.facebook.com/bachopp ด้วยนะคะ

ขอบคุณสำหรับทุกการสนับสนุนค่ะ

Website : www.facebook.com/bachopp

Wink Pre-Order กระเป๋าเดินทางค๊าา..

กระเป๋าเดินทางตอนนี้เปิด PRE-ORDER # 2 นะค๊ะะ.. ต้องการสีไหน ติดต่อเราด่วนนน!!! ทางเราจะทำการสั่งสินค้าและตัดเย็บได้ตามสีที่ท่านลูกค๊าต้องการนะ๊ค๊ะ

น่ารักทุกสี CONFIRM ค๊าา.. ^^

Talking

FEBUARY.. FAMININE COLLECTON.. ^^

Febuary Feminine Collection.....
    กระเป๋าสำหรับสาว ๆ ที่ต้องการดึงความเป็นผู้หญิงของตัวเองออกมา สาว ๆ ท่านใดที่ถือกระเป๋า Feminine Bag รุ่นนี้ รับรองได้ว่า คุณจะกลายเป็นผู้หญิงที่อ่อนหวานมากขึ้นแน่นอนค่ะ ถ้าหากใครไม่ชอบแนวหวานมาก ทาง BACHOP เอาใจสาว ๆ ด้วยการให้สาว ๆ ทางหลายสามารถเลือกสีที่เหมาะสมกับ character ของตัวคุณเอง

หนังรุ่นนี้จะเป็นแนวหนังกลับ คล้ายผ้านิดๆ ซึ่งจะเป็นหนังไม่เรียบ มีให้สาวๆเลือกถึง 7 สี คือ สีดำ สีน้ำเงิน สีน้ำตาลอ่อน สีส้มอิฐ สีชมพูอ่อน สีม่วง สีเหลือง ค่ะ.. และตรงหูจับ จะเป็นไม้อย่างดี สามารถให้เลือกสะพายได้ทั้งสายยาว และหูไม้สำหรับถือ..

ราคา 1,590 บาท สินค้าพร้อมส่ง ฟรี!! ส่งแบบลงทะเบียนด้วยถุงผ้าจากทางร้านและ Package อย่างดี..

Last edited by whaholic; 29-03-11 at 20:47.

Thumbs up Bachop March "Multi-Purpose Colletion" ค๊าา.. 6 สีให้เลือกสัน สำหรับสาวเท่ๆ เรียบดูดี แบบมีสไตล์..

MARCH... MULTI-PURPOSE COLLECTION !!

กระเป๋าถือสารพัดประโยชน์ เหมาะสำหรับสาวสาวที่คลั่งไคล้การแบกของเยอะ กระเป๋ารุ่น Multi-Purpose สามารถบรรจุสิ่งของของบรรดาสาวสาวได้อย่างจุใจ โดยด้านในเราแบ่งช่องใส่ของให้ถึง 3 ล็อคใหญ่ ทำให้หาของง่ายขึ้น แบ่งหมวดหมู่ใส่สิ่งของได้ตามใจสาวสาวเลยค่ะ ใช้ได้ 2 แบบนะคะ ถือด้วยหูสั้นแบบเท่ห์ หรือสะพายด้วยสายยาวก็ได้ค่ะ รับรองว่าใบนี้ใช้แล้วเท่ห์มากค่ะ

มีทั้งหมด 6 สี คือ สีน้ำตาล สีครีม สีน้ำตาลส้ม สีเทา สีชมพูอ่อน และสีม่วงเข้ม

Size : 16 x 14 x 5 (สูง x กว้าง x หนา)

พิเศษสุดๆไปเลยกับราคา 1,790 บาท
    *ราคานี้รวมจัดส่งแบบลงทะเบียนแล้วนะคะ

ทางเราจะไม่มีหน้าร้าน จะมีรวม Collection ทั้งหมดใน Facebook ค่ะ.. ยังไงฝากแวะเข้าไปเยี่ยมชมร้านเรา และคลิ๊ก like ได้ที่ www.facebook.com/bachopp ด้วยนะคะ

Last edited by whaholic; 29-03-11 at 20:43.

Talking THE Secret LeTTer from BACHOP..

"The Secret Letter from BACHOP"..........Clutch ซองจดหมายหนังแท้
    จากรูปที่เรานำเสนอนี้ คงสามารถบอกเอกลักษณ์ และ ความโดดเด่นได้ในตัว.. คงไม่ต้องอธิบายรายละเอียดอะไรมาก สำหรับกระเป๋าหนังแท้ใบนี้...!! เพราะเราได้พรีเซ้น ความเป็นตัวตนและความโดดเด่นจากสไตลได้อย่างชัดเจนน.. สามารถถอดสายยาวออกได้นะค่ะ.. ยังไงสาวๆลองเลือกดูกันก่อนนะค๊ะ สไตล์ไหนสีไหนที่เป็นแบบคุณ

มีทั้งหมด 6 สี คือ ชมพูอ่อน ม่วงเข้ม ฟ้าน้ำทะเล เขียวมะนาว น้ำตามส้ม น้ำตาลอ่อน

Size : 11x8 นิ้ว (กว้างxสูง)

Code : BAC0029

Price : 1,890 บาท
    *ราคานี้รวมค่าจัดส่งแบบลงทะเบียนแล้วค่ะ

ทางเราจะไม่มีหน้าร้าน จะมีรวม Collection ทั้งหมดใน Facebook ค่ะ.. ยังไงฝากแวะเข้าไปเยี่ยมชมร้านเรา และคลิ๊ก like ได้ที่ http://www.facebook.com/bachopp"]www.facebook.com/bachopp[/URL] ด้วยนะคะ

ติดต่อ BACHOP
    CALL : 089-4966721 , 081-177-1822
    E-Mail : bachop.jw@gmail.com

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ