Review +++ ลูกรัก Celine Luggage mini tri colour ค่าา +++ - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 40
    honeyp's Avatar
    honeyp is offline Trusted Member Master Brandname
    honeyp's Bank Account
    • Bank Account 1: 016X7X7X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ตอนแรกที่เห็นในรูป ไม่ปิ๊งเลยค่ะ นึกว่าจะแข็งๆ แล้วทรงก็ดูทื่อไปหน่อย
    แต่พอมาเห็นรีวิวนี้ หลงรักเลยค่ะ ชอบตรงคำว่า "นุ่มนิ่มมากกกก" เนี่ยแหละ อิๆ อยากสัมผัสตัวจริงซะแล้ว
    นางแบบสวยมากค่ะ หิ้วแล้วเกิดสุดๆเลย

jug's Avatar
    jug is offline Trusted Member Master Brandname
    jug's Bank Account
    • Bank Account 1: 066X1X0X0X
    • Bank Account 2: 016X6X3X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Quote Originally Posted by earthx View Post
    งามมากๆเลยครับคุณจั๊ก ผมเองก็แอบเล็งมานานแล้วเหมือนกันครับสำหรับเจ้ารุ่นนี้
    แต่ก็ติดเหมือนคุณจั๊กเลยแหละครับ ว่าราคามันแรงไปสำหรับ Celine (ติดกับภาพลักษณ์เก่าๆเหมือนกันครับ)

เห็นรีวิวนี้แล้ว กิเลศพุ่ง ความอยากได้มันสูงขึ้นมาอีกแล้ว T.T
    สงสัยต้องเริ่มเปลี่ยนมุมมองกับ celine ใหม่แล้วเนอะ ^^ .. ถ้าไซส์ใหญ่สีมืดๆหน่อยน่าจะเข้ากับผู้ชาย เบาดีด้วยค่ะ

Quote Originally Posted by bejaja View Post
    ยินดีกับกระเป๋าใบใหม่นะคะ ^^

555 รีวิวนี้ทำให้เพิ่งทราบนะคะเนี่ย ว่าปีกมัน กางได้ หุบได้ ^^

น่ารักดีค่ะ
    มันกางได้หุบได้จริงๆค่ะ 555 ขอบคุณค่ะ

Quote Originally Posted by oh-oh-ao View Post
    รีวิวซะอยากได้เลย เป็นรีวิวที่บิ้วมากน้องจั๊ก ถ้าพี่ไม่ได้มาครอบครองคงนอนไม่หลับแน่ๆ
    ช่วยกันตามหาต่อไปค่ะพี่โอ๋ ^^

Quote Originally Posted by Dom View Post
    เห็นมาสักพักแล้ว celine luggage เนี่ย ชอบมากมากแบบไม่ไหวแล้วค่ะ เป็นกระเป๋าที่ดูดีจริงจริง มันลงตัวมากกกเลย
    สีนี้สวยจังเลยค่ะ กระเป๋าสวย เจ้าของก็สวย ถือแล้วขึ้นมาก โอ้ยชอบบบบ!
    สีนี้มันลงตัวมากเลยค่ะ คิดเหมือนจั๊กเลย ขอบคุณมากนะคะ ^^

Quote Originally Posted by sassyjayy View Post
    เป๋าสวยมากครับ เห็นดาราเริ่มใช่เยอะอยู่เหมือนกัน
    เห็นคุณชมพู่เริ่มใช้แล้ว คงจะฮิตในไทยไม่ช้าชัวร์ ขอบคุณนะคะ ^^

Quote Originally Posted by kim-juu View Post
    น่ารักมากๆ ค่ะ ดูหรูหราดีค่ะ
    ขอบคุณค่า ^^

Quote Originally Posted by kori View Post
    แอบชอบอยู่เหมือนกันค่ะ เพิ่งเดินหาไซส์ nano ที่มิวนิก ไม่มีเลย มีแต่ไซส์ mini สีดำกับสีเบจ กระเป๋าสวยมากค่ะ
    หายากมาหเลยค่ะ รอ nano อยู่เหมือนกันค่ะ ไม่มีวี่แววเลย T_T

Quote Originally Posted by dagoldenprince View Post
    น่ารักมากเลยครับ กระเป๋าเก๋ได้อีก เหอๆๆ ^^

Quote Originally Posted by Amy-Thailand View Post
    สวยหรูหรามากเลยค่ะ เห็นดาราเซเลบใช้กันเยอะเหมือนกันนะคะ ฮิตมากมายยยย

congrat ค่าาา

Quote Originally Posted by honeyp View Post
    ตอนแรกที่เห็นในรูป ไม่ปิ๊งเลยค่ะ นึกว่าจะแข็งๆ แล้วทรงก็ดูทื่อไปหน่อย
    แต่พอมาเห็นรีวิวนี้ หลงรักเลยค่ะ ชอบตรงคำว่า "นุ่มนิ่มมากกกก" เนี่ยแหละ อิๆ อยากสัมผัสตัวจริงซะแล้ว
    นางแบบสวยมากค่ะ หิ้วแล้วเกิดสุดๆเลย
    นิ่มมากจริงๆค่ะ คอนเฟริมเลยยย ^^
    my wish list **

ตามหาด่วนนนนน!!! Hermes kelly epsom 25,28 in kiwi, lime or celest
    Hermes Birkin 25
    Hermes Jypsiere 28
    Chanel boy bag
    YSL and Chanel shoe
    tons of louboutin!

on0808 is offline Banned User Master Brandname

เสียสละเพื่อชุมชน

ตอนแรกๆ ที่เห้นคนถือใบนี้ ก็คิดว่า เออเดวนี้ซีลินเค้าเริ่มฉีกรูปแบบเดิมๆแล้วเนอะ เเถมหิ้วแล้วได้อารมเบอกิ้นด้วย สวยดีแหะ
    หลังจากนั้นไม่กี่เดือนก็พึ่งมาทราบราคาและการรอคิว โอ้ พระเจ้าจอจจริงๆ ซีลินจุติใหม่ได้สวดยอดเลยครับ
    ไซรืมินิก็น่ารักใช้เล่น เหมือนกล้องยาคุณหมอเล็กๆเลยครับ สรุปเลยครับซีลินคงจะเล่นกับกระเป๋ารุ่นนี้ไปอีกนานครับ ตัวผมยังแอบชอบเลย
    ดูใช้ได้หลายโอกาศและยังดูเรียบเท่อีก แถมถือแล้วราศีคุณนายจับๆมากเลยครับ จขกท.ก็รีวิวซะสาวในนี้คงหูตาร้อนผ่าวกันทีเดียว หุหุ

mamee's Avatar
    mamee is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

Blog Entries
    1

กระเป๋าสวยน่ารัก เหมาะกะ จขกท.มากๆค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

yayee_bkk's Avatar
    yayee_bkk is offline Registered Member Brandname Fan

สวยเลิศมากเลยค่ะ ไม่เกลื่อนด้วย
    Last edited by yayee_bkk; 10-05-11 at 18:09. Reason: update

NongCan's Avatar
    NongCan is offline Registered Member Brandname Fan

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

sa_samiz is offline Senior Member Brandname Fan

น่ารักมากเลยคะ สีสวยมาก ยินดีด้วยนะคะ^^

joyceLV's Avatar
    joyceLV is offline Trusted Member Master Brandname
    joyceLV's Bank Account
    • Bank Account 1: 109X1X1X5X
    • Bank Account 2: 109X1X4X9X

Khonkaen,BKK,Thailand

กำลังอยากได้ celine tri colour สีนี้พอดี๊ พอดีเลยค่ะ

มาเห็นแล้วกิเลศพรุ่งปริ้ดดดดด เลยค่ะ

คุณเจ้าของกระทู้น่ารักมากๆเลยค่ะ

ก่อนสงกรานต์ไปเดิน CDC เจอคุณเมย์เฟื่อง ก็ถือ celine รุ่นนี้มาถ่ายละครค่ะ
    แต่ของคุณเมย์เป็นสีดำทั้งใบเลย
    Last edited by joyceLV; 11-05-11 at 01:30.
    รูปดารากับกระเป๋าLV http://siambrandname.com/forum/showt...=589982&page=5
    รูปดารากับกระเป๋าLV (2) http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1091084

รูปดารากับ chanel http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1229411

รูปดารากับ น้องม้า http://siambrandname.com/forum/showt...1094420&page=3
    รูปดารากับ น้องม้าภาค 2 http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1152238&page=1

psaskme is offline Registered Member Brandname Fan

สวยมากๆทั้งกระเป๋า ทั้งคนหิ้วค่ะ
    ดูเก๋มากๆทีเดียว ว่าแต่ดูแลยากมั้ยคะ

fons is offline Registered Member Newbie Brandname

ชอบรีวิวนี้มากคะ กิเลสพุ่งปรี้ดด เลยคะ

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ