Review +++ ลูกรัก Celine Luggage mini tri colour ค่าา +++ - Page 3

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 40
    alekay's Avatar
    alekay is offline Trusted Member Master Brandname
    alekay's Bank Account
    • Bank Account 1: 696X2X8X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    บ้านนอก,Thailand

กระเป๋าดูดีขึ้นอีก 50% เพราะนางแบบเลยนะคะเนี่ย
    รีวิวคุณจั๊กจะทำให้ของขาดตลาดอีกรอบแน่ๆ ขนาดเก๋เฉยๆกับรุ่นนี้ มาเห็นรีวิวนี้ทำให้อยากได้ขึ้นมาเลยเชียวค่ะ ^__^

makeberry's Avatar
    makeberry is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    makeberry's Bank Account
    • Bank Account 1: 076X0X5X9X
    • Bank Account 2: 570X0X2X9X
    • Bank Account 3: 622X0X0X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

แอบอยากได้ nano tri colour มาพักใหญ่แล้วค่ะ แล้วก็นั่งยุบหนอพองหนออยู่เนี่ย
    คุณจั๊กนะคุณจั๊ก ตบะจะแตก กิเลสจะมา ><"

ยินดีด้วยนะคะ น่ารักมากๆๆๆทั้งคนถือทั้งน้องเป๋าเลยค่า ^____________^
    I always fall in love with my nel hah ... how can I break away from her ><"
    Like jan00009 ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

yainong's Avatar
    yainong is offline Registered Member Master Brandname

Wink

ไม่ได้เข้าเว็บนาน พอมาดูๆก็ปิ๊งใบนี้เหมือนกันค่ะ โดนอย่างแรง สวยมากๆเลย ยินดีด้วยค่ะ

ภายในเป็นไงบ้างอ่ะคะ อยากรู้ๆๆ อิอิ

jug's Avatar
    jug is offline Trusted Member Master Brandname
    jug's Bank Account
    • Bank Account 1: 066X1X0X0X
    • Bank Account 2: 016X6X3X2X

Quote Originally Posted by on0808 View Post
    ตอนแรกๆ ที่เห้นคนถือใบนี้ ก็คิดว่า เออเดวนี้ซีลินเค้าเริ่มฉีกรูปแบบเดิมๆแล้วเนอะ เเถมหิ้วแล้วได้อารมเบอกิ้นด้วย สวยดีแหะ
    หลังจากนั้นไม่กี่เดือนก็พึ่งมาทราบราคาและการรอคิว โอ้ พระเจ้าจอจจริงๆ ซีลินจุติใหม่ได้สวดยอดเลยครับ
    ไซรืมินิก็น่ารักใช้เล่น เหมือนกล้องยาคุณหมอเล็กๆเลยครับ สรุปเลยครับซีลินคงจะเล่นกับกระเป๋ารุ่นนี้ไปอีกนานครับ ตัวผมยังแอบชอบเลย
    ดูใช้ได้หลายโอกาศและยังดูเรียบเท่อีก แถมถือแล้วราศีคุณนายจับๆมากเลยครับ จขกท.ก็รีวิวซะสาวในนี้คงหูตาร้อนผ่าวกันทีเดียว หุหุ
    เห็น sa เค้าว่าจะให้รุ่นนี้กลายเป็นคลาสสิคของ celine อ่ะค่ะ ต้องดูกันต่อไปว่าจะจริงรึเปล่า ... ขอบคุณนะคะ ^^

Quote Originally Posted by mamee View Post
    กระเป๋าสวยน่ารัก เหมาะกะ จขกท.มากๆค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
    ขอบคุณค่า ^^

Quote Originally Posted by yayee_bkk View Post
    สวยเลิศมากเลยค่ะ ไม่เกลื่อนด้วย
    แอบหวังว่าจะไม่เกือนเหมือนกันค่ะ 5555555

Quote Originally Posted by sa_samiz View Post
    น่ารักมากเลยคะ สีสวยมาก ยินดีด้วยนะคะ^^

Quote Originally Posted by joyceLV View Post
    กำลังอยากได้ celine tri colour สีนี้พอดี๊ พอดีเลยค่ะ

มาเห็นแล้วกิเลศพรุ่งปริ้ดดดดด เลยค่ะ

คุณเจ้าของกระทู้น่ารักมากๆเลยค่ะ

ก่อนสงกรานต์ไปเดิน CDC เจอคุณเมย์เฟื่อง ก็ถือ celine รุ่นนี้มาถ่ายละครค่ะ
    แต่ของคุณเมย์เป็นสีดำทั้งใบเลย
    ต้องรีบหา เจอแล้วสอยเลยค่ะ! อิอิอิ ขอบคุณค่า

Quote Originally Posted by psaskme View Post
    สวยมากๆทั้งกระเป๋า ทั้งคนหิ้วค่ะ
    ดูเก๋มากๆทีเดียว ว่าแต่ดูแลยากมั้ยคะ
    ดูแลไม่ยากนะคะ เป็นแกะก็จริงแต่ไม่บอบบางมากอ่ะค่ะ ที่กัวจะยากก็ตรงหนังสีขาวอ่ะค่ะ แต่ก็พยายามใส่เสื้อกางเกงที่คิดว่าสีมันจะไม่ติดกระเป๋าอ่ะค่ะ นอกนั้นก็ไม่ได้ระวังมาก ลุยๆเลยค่ะ

Quote Originally Posted by fons View Post
    ชอบรีวิวนี้มากคะ กิเลสพุ่งปรี้ดด เลยคะ
    จั๊กก็พกิเลสพุ่งแล้วพุ่งอีกเลยค่ะ 555

Quote Originally Posted by alekay View Post
    กระเป๋าดูดีขึ้นอีก 50% เพราะนางแบบเลยนะคะเนี่ย
    รีวิวคุณจั๊กจะทำให้ของขาดตลาดอีกรอบแน่ๆ ขนาดเก๋เฉยๆกับรุ่นนี้ มาเห็นรีวิวนี้ทำให้อยากได้ขึ้นมาเลยเชียวค่ะ ^__^

Quote Originally Posted by makeberry View Post
    แอบอยากได้ nano tri colour มาพักใหญ่แล้วค่ะ แล้วก็นั่งยุบหนอพองหนออยู่เนี่ย
    คุณจั๊กนะคุณจั๊ก ตบะจะแตก กิเลสจะมา ><"

ยินดีด้วยนะคะ น่ารักมากๆๆๆทั้งคนถือทั้งน้องเป๋าเลยค่า ^____________^
    หานาโนเหมือนกันค่ะ ไม่เจอเลย ยากจังงงงงง อยากได้อีกกกก

Quote Originally Posted by yainong View Post
    ไม่ได้เข้าเว็บนาน พอมาดูๆก็ปิ๊งใบนี้เหมือนกันค่ะ โดนอย่างแรง สวยมากๆเลย ยินดีด้วยค่ะ

ภายในเป็นไงบ้างอ่ะคะ อยากรู้ๆๆ อิอิ
    ภายในโล่งๆใหญ่ๆเลยค่ะ เป็นทรง จุของเยอะสุดๆๆๆๆๆๆ ใบนี้ไม่ยวบค่ะ
    my wish list **

ตามหาด่วนนนนน!!! Hermes kelly epsom 25,28 in kiwi, lime or celest
    Hermes Birkin 25
    Hermes Jypsiere 28
    Chanel boy bag
    YSL and Chanel shoe
    tons of louboutin!

snowwhite is offline Trusted Member Brandname Fan
    snowwhite's Bank Account
    • Bank Account 1: 440X0X3X8X
    • Bank Account 2: 123X5X7X9X

เจ้าของกระทู้+กระเป๋าน่ารักมากคะ (ตัวจริงสวยกว่าในรูปอีกมากมาย) ^^

Apicha's Avatar
    Apicha is offline Registered Member Newbie Brandname

กิเลสเกิดอีกแล้ววว
    เพราะคนสะพายน่ารัก น้องป๋าก็สวย
    ฮือๆๆ เดือนหน้าคงต้องกระเป๋าแฟบแน่ๆเลยเรา

kook's Avatar
    kook is offline Trusted Member Master Brandname
    kook's Bank Account
    • Bank Account 1: 642X3X6X8X
    • Bank Account 2: 321X4X9X6X

เห็นทู้นี้แล้วกิเลสพุ่งเลยคะ
    น้องเป๋าสวย นางแบบน่ารักคะ
    ^___^

rycool's Avatar
    rycool is offline Trusted Member Master Brandname
    rycool's Bank Account
    • Bank Account 1: 044X4X0X8X

ว่าแต่กระเป๋ารุ่นนี้กำลังมาแรงจริงๆด้วยค่ะ
    เห็นมาปุ๊บ สักพักก็ขายไปแล้วค่ะ

นางแบบน่ารักนี่ทำให้กระเป๋าดูสวยขึ้นอีกเยอะเลยค่ะ
    ขอบคุณที่มารีวิวให้ชมนะคะ

แม่ลูกสอง ก็สวยได้ is offline Trusted Member Master Brandname
    แม่ลูกสอง ก็สวยได้'s Bank Account
    • Bank Account 1: 260X7X8X2X
    • Bank Account 2: 322X1X5X2X

Ubonratchathani

โอ.. ชอบรีวิวนี้ค่ะ ทำให้กิเสสมาอีกแล้ว สวยทั้งคุณจั๊กและกระเป๋าเลยค่ะ ดูดีไม่ซ้ำใครจริงๆ ค่ะ

WEENA is offline Trusted Member Newbie Brandname
    WEENA's Bank Account
    • Bank Account 1: 531X1X1X0X

สวยมากจริงๆค่ะ คุ้มค่ากับการรอค่อย.

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ